HYIP justbeenpaid - justbeenpaid.com

Status
Not open for further replies.

locvinhsu

Hero
Verified
Reactions
699
MR
0.005
Call me! Call me! Chat with me via Skype
giờ A Lộc mới chơi ak!^!^ em cũng mới chơi có mười mấy ngày ak mak A up lên cấp bậc 1 chi sớm vậy A! từ từ khi nào pos gần hết hạn rùi hẵng up lên.update lên có dc 3 tháng mak 81 ngày pos mới hết hạn.......
mak sao A ko dùng AP hay STP mà đầu tư quất thẳng LR lun :|
Ap không có em,chán qua,thấy thằng này ra lâu rồi và tốt nữa nên quất thôi.

lalilom

Newbie
Reactions
56
MR
0.000
Một site Matrix nhưng có plan như Hyip,đang hot!
Plan:
Up to 2% Daily for 81 Days
MIn: $10
ref: 5%
đang đầu tư 150$ với 10$ bonus và đang mua 16 positions.

JOIN NOW

Yêu cầu 130% RCb tại:
http://hyipnew.com/?a=rcb&lid=1116

Một site Matrix nhưng có plan như Hyip,đang hot! chứ có phải mới ra đâu theo em bít chưa có poof là newsite phải không ta :binhsua50:

hyipdollar

Hero
Reactions
1,512
MR
20.226
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cứ đúng rule mà post thôi, 2 bạn bị ban chưa đọc rule mà kich động nhỉ:|, chơi site này lâu mà ko post, tiếc...:binhsua74:

---------- Post added at 09:13 AM ---------- Previous post was at 09:08 AM ----------

mà site matrix invest này trong box hyip chính xác ko nhỉ???

pthoang61

Junior
Reactions
243
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Site này lập ra là cho mọi người hay dành cho mod.

đọc rules trc rồi reply nhé bạn,cẩn thận ra đảo nha!

---------- Post added at 08:09 AM ---------- Previous post was at 08:08 AM ----------

có thể bổ sung điều này vào trc khi ban nhé.

Câu này nghe là khó chịu rồi! Diễn đàn là nơi mọi người trao đổi chư có phải chổ cho mod làm ông nội người ta, đề nghi BQT xem lại cách làm việc của mod locvinhsu va giải thích toàn thề anh em biêt.
Chưa thấy mod forum nào có tư tương: ban trước rồi tìm lí do và đưa vào rule.

Cứ đúng rule mà post thôi, 2 bạn bị ban chưa đọc rule mà kich động nhỉ:|, chơi site này lâu mà ko post, tiếc...:binhsua74:

---------- Post added at 09:13 AM ---------- Previous post was at 09:08 AM ----------

mà site matrix invest này trong box hyip chính xác ko nhỉ???
nếu có plan như hyip thì vẫn post vào hyip box bt ban nhé.

Câu này nghe là khó chịu rồi! Diễn đàn là nơi mọi người trao đổi chư có phải chổ cho mod làm ông nội người ta, đề nghi BQT xem lại cách làm việc của mod locvinhsu va giải thích toàn thề anh em biêt.
Chưa thấy mod forum nào có tư tương: ban trước rồi tìm lí do và đưa vào rule.

hi bạn,
rules luôn là phần tĩnh vì vậy sẽ không theo kip với biến động của xã hội,vì vậy cần phải có điều luật bổ sung để điều chỉnh,do đó, việc đưa ra điều luật nếu phù hợp thì vẫn đưa ra để giải quyết nhé bạn.Tóm lại, nếu bạn nào ăn nói mà chưa đọc kĩ rules thì sẽ đưa ra điều mới để điều chỉnh.

doanhien20032008

Hero
Verified
Reactions
900
MR
0.000
hi bạn,
rules luôn là phần tĩnh vì vậy sẽ không theo kip với biến động của xã hội,vì vậy cần phải có điều luật bổ sung để điều chỉnh,do đó, việc đưa ra điều luật nếu phù hợp thì vẫn đưa ra để giải quyết nhé bạn.Tóm lại, nếu bạn nào ăn nói mà chưa đọc kĩ rules thì sẽ đưa ra điều mới để điều chỉnh.

