New IPUS - Dịch vụ treo máy kiếm tiền mới

thằng này minpay 50$ :)) chắc cậu này cũng lượm lặt từ chat box của coin nè :))

Tớ không chơi coin có mấy nick coin nhưng mà chưa bao giờ active được nên vứt luôn không chơi.

Thớt đề cập thiếu cái life pack. 1 pack chỉ live trong 14 days và phải mua nhiều pack thì mới đủ min pay.

Chắc cậu nhầm ở đâu. SIte này không bắt mua Pack nào cả. Chỉ có phí thành viên nếu nâng cấp để ăn hoa hồng giới thiệu cao hơn thui
Chơi free thì chỉ đc 1%/L1
Nâng cấp 75$/năm ăn 5%/Lv1 + 1%/Lv2
Nâng cấp 150$/năm ăn 10%/LV1 + 5%/LV2 +1%/LV3

- - - Updated - - -

FF or chrome đều như nhau

Chịu khó đợi lúc khác quay lại đăng ký
Chắc nó bị lỗi chút. Tận 15/8 với launch mà

Thông tin cập nhật mới nhất từ ADmin

Some Updates For You -

We are very pleased to advise that we have PayPal, Payza, EgoPay, OKPay, Western Union, and GreenDot Confirmed, Verified, and ready for payins and payouts.

This should cover most anyone's payment requirements!

Speaking of payouts, we had our first payouts today - even though we had no intention of having payouts for at least another few weeks. We are happy to announce that we had a sizeable number of members do just that today, and we will continue to do so on request from now on.

Congratulations to John E. (IPU0190) who pulled down $1,630.00. Granted, it was his first payout, but very nice!

Our website will be on-time for 8/15, with full logins & referral management - you will be able to track and communicate with your entire downline.

Our next communication will be in regards to your downline, and how to manage / track it.

--
Support Desk (Primary)
Idle Processor Utilization Services

IPUS đã mở các cổng thanh toán

mie,5$ thì còn thấy đỡ,chứ 50$ thì để anh em chờ đợi vỡ mặt

15.8 Bắt đầu chạy . Tính ra còn 7 ngày nữa mới cho phép đown à :binhsua53:

Tớ không chơi coin có mấy nick coin nhưng mà chưa bao giờ active được nên vứt luôn không chơi.

Chắc cậu nhầm ở đâu. SIte này không bắt mua Pack nào cả. Chỉ có phí thành viên nếu nâng cấp để ăn hoa hồng giới thiệu cao hơn thui
Chơi free thì chỉ đc 1%/L1
Nâng cấp 75$/năm ăn 5%/Lv1 + 1%/Lv2
Nâng cấp 150$/năm ăn 10%/LV1 + 5%/LV2 +1%/LV3

- - - Updated - - -

Chịu khó đợi lúc khác quay lại đăng ký
Chắc nó bị lỗi chút. Tận 15/8 với launch mà
Dạ thưa bạn là 1 cái 1$ 10$ với 50$ đó là 1 pack. Và live 14 day thưa bạn. Mình không nhầm. Và nếu nâng cấp theo mức 75$ 150$ thì mới được 1 năm.

Dạ thưa bạn là 1 cái 1$ 10$ với 50$ đó là 1 pack. Và live 14 day thưa bạn. Mình không nhầm. Và nếu nâng cấp theo mức 75$ 150$ thì mới được 1 năm.
Vậy đc free 14 ngày . Và sau đó fai mua pack à cậu ?

Đó không phải là 1 pack mà là hoa hồng nhận được khi ref nâng cấp. Trong FAQ nói rõ là không có mua pack nhé.
Site đã mở trang login để đăng nhập vào tài khoản
chuẩn bị tinh thần 15.8 này down phần mềm về chạy nào
Đăng nhập ở đây:

http://www.ipuservices.com/user

Đó không phải là 1 pack mà là hoa hồng nhận được khi ref nâng cấp. Trong FAQ nói rõ là không có mua pack nhé.
Site đã mở trang login để đăng nhập vào tài khoản
chuẩn bị tinh thần 15.8 này down phần mềm về chạy nào
Đăng nhập ở đây:

http://www.ipuservices.com/user
account điền gì vậy cậu :-s

điền số ID của IPUS
Khi đăng ký nó sẽ cho bạn 1 số ID
ví dự của mình là IPU04129 thì điền số đó vào

điền số ID của IPUS
Khi đăng ký nó sẽ cho bạn 1 số ID
ví dự của mình là IPU04129 thì điền số đó vào
Nó có gởi về mail mình ko ta ??

Có!
Khi đăng ký thành công nó sẽ gửi số đó về email cho bạn

mình đắng kí xong đơi bao lâu thì nó gửi mail về nhỉ :p

mình cũng reg rồi mà ko thấy mail gửi về là sao , có cách nào resent mail ko nhỉ :(

Chỉ cho đk qua link giới thiệu =)) =)). Nói lại đi chứ vào đk bt :|. Đừng lợi dụng kiếm ref, có muốn thì nói ae tiếng thì có khi còn hơn. Ăn chơi kiểu đó dễ bị gạch đá lắm :binhsua27:

đã ref cho thớt và ID đã nhận mail từ IPU: IPU07855

Announcements

Forum statistics

Threads
419,189
171,262
Latest member
MrVitTrader
Back
Top Bottom