Matrix JSS chuẩn bị rét tát

Status
Not open for further replies.
Vấn đề ko fai là ai yếu tim hay ai thik ngồi mát ăn bát vàng, mà là JSS đag đi ngược lại ~ j mà nó PR:
"The chances are very good that there won't be another Restart for about 90 days"
Còn các bác nào nói là đợt trc nó thông báo giống thế này từ 10-4 nên tính đến h đã đủ 90 ngày, thì xin các bác phân biệt rõ sự khác nhau giữa Position cut-off date & Restart date nhé :|​

tính ra từ ngày nó thông báo restart đợt vừa rồi, các bác mua từ lúc nó thông báo tới h là được lãi rồi còn gì ;)), mềnh dồn tiền mua lúc đó nên hồi vốn + lấy lãi rồi #:-s

Vốn chưa huề mà đã rs
Ức chế thiệt

tính ra từ ngày nó thông báo restart đợt vừa rồi, các bác mua từ lúc nó thông báo tới h là được lãi rồi còn gì ;)), mềnh dồn tiền mua lúc đó nên hồi vốn + lấy lãi rồi #:-s
~ người dep sớm or có chiến thuật tái đầu tư hợp lý thì sẽ thu hồi đc vốn hoặc lãi dù nó có RS sau 2 tuần nữa, nhưng newbie nghe theo PR của nó mà dep sau RS thì có nguy cơ bị lỗ bác ạ.
Nói chung ko thik cái kiu nói 1 đằng làm 1 nẻo thế này, kể cả sau thông bảo này mà 1 tháng sau nó mới RS thì vẫn ko thik style thông tin ko thống nhất thế này.

:)) liều ăn nhiều! ai còn có gan thì dep tiếp từ bây giờ đến đợt rs sau đỡ phải lo, chờ nó bắt đầu rs rồi mới dep vào thì khả năng lỗi cao hơn lãi rồi! Lần này tính ra số pos trong nguy cơ dính trưởng khoảng 38ps và vs tỷ lệ 50% thì cũng chỉ có 19ps bị rs. tính ra cũng k đáng bao nhiêu. Chỉ với 40$ ban đầu, sau 7tháng đầu tư mình đã thu về 200$ và bây giờ thì là lãi ròng với 50ps và tiếp tục tái đầu tư theo 1 tỷ lệ nhất định, vừa có tiền hàng tháng vừa duy trì được số pos là được. Còn ai yếu tim mà thích ngồi mát ăn bát vàng thì nên xem xét lại! chơi cái j cũng có cái giá của nó cả!
Bác đầu tư ít thì ko sao, còn ngta đầu tư lần 4-5k thì sao, dính rs mất 1 nửa bác chịu ko. jss bây h mún ăn tiền từ matrix đâu phải nhanh.

bác nào nói là không để ngừoi ta lấy lại vốn, ai bảo dep muộn làm chi, mình cái acc kia lấy vốn hết rồi, chỉ tiếc cái acc sau dẹp muộn nên còn vài ngày :|

Jss là tín hiệu tốt rồi, đợt vừa rồi nó khủng hoảng quá, hy vọng sau khi rs sẽ ổn định hơn !

vậy nói chung là mấy bác đã có kinh nghiệm của vụ rs trước thì tư vấn cho ae biết là kể từ hôm nay có nên mua thêm pos ko hay là rút tiền ra chờ nó chính thức rs xong thì mua hay sao. Tại nó thông báo là pos mua sau hôm nay nó ko xoá nhưng cũng ko bik dc phải là ng có kinh nghiệm của đợt rs trước mới bik dc :D

vậy nói chung là mấy bác đã có kinh nghiệm của vụ rs trước thì tư vấn cho ae biết là kể từ hôm nay có nên mua thêm pos ko hay là rút tiền ra chờ nó chính thức rs xong thì mua hay sao. Tại nó thông báo là pos mua sau hôm nay nó ko xoá nhưng cũng ko bik dc phải là ng có kinh nghiệm của đợt rs trước mới bik dc :D

đợt trước restart, mua pos theo nó thông báo thì pos ko bị ảnh hưởng bởi restart.
dư luận nhiều chiều quá, mua pos tiếp hay ko thì theo suy nghĩ các bợn thôi :D

đợt trước restart, mua pos theo nó thông báo thì pos ko bị ảnh hưởng bởi restart.
dư luận nhiều chiều quá, mua pos tiếp hay ko thì theo suy nghĩ các bợn thôi :D

có tiền bối đi trước nói vậy thì yên tâm rồi, tại tháng này cũng rút đủ chỉ tiêu ,hôm nay tái mua tiếp pos, hy vọng nó làm như nó nói là ko đả động gì đến pos mua từ hôm nay.

P/S : ah` muốn điền matrix thì chỉ càn upgrade 1 thôi phải ko hay là phải mua đến mức upgrade 2 lận bạn :D

Em mua P ngày chủ nhật a mà hôm nay vẫn chưa về rứa có bị reset không mấy pro vs có P được buouns 10$ i bữa a tầm 1 tháng rùi có bị reset ko nếu reset được cộng lại $ point nó ko

cao thủ nào trả lời dùm với :D
muốn điền matrix thì chỉ càn upgrade 1 thôi phải ko hay là phải mua đến mức upgrade 2 lận :D

Em mua P ngày chủ nhật a mà hôm nay vẫn chưa về rứa có bị reset không mấy pro vs có P được buouns 10$ i bữa a tầm 1 tháng rùi có bị reset ko nếu reset được cộng lại $ point nó ko
Ai giúp trả lời câu hỏi này với hixhix

reset sớm thì có bác ..... :binhsua155:

Hic ,đã nhận được mail thông báo RS rồi ,không biết bị converts bao nhiêu pos nữa đây :(

nó mà rs thì chắc hẳn có thể sống nốt năm này giờ lãi tái đầu lun ( 16/7 ko bị ảnh hửong RS)
chứ rút ra dep vào lỗ sac máu ( cái này chắc ít vì vn mình chơi bằng payza) :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week