Matrix JustbeenPaid (JSSTripler) - Free 10$,2%/dayx75,cập nhật Support mọi vấn đề!

Status
Not open for further replies.

huyyoung

Senior
Reactions
838
MR
0.000
Em dep vào bằng LR U209xxxx, nhưng rút về bằng tài khoản U404xxxx. Vào ngày hôm sau hiện lên chữ Blocked, vậy là bị sao vậy các bác, và khi nào nhạn đươc tiền? Các pro giải thích giúp em với.

tho07t1

Junior
Reactions
16
MR
0.002
xin chi cach chat voi admin với

mình bị mất usd trên jss anh em ơi chỉ cách mình chát với admin với jss ko biết bị sao ấy
anh em nào đã chát với admin chưa vậy

mình gửi ticket cả tuần rồi bạn ơi chưa có trả lời gì cả mới vừa chơi mà bị rồi chán quá

phải đợi chứ. cậu tính xem có bao nhiêu cái ticket được gửi hằng ngày. nó phải giải quyết lần lượt số lượng lên đến vài trăm k thì sao nhanh dc. đợi đi cậu

quangmmo

Junior
Reactions
50
MR
0.009
mình cũng tương tự như bạn :( 400$ STP đã complete nhưng trong JSS vẫn ko thấy j :(( mong cao nhân giúp đỡ
Trời ơi tội bạn quá. Hôm qua mình Deposite $16 PZ cũng bị vậy mà đang tiếc đứt ruột đứt gan nè.
Khi fund bằng PZ thì mình thấy nó hiện dòng thộng báo gì gì ấy trong vài giây đại ý là thằng JSS không chấp nhận tiền AP, mình đinh ninh TK payza vẫn còn đó nhưng xem lại thì không đâu có cả . Đã ticket chắc cũng phải chờ dài cổ quá, hic !

aaaaaaaaaaaaaa

Trời ơi tội bạn quá. Hôm qua mình Deposite $16 PZ cũng bị vậy mà đang tiếc đứt ruột đứt gan nè.
Khi fund bằng PZ thì mình thấy nó hiện dòng thộng báo gì gì ấy trong vài giây đại ý là thằng JSS không chấp nhận tiền AP, mình đinh ninh TK payza vẫn còn đó nhưng xem lại thì không đâu có cả . Đã ticket chắc cũng phải chờ dài cổ quá, hic !

cao nhân ơi giúp đỡ anh em VN đi.thời buổi khó khăn lại còn khó khăn hơn

angle

Hero
Reactions
754
MR
0.025

thấy mấy cái cm này cũng hơi sợ, nhưng lúc nãy dep AP vào hoàn toàn ok, ko có vấn đề gì cả!!!!!!!!!!!

makingmoney

Senior
Reactions
157
MR
0.001

Trước mình cũng bị y chang bạn, ticket 1 tuần bạn nhé! Đừng nóng vội... :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week