New IPUS - Dịch vụ treo máy kiếm tiền mới

Sau Coin nở rộ các dịch vụ treo máy kiếm tiền (auto pilot) nhưng sẽ không có dịch vụ nào hoạt động ngon hơn coin đâu
IPU dính vào GPU rồi khó mà ăn đó

Sau Coin nở rộ các dịch vụ treo máy kiếm tiền (auto pilot) nhưng sẽ không có dịch vụ nào hoạt động ngon hơn coin đâu
IPU dính vào GPU rồi khó mà ăn đó
Có GPU thì kiếm nhiều
Không có thì kiếm ít cũng đc. Cứ miễn sao nó trả tiền mình thật sự là đc.

điện thoại ko cần GPU mà PC lại cần GPU thì thế nào :D chắc phải đợi dài dài giờ Admin nó off rồi, bên bang PA US là 3h40 sáng :(

Có khi nó tính theo thang bật như vầy ko:

Iphone 2$

Android ( Samsung Galaxy còn hàng cui bắp ko dc tính :D ) 1,5$

PC & LapTop 1$

VPS 0.0001$ =))

Thằng này với coin là 2 con ma nhà họ Hứa

nó ra cổng android là đủ hiểu ko cần gpu cũng treo đc
Đúng rùi. Tớ cũng nghĩ vậy. Nhưng có lẽ sẽ ko đc nhiều nếu ko có GPU
điện thoại ko cần GPU mà PC lại cần GPU thì thế nào :D chắc phải đợi dài dài giờ Admin nó off rồi, bên bang PA US là 3h40 sáng :(
Thui cứ chờ nó ra xem nó ra làm sao

Có GPU thì kiếm nhiều
Không có thì kiếm ít cũng đc. Cứ miễn sao nó trả tiền mình thật sự là đc.
nó tính tiền theo hiệu năng của GPU (một kiểu đào bitcoin) => cắm trên vps không ăn thua :), 1 ngày đc >0.2@$ là cả mơ ước
Coingeneration.com không đào bitcoin nhá - hoặc có đào thì cũng đc rất rất ít

Có khi nó tính theo thang bật như vầy ko:

Iphone 2$

Android ( Samsung Galaxy còn hàng cui bắp ko dc tính :D ) 1,5$

PC & LapTop 1$

VPS 0.0001$ =))

Thằng này với coin là 2 con ma nhà họ Hứa

Thang này tớ thích nhất. Treo androi 1 ngày mà đc 1.5$ là tớ mua vài chục cái Androi về chiến luôn
:p

nó tính tiền theo hiệu năng của GPU (một kiểu đào bitcoin) => cắm trên vps không ăn thua :), 1 ngày đc >0.2@$ là cả mơ ước
Coingeneration.com không đào bitcoin nhá - hoặc có đào thì cũng đc rất rất ít
Nó đào hay không thì ai mà biết đc. Nó đào nó lại bảo tao đào đây ah. Siêu máy tính để làm gì ngoài việc đào Bitcoin

Nó đào hay không thì ai mà biết đc. Nó đào nó lại bảo tao đào đây ah. Siêu máy tính để làm gì ngoài việc đào Bitcoin
bạn lại chẳng hiểu gì về đào bitcoin - bạn lên google tìm đi
Đào bitcoin phải dựa vào GPU chứ CPU được mấy cắc
Tôi cũng ko giám chắc là nó có đào hay không nhưng nếu nó đào thì không đáng bao nhiêu hết, còn nó làm gì khác ngoài đào bitcoin thì chúa mới hiểu

bạn lại chẳng hiểu gì về đào bitcoin - bạn lên google tìm đi
Đào bitcoin phải dựa vào GPU chứ CPU được mấy cắc
Tôi cũng ko giám chắc là nó có đào hay không nhưng nếu nó đào thì không đáng bao nhiêu hết, còn nó làm gì khác ngoài đào bitcoin thì chúa mới hiểu
Uh chả hiểu gì cả. Trước cũng thử kiếm ít bitcoin nhưng mới đc chưa đầy 0.001BTC. Chán quá bỏ.
Mà tớ vẫn thắc mắc siêu máy tính để làm gì ngoài việc đào bitcoin

Uh chả hiểu gì cả. Trước cũng thử kiếm ít bitcoin nhưng mới đc chưa đầy 0.001BTC. Chán quá bỏ.
Mà tớ vẫn thắc mắc siêu máy tính để làm gì ngoài việc đào bitcoin
Siêu máy tính chẳng liên quan gì đến đào bitcoin ở đây cả
Siêu máy tính nó ko cần nhiều GPU nó như một trạm dữ liệu, xử lý tốc độ nhanh, .......
Siêu máy tính nó có thể để quản lý dữ liệu cho các tập đoàn lớn, mang đi kinh doanh hosting,..... (chưa bao giờ nghe ai nói mang siêu máy tính đi đào bitcoin cả >.<)

Đào bitcoin ko cần siêu máy tính chỉ cần nhiều card màn hình (GPU) kết hợp với nhau để tăng tốc độ xử lý dữ liệu, tính toán, .... abc, xyz giải thích khó nhưng nói chung là bitcoin đào ra là phải cần GPU ,nhưng không phải loại GPU nào cũng đào ra nhiều bitcoin, ko phải cứ GPU xịn là đào ra bitcoin.

Muốn biết rõ về thực hư việc đào bitcoin thì google là rõ nhất

*P/S:

Góp ý với bạn là xóa cái link ref trong topic chung đi
Nếu bạn là người khám phá ra site này thì hãy để
Còn tuyển ref lập topic riêng

Siêu máy tính chẳng liên quan gì đến đào bitcoin ở đây cả
Siêu máy tính nó ko cần nhiều GPU nó như một trạm dữ liệu, xử lý tốc độ nhanh, .......
Siêu máy tính nó có thể để quản lý dữ liệu cho các tập đoàn lớn, mang đi kinh doanh hosting,..... (chưa bao giờ nghe ai nói mang siêu máy tính đi đào bitcoin cả >.<)

Đào bitcoin ko cần siêu máy tính chỉ cần nhiều card màn hình (GPU) kết hợp với nhau để tăng tốc độ xử lý dữ liệu, tính toán, .... abc, xyz giải thích khó nhưng nói chung là bitcoin đào ra là phải cần GPU ,nhưng không phải loại GPU nào cũng đào ra nhiều bitcoin, ko phải cứ GPU xịn là đào ra bitcoin.

Muốn biết rõ về thực hư việc đào bitcoin thì google là rõ nhất

*P/S:

Góp ý với bạn là xóa cái link ref trong topic chung đi
Nếu bạn là người khám phá ra site này thì hãy để
Còn tuyển ref lập topic riêng

Thanks bạn. mình sẽ xóa link ref để cho các bạn thảo luận.

bonus cho thớt 1 thằng clone nick chat của thớt này

bây giờ vẫn có những người ủng hộ coin ;)) trắc hốt được của nó nhiều nên vẫn muốn hốt :eek: đúng là ăn được thì phải cố ăn cho bằng sạch =)) nó GPU hay CPU chưa ra đừng có phán , GPU nó ko ra cho android , mà GPU thì đang có hàng tá site rồi nó đâu có ngu đi theo những site đấy . 0.2$ hay 0.5$ hay 2 $ 1 ngày thì cứ ra khác biết . phán như kiểu éo bao giờ thèm chơi với lại éo bao giờ bằng coin =)) rồi đến lúc nó ngon lại nhảy vào đớp như đúng rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom