Matrix Juby Ad Share - 10$/package; 120%-130% returns; thanh toán qua PZ,EP,STP,PM

Status
Not open for further replies.
Tại sao 4 giờ rồi mà mình không được chia lãi nhỉ

0% cách đây 4 hrs rồi mà không thấy nhích lên tẹo nào cả.
Lạ ghê ta.
:binhsua06:

0% cách đây 4 hrs rồi mà không thấy nhích lên tẹo nào cả.
Lạ ghê ta.
:binhsua06:

Hello Friends,

Please, we are waiting for Chris from Shadow Scripts. Obviously, some issues happened with the PS system after the last episode. Please, give us 2-3 hours to rectify due to time zone difference.

The system is running but not crediting accounts timely. Please, we are not scammers, that's why we set up instant cashout. We will resolve this issue and move on smoothly. Please bear with us.

Regards,

Admin Juby

Mình mới chuyển qua cái thể loại invest này chơi nên nạp 100$ vào xem cách chơi ra sao
đã làm refer bạn mmo1991

bạn mmo91 có rảnh on yahoo mình hỏi chút về cách mua share như thế nào vậy chưa chơi cái này bao giờ nên cần người hướng dẫn nếu thấy ổn mình sẽ đầu tư vào thể loại này nhìu

nạp xong bạn click vào Profit-adpack trong mục "Add to account"
Bạn đợi ổn định lại đã r hãy đầu tư vì hiện h site đang bị mấy thành phần vô học phá= cách ddos

PS : admin đã thông bảo r,site đang bị phá hoại=cách ddos,mở dispute và script đang gặp chút trục trặc,admin đã khắc phục gần hết r h chỉ đợi người bên script fix lại hệ thống Profit share nữa là xong
Chắc tối nay sẽ ổn định thôi

Last edited by a moderator:
sao nó ngừng chia lãi rồi nảy mới tái 10$ mà tới giờ ko thấy chia lãi nữa :binhsua04:

Chán quá,từ chiều đến giờ chẳng thấy lên được tí nào

Chán quá,từ chiều đến giờ chẳng thấy lên được tí nào
Chả thấy share gì hết.
Chắc tối nay mới ổn định được.
:binhsua90:

Nó tạm dừng đóng website rồi

Our team of coders at Shadow Scripts are investigating the extent of the recent issue we had. To avoid any interference, the site will be locked to users for awhile, while the job is being done.

Please, bear with us. We shall be right back.

Regards,

Admin Juby

Hello Friends,

Please, we are waiting for Chris from Shadow Scripts. Obviously, some issues happened with the PS system after the last episode. Please, give us 2-3 hours to rectify due to time zone difference.

The system is running but not crediting accounts timely. Please, we are not scammers, that's why we set up instant cashout. We will resolve this issue and move on smoothly. Please bear with us.

Regards,

Admin Juby

Còn chơi được không các bác. Em định đầu tư ít PM. Các bác xem nên đầu tư tối thiểu bao nhiêu $. ???/

Muốn đầu tư thì ít ít cũng vài chục $.

Còn chơi được không các bác. Em định đầu tư ít PM. Các bác xem nên đầu tư tối thiểu bao nhiêu $. ???/
Nên đầu tư bằng payza hoac STP thì tốt hơn.
Muốn đầu tư thì ít ít cũng vai` chục $.
:binhsua75:

lấy lãi nhanh không bác.

theo kinh nghiệm các bác thì site này sống lâu không.

Login được rồi nhưng sao mình ko mua đc share nhỉ

ấn vào purchase ko được

Hay vẫn đang lỗi nên chưa mua được adpack nhỉ mọi người

Juby adshare.png

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member