jotbux scam hã pà con

scam chắc 97%, cùi bắp deo thể dùng từ nào thick hợp, admin việt nam nhá, tớ nói sai deo làm người

---------- Post added at 11:21 PM ---------- Previous post was at 11:19 PM ----------

có nên bonus thêm cho admin Hiếu site jotbux ko nhỉ , thôi.......

scam chắc 97%, cùi bắp deo thể dùng từ nào thick hợp, admin việt nam nhá, tớ nói sai deo làm người

---------- Post added at 11:21 PM ---------- Previous post was at 11:19 PM ----------

có nên bonus thêm cho admin Hiếu site jotbux ko nhỉ , thôi.......

việt nam với nhau cũng scam pó tay mịa nó =))

click 3 ngày đũ 20 click vậy mà nó vẫn ko pay , bắt 40 click mới cho pay , càng ngày càng tăng rule , vậy có đc coi làm scam ko pà con :( :(

lên 40 hả, mình vừa rút chiều nay, may quá. nhưng mình nói cái này, các bạn chém thử xem sao. nghe đâu gugubux,jotbux,tatbux là cùng hội cùng thuyền, gugubux cho up acc bằng ap,lR, PP nhưng mà lại chỉ cho rút bằng pp. vậy 1 là nó rửa tiền (hoặc cũng có thể do giá pp thấp) hai là trường hợp xấu đây, dạo này nhiều site đòi lại $ theo cách nào ko rõ, chỉ biết là nhận dc email pp thông báo là refund, vào pp thì thấy refund xong rồi . vậy nếu mai kia gugubux scam, nó đòi lại $ đã pay cho mem giống như trên, nhưng mem lại ko đòi dc $ purchase up acc vì up bằng LR hoặc AP. vậy gugubux thành tỉ phú rồi. he he...

lên 40 hả, mình vừa rút chiều nay, may quá. nhưng mình nói cái này, các bạn chém thử xem sao. nghe đâu gugubux,jotbux,tatbux là cùng hội cùng thuyền, gugubux cho up acc bằng ap,lR, PP nhưng mà lại chỉ cho rút bằng pp. vậy 1 là nó rửa tiền (hoặc cũng có thể do giá pp thấp) hai là trường hợp xấu đây, dạo này nhiều site đòi lại $ theo cách nào ko rõ, chỉ biết là nhận dc email pp thông báo là refund, vào pp thì thấy refund xong rồi . vậy nếu mai kia gugubux scam, nó đòi lại $ đã pay cho mem giống như trên, nhưng mem lại ko đòi dc $ purchase up acc vì up bằng LR hoặc AP. vậy gugubux thành tỉ phú rồi. he he...

mấy đại ca ấy ko bek có phải dân kinh tế ko mà tinh toán ghê quá =)) , theo mình nghĩ là rữa tiền :) , và nghe đâu dạo này có 1 hacker là người Việt Nam lun thì phải tên này có ko bek có Friends với paypal ko mà hắn ta có thễ hóa phép mọi paypal thành paypal chính thức của hắn , đúng là bây giờ cái gì cũng càng ngày càng tinh vi :)

mấy đại ca ấy ko bek có phải dân kinh tế ko mà tinh toán ghê quá =)) , theo mình nghĩ là rữa tiền :) , và nghe đâu dạo này có 1 hacker là người Việt Nam lun thì phải tên này có ko bek có Friends với paypal ko mà hắn ta có thễ hóa phép mọi paypal thành paypal chính thức của hắn , đúng là bây giờ cái gì cũng càng ngày càng tinh vi :)

kinh nhỉ, nhưng minh ko sợ , pp của mình limit 2 acc rồi, mình còn ko gỡ dc, hacker lấy cũng chẳng để làm gì . he he

bác này nói chuẩn đấy , em cũng bị thằng faxtbux đòi lại tiền rồi mịa kiếp nó b.giờ tội phạm rửa tiền qua cách này , còn về thằng jotbux Scam hay ko xin mọi người cho ý kiến hay là 1 thằng admin là chủ tất cả gugubux , tatbux ,jotbux hay sao nhỉ

thông báo: admin gugubux thông báo pp có vấn đề, ko pay trong 24 h, notibux đang tiến hành đòi lại $ ( đã có người bị đòi, đòi nhanh như azbux.net, bmcbux, fastbux.com) ... scam tập đoàn ...

gặp thằng Admin của VN này đập nó chết đi là vừa dám Scam cả VN ah , sao nó ko lấy tiền của tây mà cho ta nhỉ

buxhost b.giờ cam quý rất nhiều + đòi lại tiền ( rửa tiền ) , chán quá MMO dạo này toàn đại gia Scam nhỉ , chắc chỉ còn mỗi upload là còn đường sống

Ấy, còn sót thằng này nữa, NotiBux, cùng 1 hội luôn đấy, sáng nay nó vừa nhờ PayPal lấy lại của mình $0.25
Theo mình, nếu mấy site Admin Việt nó pay = LR thì nên chơi, nếu không thì coi chừng PP bị limit

Hello LE QUANG,

We've found a potential problem with the payment detailed below. For your
protection, we have reversed the transaction.
Transaction Details
Buyer's name: tuong dang
Buyer's email: [email protected]
Transaction ID: 16098876S2600671Y

Transaction date: May 19, 2011
Transaction amount: $0.25 USD
Your transaction ID: 3U278064A2289970F
Case number: PP-001-315-435-417

Thanks,

PayPal

Hello Pham Thi Thu Huyen,

We've found a potential problem with the payment detailed below. For your
protection, we have reversed the transaction.
Transaction Details
Buyer's name: tuong dang
Buyer's email: [email protected]
Transaction ID: 7KF66891C54481043

Transaction date: May 20, 2011
Transaction amount: $0.22 USD
Your transaction ID: 4K238366DU7811403
Case number: PP-001-315-339-394

Thanks,

PayPal
Notibux ạ :-s :-s . đến nản
T còn jotbux hum trước vừa pay có 0.2$ k bít nó có lấy lại k. ^^! chỉ sợ limit PP thui

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,481
Latest member
QHa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week