Matrix JSS đã trả lại tiền bị PENDING

Status
Not open for further replies.

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chào các Pro ném đá JSS và toàn thể bà con hôm nay Check Gmail có cái thư của JSS gửi cho mình như sau :D

nói ngắn ngọn là lỗi PENDING tiền của JSS sau khi gửi ticket và chờ đợi hôm nay của mình đã đc giải quyết :D

Xin lỗi mấy bác ném đá JSS nhé chơi cái gì phải tin tưởng vào nó vì cái trò này 50/50 đã đặt tiền vào + niềm tin vào nó thì đừng kêu la Scam hay là làm sao chán cái trò đấy lắm , còn như mình ko phải cắm đầu vào thức đêm canh rút tiền mà mình đang đầu tư ngược lại đơn giản thế thôi

nói tóm lại Zeek cũng mang tiếng 1 thời là kêu la Scam thế mà có nhiều kẻ vẫn đc ăn cơm từ Zeek đấy , JSS lỗi hệ thống có thể vì nhiều mem chứ Admin nó làm ra cái trò này đâu muốn làm lỗi ?

nói chung là đầu tư thì phải chấp nhận rủi ro

mình thì nó gửi mail báo procesed rồi nhưng trong LR thì không có tiền từ ngày 12/6/2012 đến giờ gửi suport cho nó vẫn không thấy trả lời.

Nghiên cứu trc khi chơi, Ko ai ép cả, còn ai ko chơi thì đừng mở mồm ra nói Scam để anh em hoang mang

bị pending mấy ngày vậy bạn :binhsua140: sáng nay nghi ngờ bị pending quá

Pending trog bao lâu nó trả lại tiền thế thế ?

khoảng 1 tháng thôi , tớ gửi ticket = Gmail chứ ko bằng wep của JSS

mình thì nó gửi mail báo procesed rồi nhưng trong LR thì không có tiền từ ngày 12/6/2012 đến giờ gửi suport cho nó vẫn không thấy trả lời.

đợi chờ đi bạn ơi

ticket bao lâu thì dc trả lời vậy, nó mà ngâm 1-2 tháng thì có trả lại cũng ..... :-s

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,952
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week

Most discussed of week