SCAM Instabank - Instabank.biz

Status
Not open for further replies.
Monitor không bằng 4 forums MMG, DTM, TG và MMGP.ru đâu, những forum này là nơi chính mà các site có nhiều nhà đầu tư, chỉ cần spam ở đây là ổn rồi, mình spam trong 4 forum này rồi, một lúc nữa mình chọn các monitor tốt nhất để spam. Nó thêm nhiều thế chi phí không ít đâu

Qua cách làm và cách bạn suy nghĩ, tôi có thể hình dung bạn bằng 2 từ " Phẳng não "... Tôi hỏi thật lòng là khi viết cái này, bạn có dùng cái não để suy nghĩ kooo hay là hành động theo bản năng mà chẳng cần phải suy nghĩ....

Qua cách làm và cách bạn suy nghĩ, tôi có thể hình dung bạn bằng 2 từ " Phẳng não "... Tôi hỏi thật lòng là khi viết cái này, bạn có dùng cái não để suy nghĩ kooo hay là hành động theo bản năng mà chẳng cần phải suy nghĩ....

Pro HYIP-zoom.net đã xuất hiện rồi nè các bạn, hãy học theo bạn này để kiếm IPad hoặc Iphone trong vài ngày nhé.

Còn bạn hỏi tại sao mình làm thế à, đối với mình $10 nó chẳng là cái gì cả nhưng mình chúa ghet những thằng làm ăn kiểu này, nên mình thích thì mình phá đấy, không lại nhiều bạn khác hoặc người khác chết lây vì nó khi không thấy nó trả ra mà cứ im im. Mình thấy thằng admin này cũng y hệt thằng admin của Money-woods và Metals-magic và cũng đang đặt dấu hỏi liệu nó có phải là admin của Việt Nam không nhỉ, Site chỉ chạy và trả trong vòng 24 giờ không hơn!!!!!!!!!!!!

Pro HYIP-zoom.net đã xuất hiện rồi nè các bạn, hãy học theo bạn này để kiếm IPad hoặc Iphone trong vài ngày nhé.

Còn bạn hỏi tại sao mình làm thế à, đối với mình $10 nó chẳng là cái gì cả nhưng mình chúa ghet những thằng làm ăn kiểu này, nên mình thích thì mình phá đấy, không lại nhiều bạn khác hoặc người khác chết lây vì nó khi không thấy nó trả ra mà cứ im im. Mình thấy thằng admin này cũng y hệt thằng admin của Money-woods và Metals-magic và cũng đang đặt dấu hỏi liệu nó có phải là admin của Việt Nam không nhỉ, Site chỉ chạy và trả trong vòng 24 giờ không hơn!!!!!!!!!!!!
phá rồi cũng lao đầu vào cái site của nó nữa ah :m131:

Admin đã pay, I love you.
07.07.13 19:35 Account Receive +10.5 Received Payment 10.5 USD from account U5601972 to account U1688990. Batch: 26937877. Memo: API Payment. Withdraw to Tony from InstaBank.

site pay khá ổn! :binhsua06:

kỳ tích đấy nhỉ, scam -> gotpaid . chúc mừng các bác

Đúng là vãi cả đái, hihi, admin sao mà giống của Zenithroad quá ta, hy vọng em nó sống lâu hơn 1 chút!!!!!!!!!!!

Đúng là vãi cả đái, hihi, admin sao mà giống của Zenithroad quá ta, hy vọng em nó sống lâu hơn 1 chút!!!!!!!!!!!

admin bật mồ sống dạy sau 48h từ các list scam, chắc admin đi du lịch về xong bị chập mạch hi hi
chúc mừng mọi người đã nhận tiền. bác dám dep tiếp ah ?

admin bật mồ sống dạy sau 48h từ các list scam, chắc admin đi du lịch về xong bị chập mạch hi hi
chúc mừng mọi người đã nhận tiền. bác dám dep tiếp ah ?

