Matrix invest shares! WINREV - có thể rửa PZ! 13h30 10-10-2012

Status
Not open for further replies.

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.470
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
có gì mà cuống mình chỉ ghét mấy loại ăn cháo đá bát thôi ^^ cậu không đồng tình thì mới cậu đi chỗ khác ^^ Ở đây mình chỉ dành cho người đồng tình với mình ^^ Còn việc nhờ vả hay không hỏi han hay không thì cậu mở log chat lại xem đi nhé ^^ . Giờ cậu có thể rời khỏi topic này và chơi 1 mình cho vui nha ^^
tai sao minh phai di, minh cung thay cau hay qua ben cac topic cua nguoi khac xyz lam ma :D

trangex1

Banned
Reactions
190
MR
0.000
Ai cũng khôn như vậy chắc chẳng cần tuyển ref làm gì nữa cho mệt! :D
có 1 sổ kẻ thấy cái lợi trước mắt mà không thấy rủi ro sau này. Không phải tự nhiên mình nói là với các site tái đầu tư nhiều thì upline chưa chắc đã lời từ ref.
Mới đầu thì lãi nhưng càng về sau ref tái đầu tư khủng, upline phải mua 1 số lượng shares khổng lồ . Và khi đó site bắt đầu trả lãi chậm và số shares kia chết dí trong tài khoản . Lúc đó upline lại lỗ vì chính tiền tái đầu tư của ref ^^
Còn ai mà ko tin thì pm mình cho teamview tk PRS của mình . Xem mình thu không được nổi 2/3 số tiền mua shares chứ đừng nói là thu vốn hay lãi nha ^^

- - - Updated - - -

tai sao minh phai di, minh cung thay cau hay qua ben cac topic cua nguoi khac xyz lam ma :D
người vô hình :binhsua15::binhsua15::binhsua15:

sắp có chiến tranh rồi
có người giỏi người tài mà thôi thì chơi nốt site này và keencash rồi cho bạn ấy tuyển ref 100% ^^ Mình xin làm chân downline cho đỡ mệt đầu đỡ phải online nhiều nằm ngủ ăn lãi từ site là đủ ^^

linhdungvn

Hero
Verified
Reactions
2,797
MR
0.057
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
có người giỏi người tài mà thôi thì chơi nốt site này và keencash rồi cho bạn ấy tuyển ref 100% ^^ Mình xin làm chân downline cho đỡ mệt đầu đỡ phải online nhiều nằm ngủ ăn lãi từ site là đủ ^^
Có gì cứ spam qua yahoo cho các ref cũ là được rồi cậu ạ :D

Mà chẳng hiểu mạng chỗ mình có vấn đề gì không mà thằng KeenCash cứ lúc vào được, lúc không vào đc :(

- - - Updated - - -

Mà chẳng hiểu mạng chỗ mình có vấn đề gì không mà thằng KeenCash cứ lúc vào được, lúc không vào đc :(

- - - Updated - - -

Thôi mình theo anh VietSu chơi với Tây chứ sợ mấy người VN kiểu này lắm rồi ^^ Có gì các bạn cứ pm bạn luxubushops để lấy thông tin và nhận rcb 100% nha ^^ Mình giải lao đây ^^

loimuonnoi

Verified
Reactions
533
MR
2.000
đm thằng luxubushops thì biết gì, nín đi

vltmaker

Banned
Reactions
89
MR
0.000
site này tiền ref 2 level khá cao (15%) các pac nên tạo acc sau đó tự reg 2 acc theo ref 1 và 2 của mình dể được hưởng cả 15% thay vì chỉ có 75% từ level 1 của chủ thread.
cậu vui tính nhỉ !! cheat thì hay ho lắm đấy !! nhờ mấy người có tư tưởng như cậu mà bây giờ đi đâu cũng gán 2 chữ vietcong !! cậu không thấy buồn thấy tủi àh !!
Tiền kiếm được phải bền ! phải lâu dài !! chứ cứ ham ăn 1 bát mà đạp đổ cả nồi !! tớ chả hiểu nổi cậu nghĩ gì !!
Ít ra cũng lắc não trước khi phát biểu chứ @@
đã thế lại thêm phần chỉ trích chủ topic !!
Đầu tư phải có nguy cơ !! cái gì cũng có cái giá của nó !! cứ có phải làm upline là ngon đâu !!
Cậu phải hiểu không phải bỗng dưng mà chủ thớt được nhiều người làm downline thế đâu !!
Đồng cam cộng khổ cả đấy bạn ơi

Last edited by a moderator:

tomorrow

Junior
Reactions
36
MR
0.000
được chỉ dẫn..đươc jup đỡ từ upline như chủ thớt là qua good rồi còn nói j nữa..thử chơi vs tụi tây coi có được ref hay được tính toán j không;))
pro rồi thì tự mà chơi..cần j phải làm ồn ào chi zậy ta..haizz:binhsua104:đúng là..:binhsua12::binhsua12::binhsua12:

được chỉ dẫn..đươc jup đỡ từ upline như chủ thớt là qua good rồi còn nói j nữa..thử chơi vs tụi tây coi có được ref hay được tính toán j không;))
pro rồi thì tự mà chơi..cần j phải làm ồn ào chi zậy ta..haizz:binhsua104:đúng là..:binhsua12::binhsua12::binhsua12:

mình đã nói là mình chỉ đưa ra mức ref của site như vậy để các bạn tính toán, còn như nào là quyền của các bạn mà, Nếu ko thích thì coi như mình chưa nói gì đi, cần thiét thì mình sẽ edit, chứ ko chẳng có gì mà các bạn lại làm ko khí căng thẳng ghê :D

YNinvest

Newbie
Reactions
57
MR
0.000
thế bạn đã lắc não chưa mà bảo thế là cheat :D
vừa ăn rb 75% vừa tạo acc ref cho mình, vẫn được 15% cho F1 dưới upline. Lời rõ ràng rồi, bạn tính toán chi ly thế này thì không chơi được aff đâu. Nói thật, nếu có chiến HYIP thì mới biết cái rcb của upline khá là quan trọng.

thanhhoa

Junior
Reactions
60
MR
0.000
Chat with me via Skype
Híc, mọi người tranh luận j ít liên quan đến chủ đề thì qua box Chat đi, nãy h vào đọc cứ tưởng có thông tin j mới.
Sr trc nếu bạn nào đọc không thuận tai nhé.
Thank!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member
kenelon1

Most viewed of week