Justbeenpaid báo paid nhưng không paid!!!

Status
Not open for further replies.

zeekler1

Banned
Reactions
58
MR
0.000
Chào mọi người.

Trưa hôm qua em có yêu cầu rút 35.5$ về tk LR, đến sáng hôm nay em login vào lại thì thấy nó báo paid rùi, nhưng em login vào LR thì lại chưa thấy tiền về j hết là sao? Chẳng lẽ nó scam sao? Mong mọi người giúp em.

untitled.bmp

đợi đi cậu ơi, nó báo pay vào hệ thống thôi, sau 24h ko nhận dc thì gửi ticket, lo gì thế :)|

Upvote 0
chuẩn bị $ về Pm mình thu nhé :)

Upvote 0
Chào mọi người.

Trưa hôm qua em có yêu cầu rút 35.5$ về tk LR, đến sáng hôm nay em login vào lại thì thấy nó báo paid rùi, nhưng em login vào LR thì lại chưa thấy tiền về j hết là sao? Chẳng lẽ nó scam sao? Mong mọi người giúp em.

untitled.bmp

ở khung DATE PAID đã ghi ngày tháng thì sau vài tiếng thì sẽ về sau thư báo tiền đã về, đợi nhé, thế là yên tâm rùi đó! @@

Upvote 0
Mình cũng bị tình trạng tương tự với bạn này nhưng báo đã paid từ ngày 6-6 tức là hơn 24g rồi. Hic. Có ai giúp mình cái nội dung ticket hay ai có kinh nghiệm không?

Upvote 0
Mình cũng bị tình trạng tương tự với bạn này nhưng báo đã paid từ ngày 6-6 tức là hơn 24g rồi. Hic. Có ai giúp mình cái nội dung ticket hay ai có kinh nghiệm không?
ticket cái khỉ khô gì,chờ di mai là có!!!hơi tí thì ticket.

Upvote 0
cậu gặp trường hợp tranh chấp gì đó rầu
cậu vào kiểm tra box mail thử có thông báo nào hok
nếu có tranh chấp thì hoãn thêm khoảng 1-2 ngày thôi

Upvote 0
cậu gặp trường hợp tranh chấp gì đó rầu
cậu vào kiểm tra box mail thử có thông báo nào hok
nếu có tranh chấp thì hoãn thêm khoảng 1-2 ngày thôi
TRanh chấp gì cậu @@
Bây giờ chắc chủ Theard nhận được LR lâu rồi.Cứ có mail báo Complete là LR về,anh em ko phải lo!

Upvote 0
nó báo paid thì đợi vài tiếng tiền sẽ về thui.

Upvote 0
Hôm nay hơi bị lâu của tớ nó báo paid lúc 2h sáng giờ này vẫn chửa thấy đâu.

Upvote 0
Mọi người ơi, sao đến bây giờ tiền vẫn chưa về tk LR của mình. Mình vào mail check thử thì cũng thấy cái email nó báo là đã xử lí rùi? mà lại k thấy tiền về. Nó scam mọi người ơi

Upvote 0
Mọi người ơi, sao đến bây giờ tiền vẫn chưa về tk LR của mình. Mình vào mail check thử thì cũng thấy cái email nó báo là đã xử lí rùi? mà lại k thấy tiền về. Nó scam mọi người ơi
scam thì không phải nhưng có thể chậm hoặc nhầm lẫn hệ thống. chờ qua 48h nếu không thấy thì gửi ticket cậu ah

Upvote 0
mình cũng nhận được mail cua admin gửi là đã thanh toán nhưng check LR vẫn chưa có. híc.cùng cảnh ngộ rồi

Upvote 0
từ từ. có lúc mình phải đợi gần 12 tiếng mới về đó. Processed từ sáng sớm. nhưng đến tận chiều tiền mới về. hơn 12 tiếng luôn đấy

Upvote 0
đã 7 ngày trôi qua.chủ topic đã được paid chưa vậy, mình chưa có $ về LR nè.huhu.kiểu này nó định scam 22LR đầu tiên của mình rồi. gửi mail cho nó 3 cái rồi mà nó ngồi im.ko nói gì. hic' hic'

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,779
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week