Mình cũng chẳng sợ đâu, nhưng để xem tình hình thế nào đã, hy vọng em nó sống tốt là được, đây là bằng chứng thanh toán:

The amount of 10.5 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U5601972->U3878693. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from InstaBank.. Date: 19:35 07.07.13. Batch: 26937779.

Thanks admin
:binhsua07:

Mở mail thấy này :)
The amount of 10.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5601972->U4275***. Memo: API Payment. Withdraw to huyyoung from InstaBank.. Date: 19:31 07.07.13. Batch: 26937475.

Chắc nó bị gì sợ mất uy tín nên nó send mail vừa nhận từ nó này

> 130% After 1 Day, 220% After 3 Days,
> 600% After 7 Days, 950% After 14 Days,
> 2100% After 30 Days
>
> Min : $10 - Max : Unlimited
> Withdrawal Type: MANUAL
> Referral: 5%
>
> http://www.instabank.biz/?ref=profitmax

------------------------------
OUR PROOF
Hello profitmax.

$11.15 has been successfully sent to your Perfectmoney account U5564781.
Transaction batch is 26936988.

InstaBank
Hello profitmax.

$12.25 has been successfully sent to your SolidTrustPay account oursecash.
Transaction batch is 276006475.

InstaBank

Theo quan điểm của mình thì nó "hơi" bị không ổn nên theo mình thì nên dừng dep lại

Last edited by a moderator:
Chắc nó bị gì sợ mất uy tín nên nó send mail vừa nhận từ nó này

Theo quan điểm của mình thì nó "hơi" bị không ổn nên theo mình thì nên dừng dep lại

ko pải là không ổn mà là lên thần cmnr bạn ơi :binhsua02: sự viêc xưa nay chưa từng có trong HYIP, Site tuyên bố instant rồi lặn mất tăm 24h giờ, tất cả các monitor để scam, các diễn đàn topic move vào thùng rác, thêm 24h trôi qua nữa admin bỗng dưng bật mồ sống dậy pay tiền ko sót mem nào và gửi thư, người ta nói trước rồi làm, admin làm trước rồi nói. xong đó anh chứng kiến con tàu đắm cùng với anh.

Tôi xin khẳng đỉnh admin đáng đi vào lịch sử HYIP rồi. theo chẩn đoán của tôi : có thể anh luyện công quá sức bị tẩu hỏa nhập mà, nguy cơ phế hết võ công, nhưng do bản lĩnh cao, anh tự giải huyệt đạo, xuất quan và bấm nút PAY ALL. :binhsua08:

P/s : nói đùa thôi nghì đi còn gì nữa, ai thừa tiền mún thử độ thần thánh của admin thì dep tiếp. rất có thể bạn sẽ chờ 48h nữa rùi rút tiền "Instant" nhé. :binhsua06:

Dự là mấy hôm nữa lại thi nhau dep tiếp cho coi. Hôm qua admin pay 1 phát ko do dự hơn 2k, ko sót 1 ai. Ai tin là sẽ nhận được tiền nếu dep tiếp thì chơi tiếp thôi, ít tiền hay thừa tiền cũng vậy cả, tớ làm vật thí nghiệm trước rồi, có gì đêm nay update tình hình cho những ai quan tâm. :)

Last edited by a moderator:
Dự là mấy hôm nữa lại thi nhau dep tiếp cho coi. Hôm qua admin pay 1 phát ko do dự hơn 2k, ko sót 1 ai. Ai tin là sẽ nhận được tiền nếu dep tiếp thì chơi tiếp thôi, ít tiền hay thừa tiền cũng vậy cả, tớ làm vật thí nghiệm trước rồi, có gì đêm nay update tình hình cho những ai quan tâm. :)

chơi tiếp thì bank xác lúc nào ko biết. Ai máu thì nhày vào đi =))

Loạn hết cả lên vì site này, tưởng quýt rồi, ai ngờ đột ngột pay $ :binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week