ở đây chỉ có nói không có ăn nha. Phát biểu phải chính xác.

huuhieucda44

Senior
Reactions
237
MR
0.000
chơi thằng này phí rút cao lắm 8% + 1% fee nhận từ LR + 1% fee nếu bán cho exchanger tổng cộng mất 10% đấy. nếu chỉ chơi dep đơn thuần = LR như bác thì lãi không được nhiều đâu.

InvisibleMan

Junior
Reactions
33
MR
0.023
hi bạn,
Em không có ý nói gì bác, nhưng không đồng tình quan điểm này cho lắm.Luật ban hành trước, người thi hành sau.Bác có thấy ai thi hành luật trước rồi ban hành luật không?Lúc đó gọi là phá luật?Mà phá luật thì đương nhiên những điều bác nói đều vô căn cứ, vì luật không còn tính pháp lý nữa.Nếu như quan điểm của bác thì thằng Lê Văn Luyện nó đã bị trảm trước rồi ra luật mới rồi.:binhsua87:Vài lời góp ý.Thân.

Em không có ý nói gì bác, nhưng không đồng tình quan điểm này cho lắm.Luật ban hành trước, người thi hành sau.Bác có thấy ai thi hành luật trước rồi ban hành luật không?Lúc đó gọi là phá luật?Mà phá luật thì đương nhiên những điều bác nói đều vô căn cứ, vì luật không còn tính pháp lý nữa.Nếu như quan điểm của bác thì thằng Lê Văn Luyện nó đã bị trảm trước rồi ra luật mới rồi.:binhsua87:Vài lời góp ý.Thân.
vậy tớ sẽ tớ sẽ đưa ra một điều luật bổ sung sẽ điều chỉnh những trường hợp chưa có trong rules nhé.
cảm ơn những góp ý của bạn,sẽ cập nhật rules hôm nay và sẽ cố gắng điều chỉnh đc hầu hết các trường hợp như hôm nay.

---------- Post added at 09:56 AM ---------- Previous post was at 09:54 AM ----------

ở đây chỉ có nói không có ăn nha. Phát biểu phải chính xác.
sẽ cập nhật để khắc phục vấn đề này nhé.

vậy tớ sẽ tớ sẽ đưa ra một điều luật bổ sung sẽ điều chỉnh những trường hợp chưa có trong rules nhé.
cảm ơn những góp ý của bạn,sẽ cập nhật rules hôm nay và sẽ cố gắng điều chỉnh đc hầu hết các trường hợp như hôm nay.
Vậy những trường hợp như hôm nay sẽ giải quyết ngay bây giờ thế nào đây Mod. Unban hay vẫn ban?

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.061
Follow me on Facebook
Vậy những trường hợp như hôm nay sẽ giải quyết ngay bây giờ thế nào đây Mod. Unban hay vẫn ban?
thui banned cho đỡ mệt cái đầu -- banned vì tội ném gạch mod vậy - có sao đâu - dù chỉ là tạm thời thui à -- nói chung là họ đã suy nghĩ và làm đúng trước khi post 1 cái gì à

daosythui79

Banned
Verified
Reactions
1,140
MR
0.000
Kiểu này đem xử bắn LVL rồi đưa ra luật mới cho đất nước VN quá, ai đồng ý thank cái nhá

ductam125

Verified
Reactions
334
MR
0.024
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
site này người ta chơi cả nửa năm rồi mà mod đưa vào new site là sao vậy :binhsua85: Mà site này là site invest chứ không phải HYIP :binhsua87:
Người ta đưa ra ý kiến thì lại bị banned :binhsua72:

linhdv

Hero
Reactions
603
MR
0.023
Mod này điên mất rồi. Lỗi to đùng ra mà ko chịu nhận. Lại còn band vô cớ :|
Vote band mod này 1 tuần!

sharingtb

Senior
Reactions
1,522
MR
0.000

Không còn gì để nói.
Bác này lộng quyền cộng cố chấp!

Nói thật nhé.Ở Forum mình có nhiều cái comment cần Del thì các cụ Mod chẳng Del,chẳng band chúng nó, còn cái nào hơi động đến các cụ 1 tí là Del,là band cho dù cái cm đó chẳng vi phạm rule,chỉ là hơi động chạm đến tự ái cá nhân thôi.

Bây giờ lại còn có trò band trước rồi đổi Rule sau.Thế giờ Mod banded nick này của mình đi cái rồi thêm vào Rule là : Member ko được để chữ màu nâu và size >2
Như thế có được ko.????? :binhsua85:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week