JSS như thế này đã tạo ma trận được chưa

Wendy

Junior
Reactions
161
MR
0.024

Ai giúp mình tạo ma trận với. Cho mình xin yahoo với nhé

Last edited by a moderator:
hix pos vẫn chưa hết hạn mà
JSS pending thế kia mà kêu chưa hết hạn, giờ muốn có ma trận thì phải update thành viên, theo exp đã up thì up lên bậc 2 lun :binhsua36:

Upvote 0
Bạn upgrade lên và đợi nó transfer , có điều hiện nay nó transfer xong cả tháng mà mãi chưa cập nhật pos JSS(matrix) :(

Upvote 0

để nhiều rồi hãy chơi vẫn hơn là kiểu này chứ , mỗi lần up mất 20$ để mấy cái ma trận rồi chơi 1 phát có phải là ngon ko ?

Upvote 0

để nhiều rồi hãy chơi vẫn hơn là kiểu này chứ , mỗi lần up mất 20$ để mấy cái ma trận rồi chơi 1 phát có phải là ngon ko ?

có kinh nghiệm nè...............................:binhsua32:

Upvote 0
4 position hết hạn trong jss triper mới tạo ra được một position trong matrix bạn nhé, hãy đợi khi nào đủ 16 position thi hay up

Upvote 0
dùng chính tiền lãi kiếm được từ JSS up lên được không các PRO :binhsua45:

Upvote 0
bậc hai và bậc 1 có gì khác nhau mình nhớ là chỉ cần update lên 1 thôi
bậc 2 là để nếu có 4 maxtrix nhưng trong đó có 3 đã hoàn thành và 1 chưa hoàn thành thì up lên 2 sẽ có vị trí place thay thế nhanh hơn và ưu tiên hơn là up 1

Upvote 0

Nâng cấp đi bạn.
Sau đó nó sẽ chuyển sang dạng transfered.Hiên thời gian từ lúc Transfered tới khi vào ma trận khoảng hơn 1 tháng (bt là ...4h).
Lúc nào vào ma trận thì admin sẽ email thông báo.
Lúc đó mới tính tới việc điền!!!

Upvote 0
yahoo của chủ thớt là: wendy_penner hả :D

Upvote 0
Nhiu đây mới đc có 1 đỉnh của ma trận thì chơi bằng niềm tin =)), đi nghe lời mấy bố nâng cấp lên, 1 tháng sau chưa đủ pos ma trận lại phải cúng 20$ thành viên thì có mà khóc.

Upvote 0
cứ chiến tripler đã. đợi vài trăm pos pending rồi thì tha hồ mà điền ma trận ;))

Upvote 0
đệt bít matrix là cái gì hếch,ăn 2% xong đã:binhsua37:

Upvote 0
mỗi người phán 1 kiểu thế kia chủ thớt loạn não mất. pác nào có kinh nghiệm vào chỉ cho bác ấy cho rồi

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week