[JSS] Thông báo thanh toán hoàn tất nhưng ko có LR về ???

Status
Not open for further replies.

TKLGroup

Junior
Reactions
2,051
MR
0.009
Insuree Balance
0
Ai gặp hoàn cảnh tương tự mình và dc nhận dc LR lại sau 1 thời gian thì vào comment tiếng ! lo quá ! lần trước blocked lần này thì thế này đây.
Login vào JSS thì thấy nó thông báo đã thanh toán hoàn tất mà LR thì ko có xu nào !@@

Ai gặp hoàn cảnh tương tự mình và dc nhận dc LR lại sau 1 thời gian thì vào comment tiếng ! lo quá ! lần trước blocked lần này thì thế này đây.
Login vào JSS thì thấy nó thông báo đã thanh toán hoàn tất mà LR thì ko có xu nào !@@

Vấn đề này nhiều topic đã nói qua rồi mà bạn ? chờ đợi là hạnh phúc :) chờ mà không đc thì gửi ticket, thế thôi

Upvote 0
Upvote 0
khác nha cậu ! pending khác ! blocked khác và thông báo đã paid mà ko về LR lại càng khác

Có mùi chăng..........:binhsua18:

Upvote 0
xưa như tái đất, nó vẫn thế mà. Tiền sẽ về chậm hơn sau vài giờ. Minh thanh toán thấy nó vẫn vậy mà

Upvote 0
khác nha cậu ! pending khác ! blocked khác và thông báo đã paid mà ko về LR lại càng khác

Cậu này nhiều tiền mất ít LR có sao :))

Upvote 0
nó thông báo chuyển rồi là sẻ nhận đc hàng thôi cậu mình lần nào cũng chậm vài tiếng nè

Upvote 0
jss ngày càng nát mình có 2 tk 1 cái báo ok nhưng kothaatys xèng về ...! 1 CÁI BỊ LOCK ..>! :-SS

Upvote 0

Yên tâm đi...
JSS là vậy,mình gặp suốt,nó pay theo lượt nên tiền về LR chậm hơn là khi nó thông báo hoàn tất.Thông thường có mail về khỏng 3~4h là có tiền về LR.

Upvote 0
jss ngày càng nát mình có 2 tk 1 cái báo ok nhưng kothaatys xèng về ...! 1 CÁI BỊ LOCK ..>! :-SS

À,đại gia Chymnon đây roài.
Thế cái vụ chú được JSS biếu 500$ thì sao nhể....:binhsua31:

Upvote 0
Chờ đợi đi cậu ơi, lần trước có gặp 1 trường hợp mail báo về mà tiền chưa về, rồi cũng ok ;))

Upvote 0
Cho hỏi các bac hôm nay JSS bị sao thế nhỉ , Không đuwowcj là thế nào ta , có ai nhận được email gì không ?:binhsua18:

Upvote 0
Cứ yên tâm đi, nó báo vậy là tốt rồi. LR sẽ về sau khoảng 5 -12 tiếng. Mình đã từng bị như thế này.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x

Most viewed of week

Most viewed of week