SCAM Instabank - Instabank.biz

Status
Not open for further replies.
Tóm lại là site này ngon, instant rẹt rẹt :))

The amount of 10.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5601972->U2163390. Memo: API Payment. Withdraw to xxx from InstaBank.. Date: 01:58 06.07.13. Batch: 26802780.

Nên mình cũng đã dự đoán trước rồi mà, thằng này có thể sống từ vài ngày đến 1 tuần thậm chí hơn tùy vào tình hình đầu tư, chơi hyip đôi lúc cũng phải có gan liều một chút, đã quyết là quyết ngay. Khoảng 4 giờ tới mình sẽ vào rút tiền, hy vọng em nó cũng sẽ instant

Tình hình là vừa mới rút tiền, em nó đang pending nhé, không instant, hy vọng sẽ trả ra sớm

Tình hình là vừa mới rút tiền, em nó đang pending nhé, không instant, hy vọng sẽ trả ra sớm

Hóng proof của bác, đến tối mình mới đến giờ rút em Instabank.biz này.

mong là nó paid ko thì fast cam

Tình hình là rất tình hình các bạn à, nó cũng là nguyên nhân mà hôm qua mình mình lúc nào cũng bảo mọi người là phải chờ đợi bằng chứng thanh toán. Đến giờ này vẫn chưa thấy tiền đâu, hy vọng rằng từ giờ đến chiều tối nay chúng nó sẽ trả!!!!!!!!!!!!!

Nghi quá, 1 trái cam chăng ? Bà con chú ý :binhsua29:

Nghi quá, 1 trái cam chăng ? Bà con chú ý :binhsua29:

Thực ra nếu tính về thời gian, nó cũng không là lâu quá, chỉ vài giờ thôi, cũng thấy nó thêm rất nhiều monitor nên mình nghĩ rằng mọi người vẫn có quyền hy vọng từ giờ đến 12 giờ tối nay nó sẽ trả. Trước tiên cứ chờ đợi có nhiều proof rồi sẽ tính tiếp,...

Thực ra nếu tính về thời gian, nó cũng không là lâu quá, chỉ vài giờ thôi, cũng thấy nó thêm rất nhiều monitor nên mình nghĩ rằng mọi người vẫn có quyền hy vọng từ giờ đến 12 giờ tối nay nó sẽ trả. Trước tiên cứ chờ đợi có nhiều proof rồi sẽ tính tiếp,...

Chờ proof của bác để cho bà con thêm hy vọng về em nó :binhsua33:

Tình hình là rất tình hình các bạn à, nó cũng là nguyên nhân mà hôm qua mình mình lúc nào cũng bảo mọi người là phải chờ đợi bằng chứng thanh toán. Đến giờ này vẫn chưa thấy tiền đâu, hy vọng rằng từ giờ đến chiều tối nay chúng nó sẽ trả!!!!!!!!!!!!!

Đó, chờ đợi bằng chứng thanh toán thì vào muộn, ăn pending -> quýt :)) Cứ như mình check site kĩ càng thăm dò thông tin ngay từ lúc site ra, thế là quyết định đầu tư, withdraw instantly rẹt rẹt post proof trên kia rồi. Thánh xe tang vẫn phải pending ;))

Nên nhớ hyip thì trâu chậm uống nước đục, nhưng mà trâu nhanh quá thì cũng húc mả. Thế nên phải tự quyết mà chơi, đừng chờ đợi cái gì hết :|

Đó, chờ đợi bằng chứng thanh toán thì vào muộn, ăn pending -> quýt :)) Cứ như mình check site kĩ càng thăm dò thông tin ngay từ lúc site ra, thế là quyết định đầu tư, withdraw instantly rẹt rẹt post proof trên kia rồi. Thánh xe tang vẫn phải pending ;))

Nên nhớ hyip thì trâu chậm uống nước đục, nhưng mà trâu nhanh quá thì cũng húc mả. Thế nên phải tự quyết mà chơi, đừng chờ đợi cái gì hết :|
cai nay chinh xac day

StartedJul 5, 2013
Running Days1
Total Accounts1564
Total Deposited$17,657.20
Total Withdraw$273.
cái Withdraw vẫn là 273 từ rất chi là lâu rôi

được 1 chú may mắn 10.5$
StartedJul 5, 2013
Running Days1
Total Accounts1569
Total Withdraw$283.50

được 1 chú may mắn 10.5$
StartedJul 5, 2013
Running Days1
Total Accounts1569
Total Withdraw$283.50

Đó, chờ đợi bằng chứng thanh toán thì vào muộn, ăn pending -> quýt
Cứ như mình check site kĩ càng thăm dò thông tin ngay từ lúc site ra, thế là quyết định đầu tư, withdraw instantly rẹt rẹt post proof trên kia rồi. Thánh xe tang vẫn phải pending

Nên nhớ hyip thì trâu chậm uống nước đục, nhưng mà trâu nhanh quá thì cũng húc mả. Thế nên phải tự quyết mà chơi, đừng chờ đợi cái gì hết

May mắn cái to mồm ngay được, đầy người đầu tư còn kẹt tiền kia kìa, $283 mà hầu hết là monitor hoặc fake withdraw thì có mấy người rút được tiền đâu, hihi . HYIP nhiều khi nó phụ thuộc vào may rủi là thế đó, nếu hôm qua mình không nói mọi người từ từ đợi proof chắc hôm nay nhiều bạn lại trách mình lắm.

Mình chỉ post site mang tính chất giới thiêu, chứ mình không bảo ai phải đẹp ngay cả, còn dự doán chỉ là dự đoán, site chạy đủ ngày thì mới biết được à

- - - Updated - - -

Nhưng giầu sao đi nữa, nó vẫn chưa pending đủ 12 tiếng mà mới chỉ có 5 tiếng thì vẫn có quyền hy vọng, hy vọng admin đổi ý biết đâu lại trả ra cho mọi người để câu khách thì sao

May mắn cái to mồm ngay được, đầy người đầu tư còn kẹt tiền kia kìa, $283 mà hầu hết là monitor hoặc fake withdraw thì có mấy người rút được tiền đâu, hihi . HYIP nhiều khi nó phụ thuộc vào may rủi là thế đó, nếu hôm qua mình không nói mọi người từ từ đợi proof chắc hôm nay nhiều bạn lại trách mình lắm.

Cậu xem lại nha... tôi đc pay đâu mà phán tôi vậy...
đến 8 rưỡi tối nay tôi mới đáo hạn

caapnj nhật thông tin cho mọi người thì bị kêu la ... choang.info

Cậu xem lại nha... tôi đc pay đâu mà phán tôi vậy...
đến 8 rưỡi tối nay tôi mới đáo hạn

caapnj nhật thông tin cho mọi người thì bị kêu la ... choang.info

Mình đâu có nói cậu đâu, mình chỉ phu họa thêm câu nói của cậu rằng cậu kia được may mắn thôi, chưa chi đã to mồm

Plan k earn đc

- - - Updated - - -

Vừa F5 thì plan lên tiền.
Dep plan 24tiếng tận 30tiếng 30phút mới đc tiền

- - - Updated - - -

Transaction ID =275996130
Fees (Charged to Recipient) = 0.36
Net Amount = 10.14
Comments = Withdraw to ShinPu from InstaBank
Date and Time = 06 Jul 2013 @07:35 AM

Instant o_O"

Last edited by a moderator: