Matrix JSS đang bị lỗi fund tiền , anh em từ từ nhé

Status
Not open for further replies.

Decerte

Hero
Verified
Reactions
1,056
MR
0.044
$100.00
Service Details
1|decerte|Tăng Ranks|https://mmo4me.com/threads/tang-rank-alexa-us-real-traffic-gia-tren-troi-day.288456/|0||0|5
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
mình vừa fund thử 1$ vào JSS bằng LR và PM thì sau khi có thông báo complete là bị log out khỏi acc JSS , sau khi login lại thì không thấy 1$ fund vào đâu .

Mình thử PM cách đây 4 tiếng và vừa thử lại LR vẫn vậy nên mình nghi ngờ là JSS đang có vấn đề với hệ thống fund tiền .

Anh em ai có ý định fund tiền vào thì từ từ đợi tình hình ổn định đã nha .

Topic lập ra để các anh em đỡ bị thiệt hại do fund vào , còn mình vẫn fund vào tức là mình vẫn tin tưởng vào JSS .

Xin phép không tiếp bác tonghieu và những bác chỉ mong JSS die để lôi kéo mem , kiếm bonus ref . Hi vọng các bác không cm trong topic này

update : sau 1 ngày lỗi thì giờ nó đã ổn rồi , mình vừa dep vào được rồi

Last edited by a moderator:
rồi giờ $ của bác có trong đó chưa?

vẫn chưa có đâu bác ạ -.-

ticket nó rồi , nhưng mà có 2$ , không hi vọng gì lắm , lạp topic để báo các bác biệt thôi

đã về miền cực lạc rầu :binhsua39:

Tình hình sao rồi các bác......?

Fund được chưa mấy bác.......?

giờ fund tiếp vào 1$ nữa xem có không, 1 $ mà lo gì :))

vừa chuột bạch xong , lại mất 1$ nữa rồi T_T

Bà con ơi, ngoài bác Decerte ra, có bác nào dep mà bị lỗi như vậy ko? Em định dep mà nghe vậy, ghê quá.

bình thường nhứ phố phường tiền vào và tiền ra bt cập nhật chậm chút

sao em dep từ Payza qua EGO bị pending vậy mấy bác?

báo cáo là ngày hôm nay mình fund 900PM vào tk JSS và vẫn bt, nên chắc chủ thớt số xui hay sao rồi. Có lẽ ko sao đâu, mọi người yên tâm nhé:binhsua50:

chủ thớt login lại đi rồi fund. đừng có đang fund lại F5 cái trang index của jss nhé nó logout luôn đó :m020: cứ fund từ từ. return merchant là ok cả mà :m020:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,051
173,129
Latest member
vieclamthanhhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week