Got Paid Internet Marketing- vừa học vừa thực hành-tạo dòng thu nhập động trong 30 ngày.

suytinh345

Junior
Reactions
102
MR
0.000
Có lẽ trong đây chắc các bạn đã từng đôi lần nghe cụm từ : "Internet Marketing" . IM là sự tiếp thị có các sản phẩm và dịch vụ trên internet . Bạn có thể thấy IM đang rất phát triển ở nước ta : đi đến bất kì website nào bạn cũng thấy quảng cáo , các popup quảng cáo ...
Ở VN những người bắt đầu kiếm tiền từ việc phát triển IM và tham gia môi giới sản phẩm . Họ đã xây dựng các hê thống quảng cáo khổng lồ , những bài phân tích cảm nhân .Đối với họ 1 cú click chuột đã có thể giúp họ kiếm từ vài trăm ngàn đến cả triệu đồng . Bạn có nghĩ vì sao họ làm được như thế không ?
Tôi cũng đã từng đặt các câu hỏi vì sao họ làm được như vậy ? Tôi cũng mất vài tháng để tìm hiểu, đọc các website về IM +SEO ,họ cũng chia sẻ rất nhiều nhưng chung quy lại , khi tôi bắt đầu thực hiện giống họ tôi lại không biết bắt đầu từ đâu ? Tôi không biết xây dựng 1 hệ thống tự động hóa như thế nào ? Tôi không biết làm sao để mọi người lại chú ý đến cái bài viết mới xuất hiện của tôi có gì khác so với những người đi trước ? và còn nhiều câu tôi không biết .... Đúng là lí thuyết chỉ là lí thuyết khi bạn không biết thực hành như thế nào ?
Từ đó , tôi bắt đầu tìm kiếm đến khóa học :" Kinh doanh online -cầm tay chỉ việc ". Đây là khóa học step-by-step . Nó giúp tôi thực hành những kiến thức mà tôi vừa học . Nó tạo cho tôi 1 nền tảng và 1 hướng đi khi tham gia vào IM . Nó dạy cho tôi cách xây dựng 1 hệ thống như thế nào .
Và bạn thấy đó tôi chỉ mới học thôi mà đã bắt đầu có thể viết những bài như thế này, Ngày trước khi tôi muốn viết 1 cái chủ đề gì thì tôi tốn khá nhiều thời gian , còn giờ đây tôi nghĩ gì thì viết đó , tôi biết sẽ làm gì để tìm những người giống tôi và cùng chia sẻ cho những bạn còn gặp khó khăn khi tìm hiểu về IM.
Nếu bạn có thời gian , hoạc bạn muốn tìm hiểu về những lợi ích mà khóa học : " Kinh doanh online -cầm tay chỉ việc " đã đem đến cho tôi . bạn có thể ghé qua :

Click here

Khóa học kéo dài trong 30 ngày nhưng với mức phí 100.000đ (tương đương 3000đ/ngày) có thể giúp ích rất nhiều trong việc kinh doanh online hoặc xây dựng 1 hệ thống tự động hóa trong việc thúc đẩy sản phẩm của bạn trên internet.
Hoặc bạn không tin những gì tôi nói , bạn có thể tham gia khóa học thử miễn phí 5 ngày để thử cảm giác học step-by-step tại :

Click here

Chúc bạn sớm hình thành được 1 nền tảng và hướng đi trong tương lai của IM .

cl gì mới nhấp vào đăng kí thấy bắt nạp tiền là hơi bị vl rồi :binhsua80:

bạn ấy đang internet marketing đó mà :))

haha muốn được tiền mà không bỏ tiền >> ở đâu ra được vậy ? bất kỳ thể loại gì thì bỏ tiền mới nhận tiền còn làm không thì chỉ co ptc đó :))

- - - Updated - - -

vãi đái cho các hạ mới lên là đã nghe mùi ghê ghê rồi
Mùi gì ? scam à . nếu không hài lòng hoàn tiền 100% . Có đọc đâu mà biết . ở đó mà cứ suy diễn thôi =)) .

