SCAM iporeturn.com và fwtrades.com - Admin Việt Nam , anh em tránh xa ra

Soixam

Hero
Reactions
1,509
MR
0.498
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
2 trang này admin Việt Nam, và mình cũng biết chính xác là ai luôn. Nhưng không cung cấp tên chính xác đâu, chỉ nói ra admin người Việt , mọi người chơi sẽ không có lợi đâu. Đừng ham hố nhé :|

Lỡ dep 20$ chơi cái plan 2 ngày. Để coi thử có mất trắng hay không :)) Nếu không mất mà được tiền sẽ thông báo anh em.

cứ âm thầm mà tóm gáy vn nhìn +check là biết ngay cứ cảnh báo mọi người làm chừng vài lần nó lỗ vốn là chạy thôi hehe thích cái cách làm việc của cu last nên thông cảm cho những tên admin hyip vào vào nghề keke

cho mình hỏi làm cách nào để check xem site nào của admin việt vậy. mong last chỉ giúp để anh em việt nam tránh bị scam bởi admin việt

cho mình hỏi làm cách nào để check xem site nào của admin việt vậy. mong last chỉ giúp để anh em việt nam tránh bị scam bởi admin việt

Chả có cách gì hết, chẳng qua là tự bọn admin tố giác chúng nó thôi. chơi hyip nhiều sẽ hiểu.

Mình cũng mới Dep 20$, 4$ pending hôm qua đến H chưa rút đc hic

Cái ipo mình chơi hết plan nó mới pay hay pay daily vậy. Cho mình hỏi tương tự với cái diamondrain nếu có anh em nào chiến site này :D

Mình dep từ ngày 25 chơi cái plan 2 ngày. Nhưng ngày hôm qua hok thấy được đồng nào hết.........

Mình dep từ ngày 25 chơi cái plan 2 ngày. Nhưng ngày hôm qua hok thấy được đồng nào hết.........

Nếu Plan 2 ngày thì 2 ngày sau mới thấy tiền bạn nhé :) thấy nhưng chưa rút đc, đang pending :(

Hiz lần sau ngoài talkgold còn phải search trong forum trước :)) Chứ cái kiểu dep xọng rồi bik đc tin kiểu này đau tim quá :)) Bạn cho hỏi nếu như mình chơi cái plan 15 ngày 180%, vậy nó pay mình mỗi ngày hay sau 15 ngày vậy. Chẳng hạn như site diamond-rain.net

Last edited by a moderator:
Hiz lần sau ngoài talkgold còn phải search trong forum trước :)) Chứ cái kiểu dep xọng rồi bik đc tin kiểu này đau tim quá :)) Bạn cho hỏi nếu như mình chơi cái plan 15 ngày 180%, vậy nó pay mình mỗi ngày hay sau 15 ngày vậy. Chẳng hạn như site diamond-rain.net

cái bạn hỏi thì tùy site thôi bạn, nó ghi mấy cái plan dễ hiểu mà

hễ có xx% daily => rút mỗi ngày
after xx day => hết xx ngày mới rút

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week