Matrix Juby Ad Share - 10$/package; 120%-130% returns; thanh toán qua PZ,EP,STP,PM

Status
Not open for further replies.
bạn mmo91 online ko mình hỏi chút
cái juby bây giờ dep thêm tiền vào có ổn không mình đã dep 100$ rồi thấy nó lãi cũng ổn nếu ok mình dep cho nó lên mức gold ăn lãi cho thấm
mình mới chuyển sang chơi cái này được có mấy ngày nên chả dám mạnh tay

h admin đang fix lỗi +lãi chậm,theo mình đợi ngày mai coi sao đã

Admin liên tục gửi thư cập nhật cho từng thành viên, site mới chạy dc 2, 3 ngày nên phát sinh lỗi ngoài dự kiến đó mà, hy vọng nó fix lỗi okay dần!

h admin đang fix lỗi +lãi chậm,theo mình đợi ngày mai coi sao đã

Ok sau mấy ngày lướt forum các kiểu mình quyết định chuyển qua cái thể loại invest này
Tìm hiểu được muốn đầu tư thì phải nhanh chỉ đầu tư thật mạnh lúc nó mới launch ( cái này ko biết đúng ko nhỉ )
Đợt tiếp bạn mà có chiến site nào thì bảo mình với mình sẽ theo bạn chứ tiền gửi ngân hàng lãi có 7%/năm bèo éo tả được

yahoo của mình : changtraivotu_103 đã add rồi

Ok sau mấy ngày lướt forum các kiểu mình quyết định chuyển qua cái thể loại invest này
Tìm hiểu được muốn đầu tư thì phải nhanh chỉ đầu tư thật mạnh lúc nó mới launch ( cái này ko biết đúng ko nhỉ )
Đợt tiếp bạn mà có chiến site nào thì bảo mình với mình sẽ theo bạn chứ tiền gửi ngân hàng lãi có 7%/năm bèo éo tả được

yahoo của mình : changtraivotu_103 đã add rồi

invest cũng chia ra nhiều thể loại
Site này là dạng revenue nên dep lúc mới launch là ok nhất

em cũng muốn theo thớt mấy sites invest mà thớt đang chiến :m142: mà ko có nhiều vốn :m143: tích cóp dần dần vậy :m176:

Nên lập cái Room Yahoo đi bác ơi.

Nên lập cái Room Yahoo đi bác ơi.
Để khi nào có site mới hay vấn đề gí thì anh em còn biết
Bác post cho anh em cai Yahoo ID .
:binhsua75:

mới sửa đổi 1 chút về chế độ RB,hôm nay vẫn là 80% nhưng từ ngày mai là 50%
Vãi thớt,từ đầu đã RB như thế nào thì giữ nguyên RB như thế chứ sao tự nhiên hạ? Thế này lần sau ai dám chơi với thớt nữa? T đây có 1 cậu Dep PM, đc 8$ trong blance PM ko rút dược mà vẫn phải RB 100% cho cậu ấy kìa. Bó tay thớt!

Vãi thớt,từ đầu đã RB như thế nào thì giữ nguyên RB như thế chứ sao tự nhiên hạ? Thế này lần sau ai dám chơi với thớt nữa? T đây có 1 cậu Dep PM, đc 8$ trong blance PM ko rút dược mà vẫn phải RB 100% cho cậu ấy kìa. Bó tay thớt!

ném đá ghê nhỉ,bác khác mình khác ;)

Đúng rồi cậu....lỡ theo ref bác rồi.....mà cậu hạ RB thế.....muốn thay đổi rè thì cũng ko đc...sao ko nói RB 50% ngay từ đầu để mem chọn ref nữa

Đã sửa lại 80% cho 7 ngày đầu tiên,từ sau 50%
Ban đầu mới launch cơ hội tốt nhất để đầu tư nên mình RB cao hơn nhằm khuyến khích các bạn đầu tư
Những site này không phải để chiến lâu dài!

Như vậy bắt đầu từ thứ 3 tuần sau sẽ là 50%,các bác suy nghĩ kỹ trước khi đầu tư or có thể chọn người khác RB cao hơn^^

Last edited by a moderator:
Đã sửa lại 80% cho 7 ngày đầu tiên,từ sau 50%
Ban đầu mới launch cơ hội tốt nhất để đầu tư nên mình RB cao hơn nhằm khuyến khích các bạn đầu tư
Những site này không phải để chiến lâu dài!

Site ban đầu nhiều người join và nhiều người DEP thì Thớt có thể thu được nhiều RCB thì có thể để RCB 80% là đc. Nhưng mà sau đó lượng Join ít đi muốn thu hút đầu tư thì lại hạ RCB. Như vậy những người Join theo bạn đã đầu tư sẽ không thể đổi ref cho người khác nên sẽ phải chịu (chiến thuật hay đó). Tận thu từ đầu chí cuối.
Tuy nhiên bạn chỉ có thể làm như vậy 1 lần. Lần sau người ta không join bạn nữa đâu. Mình góp ý chân thành đó. Thông thường người ta để Ruler không đổi từ đầu hoặc có đổi thì thì đổi cho % RCB cao hơn để dành nhiều quyền lợi hơn cho REF.

chử thớt làm vậy là muốn có 1 bài học cho anh em :binhsua53:,anh em cố gắng học tập mà rút kinh nghiệm lần sau.

- - - Updated - - -

ném đá ghê nhỉ,bác khác mình khác ;)

khác nhau quá rõ rệt ấy chứ :binhsua51:

Site ban đầu nhiều người join và nhiều người DEP thì Thớt có thể thu được nhiều RCB thì có thể để RCB 80% là đc. Nhưng mà sau đó lượng Join ít đi muốn thu hút đầu tư thì lại hạ RCB. Như vậy những người Join theo bạn đã đầu tư sẽ không thể đổi ref cho người khác nên sẽ phải chịu (chiến thuật hay đó). Tận thu từ đầu chí cuối.
Tuy nhiên bạn chỉ có thể làm như vậy 1 lần. Lần sau người ta không join bạn nữa đâu. Mình góp ý chân thành đó. Thông thường người ta để Ruler không đổi từ đầu hoặc có đổi thì thì đổi cho % RCB cao hơn để dành nhiều quyền lợi hơn cho REF.

càng về sau càng dep càng chết,tận thu hay không thì cứ đợi sẽ rõ;)
Những site revenue không phải chơi chiến thuật tái đầu tư lâu dài được cho nên đánh nhanh rút gọn là chiến thuật hiệu quả nhất.
Phương châm của mình là lúc site ngon RB nhiều lúc site không ngon RB ít
Ờ mà lúc site sida bác nâng mức RB để thu hút thì mình cũng phục bác luôn:))

- - - Updated - - -

chử thớt làm vậy là muốn có 1 bài học cho anh em :binhsua53:,anh em cố gắng học tập mà rút kinh nghiệm lần sau.

- - - Updated - - -

khác nhau quá rõ rệt ấy chứ :binhsua51:

site này cho tự ref tự ăn hoa hồng nên bác nào thích thì có thể tự ref mà ăn hoa hồng 100% luôn,thậm chí là 120%

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,798
Latest member
New88pm4com

Most viewed of week