Jounouchi đã trở lại . Bình chọn : Dễ mến hay Xấu xa .

Thank vì bác làm marketing rất giỏi. còn lại thì no comment

tớ k phải là dân off nhưng khuyên cậu bớt tự kiêu 1 chút đi, bớt khoe khoang
Im lặng là chìa khóa của thành công
:binhsua119:

Thằng này có bị đứt dây nào không nhỉ, sao suốt ngày lập 2pic để spam 4rum vậy.:binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53:

poll đâu cậu:binhsua115:

Tớ không khoe nhé

tớ k phải là dân off nhưng khuyên cậu bớt tự kiêu 1 chút đi, bớt khoe khoang
Im lặng là chìa khóa của thành công
:binhsua119:

Tớ đâu có khoe khoang . Cậu nói vậy thì bùn thật . Chẳng qua muốn khích lệ anh em nâng cao tinh thần chiến đấu. Còn khoe thì khoe hàng khủng . Hàng này hàng lõm mà . Tớ chỉ thấy vui khi lần đầu làm được như thế. Có thể sau này sẽ ko làm offer nữa. Nhưng những kỉ niệm đó sẽ không bao giờ phai :)

tính nhận gạch để xây nhà hả master, đi rồi thì đi luôn đi chứ quanh quẩn đây hoài vậy.

tớ nghĩ cậu nên mở lớp đào tạo offer free cho newbie vừa giúp newbie có công ăn việc làm vừa tích thêm đức, góp công đưa offer VN phát triển hơn là lập mấy tôpic như này :))

mình ko wen biết gì thớt cả nhưng thấy thớt y như bị hâm vậy, cứ thích làm những chuyện ko đâu :| y như muốn kiếm ng vào ném gạch 9 bản thân mình :|
Mình thấy bạn rất rổi hơi y như ăn ko ngồi rồi chẳng gì làm cứ thích tạo Scandan nhảm nhí thật :|
Sr vì nói hơi quá nhưng mà thấy đúng là như thế

- - - Updated - - -

tớ nghĩ cậu nên mở lớp đào tạo offer free cho newbie vừa giúp newbie có công ăn việc làm vừa tích thêm đức, góp công đưa offer VN phát triển hơn là lập mấy tôpic như này :))

mình vote cho cậu này nếu thật sự thớt rãnh thì nên kiếm gì có ích hơn mà làm đi làm những chuyện ko đâu rồi gây ra war ko :|

Từ lúc tới giờ có ai lập topic HD free đâu mà có người nhận dạy thuê thì vào ném đá :binhsua153: . Với lại nếu chủ thớt nhận tiền mà bỏ tất cả công việc sang 1 bên chỉ dạy thôi thì củng đâu có đắt lắm :binhsua115:

Từ lúc tới giờ có ai lập topic HD free đâu mà có người nhận dạy thuê thì vào ném đá :binhsua153: . Với lại nếu chủ thớt nhận tiền mà bỏ tất cả công việc sang 1 bên chỉ dạy thôi thì củng đâu có đắt lắm :binhsua115:

tuỳ sn mỗi ng thôi cậu nhưng nói thật 1 điều 4rum mình có 1 điều lệ ai mà HD hay sell cái gì mà xin free đc nhưng tốn TG thì sẽ bị ăn gạch. ko hiểu mọi ng nghĩ gì nhưng mà ng ta mất Time cũng phải cho ng ta lấy lại 1 ít $ chứ bỏ time kiếm $ HD mọi ng cũng phải nhận đc lại gì đó mới phải, đừng ném đá ng ta
Nhưng còn thớt này thì công nhận thớt quá rãnh :| toàn làm chuyện gì ko :binhsua139:

vẫn chưa đủ gạch xây nhà hả.

tặng bạn vài viên gọi là có chút quà mọn . có gì chỉ bảo a e làm off nhé :binhsua144: cho xin yahoo trao đổi kn cái nào. inbox nhé

images

thằng điên rảnh háng quá thì kiếm $ tọng vào họng.cái thứ mày thật bôi bác.có "nổi tiếng" toàn là tiếng xấu xa

còn mấy đứa thank topic này đe.ó biết não có nếp nhăn không nữa

khỏi nói năng nhiều mệt nói nhiều lắm rồi ko nói nữa tự hiểu.

Không hiểu ở chỗ là sao thớt ko tự chọn làm người bình thường với tấm séc ngân hàng ko bao giờ cạn tiền, mà lại cứ thích làm người nổi tiếng với cái bóp xẹp lép để đc người khác "bình chọn" nhỉ??? :binhsua51:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom