Matrix Irevshare.com lại một site RevShare mới .

Status
Not open for further replies.
topic bên này sao ảm đạm thế nhỉ site launch mà các bác im ỉm :))

ai chơi site này thì lo mà login mua share kìa.....mua mua mua mua mua điiiiiiiiii

ai huong dan em choi cai thang nay voi.nap 30$ vao roi ma ko biet choi the nao
em newbie mong cac ban thong cam. Help!!!

view ads o dau sao minh cha thay cai ads nao vay?
ai help voi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ai huong dan em choi cai thang nay voi.nap 30$ vao roi ma ko biet choi the nao
em newbie mong cac ban thong cam. Help!!!

bấm vào cái menu bên tay trái sau khi log in vào nick ,chọn cái mục thứ 2 purchase package ,rồi mua thôi ,ko cần xem quảng cáo nhé

- - - Updated - - -

cho thêm tấm hình để biết menu ở đâu nè

Uploaded with ImageShack.us

cả tối hôm qua đến sáng nay không tăng 1 xu nào, tình hình có vẻ xấu đi :(

đã hồi vốn từ tối hôm qua...ko lời vì repurchase :binhsua156:

thằng admin mới chỉ có trả tiền mấy người thôi ,1 số người nói là nó cố tình làm vậy để khỏi bị dispute ,đã có 1 số người rủ mình dispute vì mình rút tiền hơn 10h đồng hồ rồi mà nó vẫn chưa trả cho mình ,chờ thêm 1 ngày nữa coi tình hình ra sao nếu ko ổn chắc dispute với mấy người kia luôn :d

Tối hôm qua mình đã định DEP vào nhưng may đến bước cuối cùng đã nhập pass để chuyển tiền thì nó lỗi. Thế là thoát luôn

Hichic the nay la teo roi. Co moi 30 egopay. Lai dep vao hwa den gio van cha dc dong nao.
Bao nhieu cong suc gom gop tu ptc, ptsu gio tay trang rui.
Oi cuoc doi...tai sao bao ngang trai.......

tu hom wa den gio ma dc co 1.2$
nan? lun

buon vo cung....buon vo cung....buon vo cung....buon vo cung....buon vo cung....buon vo cung....buon vo cung....
vo cung buon...vo cung buon...vo cung buon...vo cung buon...vo cung buon...vo cung buon...vo cung buon...vo cung buon...
:binhsua23:

hơn 1 ngày rồi vẫn ko nhận được tiền mình và 1 số người bên mmg đã dispute stp ,ai muốn dispute thì xài form này gởi đến
[email protected] , hoặc là vào help center của solidtrustpay tạo ticket ,mình thì gởi luôn cả 2 thằng
đây là form
Hello STP support
Report: www.irevshare.com
I made $xx(số tiền bạn dep vào) on Irevshare.com program using my STP account with
User name : xxx (user name của bạn )
The program was a ponzi scheme and they took most of the investors money as well. I would like to request a dispute. I would like you to block their account and refunded all the investors money.
On july 20th 2013, I made transactions of $xx(số tiền bạn dep vào) to benysound365 (benysound365đây là user name của thằng admin của site )
I realized I was cheated by the admin. The program was claimed to be a revenue share and legal investment program which supported Solid Trust Pay payment processor.
I hope you can solve this problem and refunded our money back from them since they use Solid Trust Pay payment processors, they must be verified by STP customer support
Kind regards

minh fund bang EP lieu co dispute dc ko vay?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week