Introduce Jazzz.com - Công cụ tìm kiếm trả tiền cho mỗi lượt tìm kiếm

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,222
MR
10.296
$150.00
Bạn có muốn kiếm tiền miễn phí bằng một công cụ tìm kiếm như google và không phải đầu tư tiền bạc, thời gian. Đơn giản chỉ bằng việc tìm kiếm thông tin và đủ 1 số điểm nhất định bạn sẽ đổi ra $ ở Paypal hoặc dùng điểm đó mua hàng miễn phí.

Tất nhiên bạn sẽ thích đúng không?

Vì vậy, hãy thử: http://jazzz.com (No REF), http://jazzz.com/in/1338 (REF)

Jazzz.com là một công cụ tìm kiếm đơn giản mà trả tiền cho mỗi lần tìm kiếm bạn làm.

Hãy vào trang web và nhấn vào liên kết đăng ký của trang trên thanh màu xanh lá cây.
Sau khi đăng ký bạn cần dành thời gian để thiết lập Jazzz.com đúng để có thể kiếm được $

1) Vào trang web http://jazzz.com

2) Nhấn đồng thời tổ hợp phím CTRL-D lưu vào bookmark trình duyệt của bạn

3) Sử dụng Jazzz.com mỗi khi bạn cần phải thực hiện tìm kiếm. (với mỗi lượt tìm kiếm bạn nhận được 1 point)

4) Sử dụng liên kết giới thiệu của bạn để giới thiệu bạn bè cùng dùng Jazzz để tìm kiếm thông tin và nhận được hoa hồng giới thiệu mỗi khi bạn bè của bạn sử dụng Jazzz để tìm kiems thông tin ( ví dụ liên kết giới thiệu của mình là http://jazzz.com/in/1338, với ID giới thiệu là ID: 1338)

5) Kiếm tiền đến khi đủ 1000 điểm và bạn sẽ có thể rút tiền về tài khoản Paypal của bạn hoặc dùng nó để đổi các phần quà từ Jazzz

Html5 và công nghệ javascript sẽ theo bạn và thuộc tính điểm của bạn theo tìm kiếm của bạn. Tất cả các kết quả được tạo ra thông qua công cụ Google. Vì vậy, sử dụng Jazzz.com giống như sử dụng Google nhưng được trả tiền để làm điều đó.

Một khi bạn đã đạt đến 1.000 điểm, một liên kết mới sẽ xuất hiện trên thanh màu xanh lá cây và bạn sẽ có thể rút tiền hoa hồng của bạn vào tài khoản Paypal của bạn

Nếu địa chỉ email đăng ký không phải là địa chỉ email Paypal của bạn, bạn sẽ có thể thay đổi nó khi thời gian đến.

Bạn cũng có thể mời bạn bè để đăng ký theo bạn.

Gửi địa chỉ giới thiệu của bạn cho bạn bè cảu bạn (ví dụ của tôi là: http://jazzz.com/in/1338)

Bạn được thưởng 0,1 điểm cho mỗi thăm bạn bè của bạn trên 10 cấp độ. (10%)

Có tìm kiếm niềm vui và kiếm tiền với Jazzz.com!

Lưu ý quan trọng:

Tất cả các hoạt động của bạn trên Jazzz.com đang được liên tục theo dõi.
Bất kỳ hoạt động bất hợp pháp trong Jazzz.com sẽ nhận được tài khoản của bạn bị đóng băng.
Không chấp nhận robot, không chấp nhận gian lận.
Chỉ cần sử dụng dịch vụ bình thường.
Site mới ra mình mới test thử, chưa có Proof. Nhưng hi vọng các bạn ủng hộ mình để có thể nhanh chóng có Proof. Cảm ơn!

Cập nhật tiếp: Không cần kick quảng cáo vẫn nhận được point. Tuy nhiên nếu tìm kiếm nhiều lần trong 1 thời điểm thì chỉ tính là 1 lần. Do đó cứ cách khoảng 10-15 phút seach 1 lần sẽ đc cộng 1 point.

Last edited:
Chưa biết thế nào. Cứ sử dụng nó như google thôi. vì thực tế nó sử dụng công cụ tìm kiếm google chứ không phải nó tự tạo ra 1 công cụ tìm kiếm. Thui thì chả mất gì anh em cứ ủng hộ thử coi có thể rút được $ không nhé. Nếu rút đc 1000 điểm đầu tiên sẽ tổ chức event cho anh em.

1000 điểm quy đổi là nhiêu tièn zậy bạn

Thấy nó nói mỗi lượt visit sẽ được 1 điểm. 1 điểm tương đương 0.01$. 1000 điểm ra 10$. Nhưng mình thử tìm kiếm sử dụng công cụ tìm kiếm của nó thì khoảng 10-15 lần nó mới tính cho mình có 4 lượt. Nói chung là ăn gian khá nhiều.

Thấy nó nói mỗi lượt visit sẽ được 1 điểm. 1 điểm tương đương 0.01$. 1000 điểm ra 10$. Nhưng mình thử tìm kiếm sử dụng công cụ tìm kiếm của nó thì khoảng 10-15 lần nó mới tính cho mình có 4 lượt. Nói chung là ăn gian khá nhiều.
mình cũng thấy thế :D

vừa ref cho chủ thớt. Thấy cái này nó yêu cầu bấm 1 link quảng cáo trước sau đó mới đến trang kết quả tìm kiếm được :)

Vậy cách chiến như thế nào? :(
Bạn thay vì sử dụng google để tìm kiếm thông tin thì chuyển qua thằng này để tìm kiếm thông tin. Nếu muốn kiếm thêm thì giới thiệu cho bạn bè cùng dùng. Vì mình đang test nên chưa có Proof cũng như chưa nắm rõ cơ chế tính điểm của nó. Chỉ biết mỗi lần bạn tìm kiếm thông tin sẽ nhận được 1 điểm. Đủ 1000 điểm có thể rút về paypal hoặc dùng đổi các phần thưởng. Cách tính của nó thì thấy ăn gian rất nhiều. Tìm kiếm 15 lần nó chỉ tính có 4 point. Có gì mình sẽ cập nhật sau.

Cập nhật tiếp: Không cần kick quảng cáo vẫn nhận được point. Tuy nhiên nếu tìm kiếm nhiều lần trong 1 thời điểm thì chỉ tính là 1 lần. Do đó cứ cách khoảng 10-15 phút seach 1 lần sẽ đc cộng 1 point.

Mình thử làm cách 10-15 phút seach 1 lần thì lần nào cũng nhận đc 1 poin. Nhưng vừa seach xong seach tiếp luôn thì ko nhận được thêm nữa.

thế này có bác nào làm cái auto nhập 1 xâu cho nó tìm, đặt random time tầm 15-20p 1 lần thì cứ vứt VPS mà cắm thôi :))

Mình kiếm đc gần 900 point rùi. Đêm qua nó gửi 1 email báo mình seach toàn những từ ngắn và không có nghĩa, Đồng thời reset sạch sẽ gần 900 point của mình. Công cốc rùi.

Mình kiếm đc gần 900 point rùi. Đêm qua nó gửi 1 email báo mình seach toàn những từ ngắn và không có nghĩa, Đồng thời reset sạch sẽ gần 900 point của mình. Công cốc rùi.
cái này thì khiếu nại nó đi, xem rules nó có qui định không?. gần đủ tiền mà reset sạch như thế sao được!

Announcements

Forum statistics

Threads
419,641
171,678
Latest member
chisthooong

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom