Matrix JSS chuẩn bị rét tát

Status
Not open for further replies.
tớ đã kinh qua 2 đợt restart rồi, chưa bị convert một pos nào cả :)).
Đợt này chắc dính một ít :D

Đâu bác, nó có đảm bảo time giữa các đợt rs là 81-90 ngày đó.
Đợt trc nó cũng thông báo như z vào ngày 10-4 (khi đó đã đc 3 tháng sau RS) nhưng đến 25-5 nó mới chính thức rs
Lần này chưa đc 2 tháng mà nó đã có thông báo rồi, rõ là bất ổn

Từ 10/4 đến nay là bao nhiêu ngày rồi. Haizzz!!!

Đâu bác, nó có đảm bảo time giữa các đợt rs là 81-90 ngày đó.
Đợt trc nó cũng thông báo như z vào ngày 10-4 (khi đó đã đc 3 tháng sau RS) nhưng đến 25-5 nó mới chính thức rs
Lần này chưa đc 2 tháng mà nó đã có thông báo rồi, rõ là bất ổn
Càng lúc thời gian restart càng ngắn lại. Lần sau là 1 tháng :m131:

chung quy thì cũng đoán già đoán non cho nó xôm thôi. chứ còn sau 2 tuần nữa nó có rs hay ko thì chờ đến ngày đó sẽ rõ , với tình hình paid như thế này thì ko rs hơi phí =))

Các "ngày tài khoản cut-off" sẽ được
6/30/12 - JSS Tripler tài khoản mở trên
hoặc sau ngày này sẽ không bị ảnh hưởng
khởi động lại.
Hên quá . Acc 11 pos reg hồi ngày 6/7 của mình kok sao :))
Nhưng còn 1 acc 10 ps thì bị :((
Zui buồn có hết
Nhưng kok sao acc 10ps 2 tuần nữa cũng lời ít ít :))

Last edited by a moderator:
dã man con ngang, chưa lấy lại vốn đã thông báo Rs:binhsua04: 1/6 dep 1 ít, 10/6 dep 1 ít, 25/6 dep 1 it ===> nhiều ít!!!! chết rải rác!!!!!!!!!!!!!!!

dã man con ngang, chưa lấy lại vốn đã thông báo Rs:binhsua04: 1/6 dep 1 ít, 10/6 dep 1 ít, 25/6 dep 1 it ===> nhiều ít!!!! chết rải rác!!!!!!!!!!!!!!!
2 tuần nữa e vẫn còn tầm 350 pos mua rãi rác bữa h, bị convert 1 nữa cũng xót hết cả ruột.

đợt rs trước là ngày 25/5 tính ra vậy thời gian rs đang bị rút ngắn đến báo động.......

25/5 rs nhưng từ 24/3 là các pos đã ko bị ảnh hưởng rồi bác, tính ra cũng cỡ 150 ngày rồi đó

vừa chốt sổ cách đây 10 ngày chú jss này, còn cái matrix mà they bà nó vậy , thôi mình để tiền qua chơi cái khác, chú này có red alert rồi, lúc nào ổn định thì về lại với em nó

jss giờ cũng nản thật.rút k dc nữa có lẽ sau đọt reset này sẽ dễ paid hơn

mới reg và mua pos đc 13 ngày, liệu có bị ảnh hưởng bởi đợt reset này? mai kia mình tính mua thêm pos, những pos mới mua chắc ko bị ảnh hưởng đâu nhỉ, vừa mua mà mất chắc tự tử luôn :(

kinh khủng khiếp jss, chờ tớ rút hết tiền trong đó cái JBP ơi...khoan rì sẹt nha ạt mìn...:binhsua04:

mới reg và mua pos đc 13 ngày, liệu có bị ảnh hưởng bởi đợt reset này? mai kia mình tính mua thêm pos, những pos mới mua chắc ko bị ảnh hưởng đâu nhỉ, vừa mua mà mất chắc tự tử luôn :(
The "account cut-off date" will be
6/30/12 -- JSS-Tripler accounts opened on
or after this date will not be affected
by the Restart.

Cậu chuẩn bị tự tử luôn đi là vừa! :binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week