New IPUS - Dịch vụ treo máy kiếm tiền mới

eo, lùi đi lùi lại mấy lần rồi!
lần này là lần lùi thứ 2 rùi. Có thể phần mềm của nó chưa hoàn thiện. 15/9 mới ra mắt bản chính thức
còn bản ra ngày 06/9 mới chỉ là bản thử nghiệm
Dù sao thì cũng tốt. Chỉ treo máy thui mà lại free hoàn toàn nữa. Có cái treo đã tốt rùi

Chưa ra soft mà chắc nó kiếm được kha khá từ mấy a nước ngoài đầu tư rồi nhỉ,

Uh mình đã bảo đó là thông tin chính xác từ Admin là ngày 6/9 mới down đc phần mềm về.
Chắc chiều mai hoặc tối mai sẽ down đc thôi

Ok thank bạn rất nhiều ráng hóng đến hết ngày mai. Mà thấy nó minpay là 50$ nghe ghê quá. :-ss

Nó hiện có khoảng 50000 thành viên đăng ký. Min pay 1$ thì 1 ngày nó phải xử lý 50000 lệnh pay mà lệnh nào nó cũng phải xử lý bằng tay (nếu là bạn bạn có làm nổi ko?). Nó nói rõ luôn trong FAQ là nó không phải 1 bộ xử lý thanh toán nên nó phải dành thời gian quản lý và hỗ trợ thành viên + phát triển phần mềm chứ ko phải dành thời gian để thanh toán tiền. Min pay 50$ để nó đỡ phải xử lý quá nhiều lệnh Pay. Đỡ mất thời gian.

Qua ngày mai nếu nó run thì mình sẽ close thread này và thread của bác mrgoldengun nhé.
Tập trung lại 1 thread để anh em cập nhật kịp thời hơn.

Qua ngày mai nếu nó run thì mình sẽ close thread này và thread của bác mrgoldengun nhé.
Tập trung lại 1 thread để anh em cập nhật kịp thời hơn.
Sao không Close từ trước mà mai mới Close vậy Bác. Close 2 thớt đông người vào nhất để thớt ít người quan tâm và chủ thớt bị ban để làm gì??? Chả hiểu bác nghĩ gì.....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,470
172,469
Latest member
firdalikan
Back
Top Bottom