New IPUS - Dịch vụ treo máy kiếm tiền mới

Từ chiều qua tới giờ, đủ 7 ngày thì mới hiện total earning hả bác @enterprise?

edit hình tui ghê vậy cha ?????

Up ngày mới chuẩn bị nhận tiền IPUS haha

Khi nào đủ 50$ tui request xong up hình lên có pay hay không pay cũng up lên hết
Thằng IPUS nó support nhiệt tình đó
Có điều forum nó thằng admin hơi bị khùng nó ban account tôi với mục đích spam ghét đek thèm đăng kí lại nick forum nó nữa có gì support nó qua email

Thớt cho mình hỏi vài chuyện nhé :
1. Mình có 2 tiệm net 80 máy nếu treo cái này thì phải đăng ký 80 acc à ?
2. Treo vầy lúc khách vào chơi thì nó có tính tiền ko ?
3. Cái cmt trên thớt bảo phải treo 24/7 mới có tiền vậy nghĩ là ko treo 24/7 thì ko có tiền à :(
4. Thớt lúc treo cái này chơi game đc ko ? đại loại mấy cái game như Lol, Fifa ... ?

Thớt cho mình hỏi vài chuyện nhé :
1. Mình có 2 tiệm net 80 máy nếu treo cái này thì phải đăng ký 80 acc à ?
2. Treo vầy lúc khách vào chơi thì nó có tính tiền ko ?
3. Cái cmt trên thớt bảo phải treo 24/7 mới có tiền vậy nghĩ là ko treo 24/7 thì ko có tiền à :(
4. Thớt lúc treo cái này chơi game đc ko ? đại loại mấy cái game như Lol, Fifa ... ?

1.1 account treo 80 máy đều được
2. vẫn tính tiến nếu để phần mềm online
3. phải treo 24/07 ngày thì nó mới tính tiền được
4. Chơi game vẫn bình thương, game nào cũng được

Cậu thử tắt phần mềm bật lại xem sao ?

Vẫn vậy, bật lại thì cái Daily Max Earning lên thành 1.57, nhưng bên Performance thấy total earning vẫn zero. Đã gửi mail chờ nó support coi sao.

Vẫn vậy, bật lại thì cái Daily Max Earning lên thành 1.57, nhưng bên Performance thấy total earning vẫn zero. Đã gửi mail chờ nó support coi sao.

nhớ chụp cái hình rồi post lên email rồi gửi cho nó làm bằng chứng nó mới tin nhé

haha chạy máy bàn mà sợ hư máy gì ???? phần mềm nó nhẹ mà ông @norival1992 xem lại cách ăn nói ông đi

Thôi đi ông cụ à. K lầm thì nó dùng resource của máy để tạo ra bitcoin đấy :)

1.1 account treo 80 máy đều được
2. vẫn tính tiến nếu để phần mềm online
3. phải treo 24/07 ngày thì nó mới tính tiền được
4. Chơi game vẫn bình thương, game nào cũng được

Điều 1 chỉ đúng về mặt lý thuyết, tức là được phép log 1 acc / nhiều computer. Nhưng đọc FAQ item cuối cùng nó nói như sau:

I have 1-3-25 computers I want to install this on - may I do so to increase earnings?

YES - As long as you remember the golden rule - One Computer, One Install. For now you will need a different account for each computer, unfortunately. We are working to consolidate users's multiple accounts.

Tức là hiện tại nó vẫn chưa thể thống kê 1 acc / nhiều máy, nên mỗi 1 máy thì phải log 1 acc riêng =.=

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week