Matrix JBP sẽ rất là "tươi sáng" trong vài tháng tới

Status
Not open for further replies.

lapvu36

Hero
Reactions
916
MR
0.001
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
JBP sẽ rất là "tươi sáng" trong vài tháng tới

Một số nâng cấp và cải tiến sẽ đưa JBP thoát khỏi tình trạng ì ạch thời gian vừa qua
Các bạn có thể vào xem các thông báo mới của JBP

mong là tươi lên chút chứ nó đang sáng sẵn rùi

Có vài mục nó đã thông báo từ trước đợt rs trước thì phải. Cũng mong nó tươi sáng lắm đây :|

cập nhật mới, thì lại càng thu hút nhiều nhà đầu tư, JSS lại càng sống khỏe hơn. Chuyến này sẽ dep mạnh tay với e nó

vote cho em JSS sống lâu nào........:binhsua27:

mong nó sống qua mùa đông để còn có tiền ăn sáng

nếu như hứa hẹn sẽ dep mạnh tay với em này :D

Lấy tiền của người này chia cho người khác rồi. Người lãi người lỗ. Chán quá

bây giờ em nó rút tiền khó vãi chưỡng sợ wa hem giám chơi , đợi khi nào em nó cho rút giông khi xưa thi mới chơi thôi:binhsua33:

thằng dog jss scam tui 30$

Tươi sáng trong ngoặc kép là chuẩn đây :))
Thông báo ko thôi để làm j, phải chứng minh bằng chất lượng thì mới tin đc, với cái tình trạng dụ dỗ đầu vào mà bưng bik đầu ra hiện nay thì mem rút vốn cũng ko lạ.
Đợt RS trc mắt sẽ là 1 bài test xem nó có giữ nguyên tắc hoạt động của chính nó là để pos sống đủ 81-90 days kể từ RS date ko.
Hy vọng nó sớm trở lại hoạt động trơn tru.

Last edited by a moderator:
mình thấy JSS nó có nhiều thay đổi tích cực mà. đã đưa API vào để thanh toán. có support online. thêm twitter và fanpage. giao diện cũng thay đổi chút ít :)
chỉ còn vấn đề là cổng thanh toán thôi. ok cái này là ngon. hôm 22/6 nó ko pay cho mình. mình đã ticket và nó cũng đã pay mình vài ngày trước. Nó cũng thông báo rõ thời gian giải quyết ticket cho từng vấn đề:

Supports Current Response Time Frame Per Department:

12 hours - Distribution
16 days - Funding
4 days - Marketing
6 days - JSS-Synergy
24 hours - JustBeenPaid
23 days - JSS-Tripler
24 days - Withdrawals
50 days - Hacked Accounts
17 days - Traffic Exchange
12 hours - Cycling / Matrix
12 hours - HYIP

Hy vọng nó sẽ khá hơn :)

mình thấy JSS nó có nhiều thay đổi tích cực mà. đã đưa API vào để thanh toán. có support online. thêm twitter và fanpage. giao diện cũng thay đổi chút ít :)
chỉ còn vấn đề là cổng thanh toán thôi. ok cái này là ngon. hôm 22/6 nó ko pay cho mình. mình đã ticket và nó cũng đã pay mình vài ngày trước. Nó cũng thông báo rõ thời gian giải quyết ticket cho từng vấn đề:

Hy vọng nó sẽ khá hơn :)

nói như cậu, tớ bị lổi không chuyển tk jss tripper ra main balance được chắc sẽ đợi 16 days,rút được đợt này thề trọn đời bỏ thằng jss này liền

sao chữ " tươi sáng" nằm trong ngoặc kép vậy chời!!!!!!!!!!!!!!!:binhsua18::binhsua18::binhsua19::binhsua19:

vì nó rs hết sạch 90% pos của anh em nên không phải trả tiền nữa nên sáng lắm

sao chữ " tươi sáng" nằm trong ngoặc kép vậy chời!!!!!!!!!!!!!!!:binhsua18::binhsua18::binhsua19::binhsua19:

Bác ấy để như vậy là chuẩn đó. Ko khẳng định, chỉ hi vọng ^^Tin là vậy, ko bi quan ....Zzzz . Nói chung là ai hiểu thế nào cũng được.
:binhsua46:trời ơi là trời. trời gì mà nóng quá ..............

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,604
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom