Matrix invest shares! WINREV - có thể rửa PZ! 13h30 10-10-2012

Status
Not open for further replies.

vltmaker

Banned
Reactions
89
MR
0.000
thôi bỏ !! căng thẳng quá !! từ từ tính đi !! với cả giờ tiền chưa về !! không biết hôm đó có đủ tiền chiến không @@

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.470
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
thôi bỏ !! căng thẳng quá !! từ từ tính đi !! với cả giờ tiền chưa về !! không biết hôm đó có đủ tiền chiến không @@

ok, lo chuan bi tien di ban :binhsua57:

vinaphone1

Hero
Reactions
1,300
MR
0.021
Call me! Call me!
cậu vui tính nhỉ !! cheat thì hay ho lắm đấy !! nhờ mấy người có tư tưởng như cậu mà bây giờ đi đâu cũng gán 2 chữ vietcong !! cậu không thấy buồn thấy tủi àh !!
Tiền kiếm được phải bền ! phải lâu dài !! chứ cứ ham ăn 1 bát mà đạp đổ cả nồi !! tớ chả hiểu nổi cậu nghĩ gì !!
Ít ra cũng lắc não trước khi phát biểu chứ @@
đã thế lại thêm phần chỉ trích chủ topic !!
Đầu tư phải có nguy cơ !! cái gì cũng có cái giá của nó !! cứ có phải làm upline là ngon đâu !!
Cậu phải hiểu không phải bỗng dưng mà chủ thớt được nhiều người làm downline thế đâu !!
Đồng cam cộng khổ cả đấy bạn ơi

site này tiền ref 2 level khá cao (15%) các pac nên tạo acc sau đó tự reg 2 acc theo ref 1 và 2 của mình dể được hưởng cả 15% thay vì chỉ có 75% từ level 1 của chủ thread.

gì mà cà cuống thế, xem lại log chat xem có đúng "hay hỏi thăm nhờ vả" thì mới nói nhé, đây là thế giới phẳng chứ ko phải nhà cậu nha. Mình cũng ko đồng tình cách rcb chỉ 75% (tương ứng 7.5%) trong khi mọi người hoàn toàn có thể tự reg để hưởng 15% nên mình mới thông tin vậy, ai lanh lợi thì kiếm thêm đc chút thôi. Nhắc lại đừng quên đây là thế giới phẳng nhé ;))

Ai cũng khôn như vậy chắc chẳng cần tuyển ref làm gì nữa cho mệt! :D

mấy người này tính toán quá nhỉ.sao k ngĩ ai mang thông tin về cho mà chơi chứ.với site này tỉ lệ tái đầu tư là 50% mà chủ thớt rcb 75% là quá hợp lý rồi còn gì.còn mấy site tỉ lệ tái đầu tư thấp khoảng 10% thì mới rcb 100% dc chứ.ng có công tìm thông tin sp nhiệt tình chẳng lẽ làm k công.đúng không mọi người

linhdungvn

Hero
Verified
Reactions
2,797
MR
0.057
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mấy người này tính toán quá nhỉ.sao k ngĩ ai mang thông tin về cho mà chơi chứ.với site này tỉ lệ tái đầu tư là 50% mà chủ thớt rcb 75% là quá hợp lý rồi còn gì.còn mấy site tỉ lệ tái đầu tư thấp khoảng 10% thì mới rcb 100% dc chứ.ng có công tìm thông tin sp nhiệt tình chẳng lẽ làm k công.đúng không mọi người
Ai chẳng biết là đúng, sao còn lôi mình vào làm người tính toán :binhsua10:

blackcat02

Newbie
Reactions
131
MR
0.000
chủ thớt mất công tìm site,bỏ thời gian support chả lẽ k được gì,mấy site trước toàn rb 100% giờ cũng phải để người ta kiếm chút chứ