Mỗi tháng tôi kiếm được 5tr từ internet mà chưa phải đóng một xu nào tiền học phí, vậy tôi có nên đọc cái này không nhỉ? Không nên đâu, tốn time lắm.

ok .bạn giỏi . nhưng chắc ai cũng giỏi như bạn à ? Khóa học dành cho những người bắt đầu mà . Ai cảm thấy cần thì học thôi .

- - - Updated - - -

Nhiều người vào đây chưa đọc mà cứ phán như thánh đấy . comment trống rỗng =)) . Cashfiesta cũng là nạn nhân của những người như vậy. và giờ sao ? mọi người vẫn kiếm tiền được từ nó .

Học free ko dc cậu ơi.:D

đã có thêm 3 bạn học cùng với mình :). Bạn sẽ biết lợi ích nó đem đến bạn để biết làm thế nào phát triển khả năng kinh doanh của bạn :)). Còn người đọc rồi phán như thánh thì vẫn chỉ vậy thôi :))

up lên cho ai cần . có thể thanh toán qua PP verfied nhé . 100k thôi đem lại cho bạn các kiến thức về marketing online . Nếu bạn nào thực sự cần mà không đủ tiền thì pm mình nói chuyện riêng . Vẫn thấy các bạn click vào coi nhưng thấy có tiền lại không dám đăng kí nhỉ .

đónh vào xong phí tiền =)) =)) =)) =))

chả học được cái gì đâu ở nhà học google forum còn hơn đám giảng viên bô láo mất dạy này =)) =))

vào blackhatword và moneydicusion mà học =)) =))

chúng nó cũng học từ đó ra hết =))

vậy xin mời . =)) mới bắt đầu còn chưa biết đi hướng nào nửa . vào google ngồi search rồi thêm 1 đóng kiến thức tràn giang đại hải , vào forum tiếng anh đọc xong ngu người rồi bỏ thôi . Em biết anh là 1 anh đại nên anh ngồi trên anh phán xuống . còn người ta mới học biết cái éo gì đâu mà search. anh vào phán như là ai cũng biết hết rồi vào blackhatworld vs moneydisscution mà mò thông tin =))

1 triệu người học có 1 người kiếm được tiền

vậy xin mời . =)) mới bắt đầu còn chưa biết đi hướng nào nửa . vào google ngồi search rồi thêm 1 đóng kiến thức tràn giang đại hải , vào forum tiếng anh đọc xong ngu người rồi bỏ thôi . Em biết anh là 1 anh đại nên anh ngồi trên anh phán xuống . còn người ta mới học biết cái éo gì đâu mà search. anh vào phán như là ai cũng biết hết rồi vào blackhatworld vs moneydisscution mà mò thông tin =))

Cậu học xong khóa marketing pro rồi tiếp thị khách hàng bằng giọng điệu nghe chuyên nghiệp vãi...:hihi:

Có thật là hoàn lại tiền không ?
Để mình pm đòi lại cái ông hung marketting phát
Mấy ông chỉ giỏi chém gió và tung hô nhau,không kiếm được tiền từ mấy mạng nước ngoài,quay sang hút máu người Việt
Khóa học toàn nói thứ không đâu,để kiếm được tiền từ cái này phải có 1 web tương đối nổi tiếng,đông người biết đến mới bán được hàng,chứ người không có web,hoặc web chả ai biết đến thì chỉ tốn tiền thôi
Mà ông pr thế có được mấy tiền đâu,được 40% tiền thì phải,còn lại thuộc về ai thì lúc đầu tôi đã nói rồi

Mọi người nghi ngờ cũng có lý do của nó . Thớt nên nói thế nào để mọi người tin tưởng thì sẽ có nhiều người tham gia hơn !

cách nói chuyện vậy là biết dân tào lao rồi, học hỏi gì mấy thằng này

Announcements

Forum statistics

Threads
418,757
170,842
Latest member
conggamesun52ain
Back
Top Bottom