New IPUS - Dịch vụ treo máy kiếm tiền mới

Chắc chắn bản này chưa phải chính thức, vì có thấy tính tiền gì đâu!

chứ sao đã nói rồi nó đang test và đang kiểm chứng khi thành viên tải về - chạy trên chính máy tính của mình

Giờ mới biết hã

Please read following instructions carefully before downloading this windows version...

1. Before installing this Beta 1.5, Please uninstall any previous version using control panel in your windows.
  2. Please disable any of your antivirus or windows firewall for easier installation.
  3. To run this application, right-click the installation file(ipu.exe) and then click Run as administrator. If you're prompted for an administrator password or confirmation, type the password or provide confirmation.
  4. This software is fully encapsulated - it has no interaction with any of your data or programs

Nó mới Beta 1.5 chứ đâu phải beta 1.5 final đâu ta mấy bác đọc tiếng anh kiểu gì vậy ????

Sau khi theo thớt và đây là nhận định của mình, không biết có đúng với các bạn không!

Có câu hỏi lớn được đặt ra là lý do vì sao chỉ nhận được tiền trong quá trình mình Idle máy tính?
Sau khi cài soft được 2 ngày, máy mình lỗi chức năng paint trong win (XP), lỗi khi sử dụng soft reset trial (không có tác dụng), một vài crash flash trong quá trình sài firefox (trước đó thì bthườnng nhé)

Xin vài ý kiến!

Sau khi theo thớt và đây là nhận định của mình, không biết có đúng với các bạn không!

Có câu hỏi lớn được đặt ra là lý do vì sao chỉ nhận được tiền trong quá trình mình Idle máy tính?
Sau khi cài soft được 2 ngày, máy mình lỗi chức năng paint trong win (XP), lỗi khi sử dụng soft reset trial (không có tác dụng), một vài crash flash trong quá trình sài firefox (trước đó thì bthườnng nhé)

Xin vài ý kiến!

Cậu chơi soft gì mà lỗi crash flash vây???

Mà soft này cần java thôi ???? sài win 7 pro nó hỗ trợ nhiều ít lỗi lắm

Tớ chạy XP thôy cho lành cậu ợ. Có thể là do ipus đấy X_X

[email protected]

gửi thư cho nó hỏi đi ???? mình chạy win 7 pro không thấy lỗi này ???

Gửi mấy cái hình cho nó sửa luôn đi

win xp nó nhiều lỗi lắm với lại giờ nó có cho update vẫn lỗi thôi ?

mh vừa cắm vwuaf làm việc khác đc k ạ?hay k động gì vào

là sao
chạy rồi cứ minimize ẩn xuống thanh taskbar
còn nếu không thích thì click cái icon đó nó mở lên bấm dấu x đỏ là tắt đi thôi

có lỗi nào cứ viết email chó nó qua [email protected]

Nó giải thích cho

máy em tự nhiên chậm và k download dc, thử tắt pm đi tự nhiên nhảy download tất cả những thứu từ sagns cần down, máy chạy nhanh hẳn có phải do pm ảnh hưởng k ạ hic

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,376
172,386
Latest member
hoangchau832

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week