trangex1

Banned
Reactions
190
MR
0.000
chủ thớt mất công tìm site,bỏ thời gian support chả lẽ k được gì,mấy site trước toàn rb 100% giờ cũng phải để người ta kiếm chút chứ
vấn đề tìm site thì mình ko cần tìm vì thông tin mình có từ các investor mình chỉ chọn lọc mang về thôi . Vấn đề support thì cũng là trách nhiệm của upline và mình cũng thấy vui khi giúp đỡ các bạn.
Còn riêng và khoản rcb thì nói thật mình chẳng hề muốn làm upline chút nào. Nhất là với các site có tỉ lệ tái đầu tư >30%
Vì mình đã làm upline nên mình biết 1 điều với các site tái đầu tư cao thì làm upline sẽ lỗ nếu rcb >50% cho ref. Vì mới đầu thì nhanh , nhưng lượng tiền tái đầu tư của ref quá khủng. Phải mua shares rất nhiều . Nhưng số lượng shares sẽ càng ngày càng chậm và bị kẹt tiền trong đó.
Chưa bao giờ mình chơi các site tái đầu tư >30% mà mình thu lại đủ vốn tức là tổng số tiền mua shares (tiền túi và tiền tái đầu tư từ ref ). Như site PRS nếu tính số shares và số tiền từ shares mang lại thì mình lỗ vài trăm $ . Mình có 1 lượng downline là người nước ngoài và họ ko đòi rcb nên bù qua sớt lại thì mình cũng chấp nhận.

Cái cảm giác lòng tốt bị người khác đạp đổ thì nói thật mình chẳng còn muốn mặn mà gì phải bỏ công sức ra nữa. Còn ai thích thì đứng ra mà làm upline tuyển ref rcb 75% như mình đi . Mình nhường lại cho đó

Mở to mắt ra xem lỗ hay lãi

Last edited by a moderator:

kid12114

Senior
Reactions
161
MR
0.000
có người này thì có người nọ thớt ơi, đâu phải mọi người ko hiểu công sức của thớt đâu, chấp chi vài đứa trẻ trâu đâm thọc làm giề

Mình cũng đang mừng là nó người đưa đầu gánh ref hộ mình. Nói thật mình rất vui lòng cho bạn gì đó làm upline và rcb 75% thay mình.
Mình vẫn sẽ đưa thông tin về . Hi vọng luxubushops sẽ làm upline và có chế độ rcb như bạn đó nói.

loimuonnoi

Verified
Reactions
533
MR
2.000
chủ thớt cứ share site đi, rcb 50% số tiền thớt nhận đc cũng đc hoặc khỏi rcb cũng đc, có sao đâu, tụi điên kia kệ nó đi

makeno

Hero
Reactions
1,162
MR
0.024
chủ thớt cứ share site đi, rcb 50% số tiền thớt nhận đc cũng đc hoặc khỏi rcb cũng đc, có sao đâu, tụi điên kia kệ nó đi
đúng rồi, quan tâm mấy thằng đấy làm gì, cũng chả cần giải thích cho nó....

Để đảm bảo lợi nhuận cho cả các bạn và mình mình vẫn sẽ rcb 75% như mình nói. Đến khi nào site trả lãi chậm và mình cảm thấy sẽ bị lỗ nếu tiếp tục trả tiền tái đầu tư cho ref thì mình sẽ thông báo và hỏi ý kiến các bạn ^^
Chơi invest shares ăn lời từ site là chính còn tiền giới thiệu ref mình cũng không quá quan trọng

lại 1 đêm anh em thức, và rồi topic này sẽ nhảy vài chục trang trong 1 đêm.
:binhsua31:22h ngày 10/10. ^^
ah.
đã ref :
violetemiu381

ko hiểu sao ko có mail gửi về. Có cần phải ref lại ko thớt.
hixx

Last edited by a moderator:
lại 1 đêm anh em thức, và rồi topic này sẽ nhảy vài chục trang trong 1 đêm.
:binhsua31:22h ngày 10/10. ^^
ah.
đã ref :
violetemiu381

ko hiểu sao ko có mail gửi về. Có cần phải ref lại ko thớt.
hixx
Mình nghe nói là hình như đk ko cần mail kích hoạt nữa?? Không biết có phải ko?
Bạn thử đăng nhập xem có được ko?
Còn nếu ko thì support admin theo mẫu và mail sau:

I have registered but have not received the activation mail.please activate for me:
username: ............
mail: ............
thank you

mail support: [email protected]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247