jotbux scam hã pà con

lên 40 hả, mình vừa rút chiều nay, may quá. nhưng mình nói cái này, các bạn chém thử xem sao. nghe đâu gugubux,jotbux,tatbux là cùng hội cùng thuyền, gugubux cho up acc bằng ap,lR, PP nhưng mà lại chỉ cho rút bằng pp. vậy 1 là nó rửa tiền (hoặc cũng có thể do giá pp thấp) hai là trường hợp xấu đây, dạo này nhiều site đòi lại $ theo cách nào ko rõ, chỉ biết là nhận dc email pp thông báo là refund, vào pp thì thấy refund xong rồi . vậy nếu mai kia gugubux scam, nó đòi lại $ đã pay cho mem giống như trên, nhưng mem lại ko đòi dc $ purchase up acc vì up bằng LR hoặc AP. vậy gugubux thành tỉ phú rồi. he he...

như mình đã nghĩ. lúc đầu pay 1 ít để mem upgrade, qua trọng là cái upgrade bằng AP,LR,PP nhưng chỉ dc rút bằng PP. bây giờ đòi lại $ đã pay cho mem, nhưng mem up bằng AP và LR thì không thể đòi lại dc. bọn này scam có tổ chức, tính toán cả rồi => bọn này thành tỉ phú rồi...

---------- Post added at 09:46 AM ---------- Previous post was at 09:43 AM ----------

notibux nha:

We've found a potential problem with the payment detailed below. For your
protection, we have reversed the transaction.
Transaction Details
Buyer's name: tuong dang
Buyer's email: [email protected]
Transaction ID: 7E072631XN588435V

Transaction date: May 16, 2011
Transaction amount: $0.20 USD
Your transaction ID: 6JL87023W3767430H
Case number: PP-001-315-524-203

---------- Post added at 09:54 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

hôm qua pay dc 0.49$ của jotbux, nhưng 2 acc pp đã limit, lần này jotbux mà đòi, pp limit cho cái này nữa thì hết sạch $ trong pp => vừa refund cho chắc ăn, vì 0.5$ mà limit thì ko đáng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,728
172,795
Latest member
TNSK

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week