Spotlight Info Finder V1.0 và Chương trình cấp key miễn phí cho người dùng.

Soft hình như chỉ có 1 tiến trình và xử lý tuần tự, check sock và get info khá lâu bạn ạ :)

đồng ý là chỉ có 1 tiến trình, còn phần get info mình thấy rất ổn mà bạn!

file bị xóa rùi.mình down ko dc

cho mình hỏi file nào bị xóa cậu ?

---------- Post added at 05:03 PM ---------- Previous post was at 05:02 PM ----------

Mình xin key khác bạn ơi.Key cũ ko sài dc bZmBQbYjYit0XIC38JT0fxPHZfOIn1NY4lKRNPI8mPg=

bản đã down bản ngày 8/3/2012 chưa?

---------- Post added at 05:03 PM ---------- Previous post was at 05:03 PM ----------

689ePgWtZYN08WGmEnKnVMyScFiaCqpO8MhpWc5/3c0=
xin cai key cau oi

bạn down bản nâng cấp mới nhé bạn!

---------- Post added at 05:04 PM ---------- Previous post was at 05:03 PM ----------

cho mình xin một key: WMcRSQgOglh0Cfj7wnBn5lXS21jczx+buFIcgstA86w=

phiền bạn down bản mới, rùi mình cấp key cho nhé, vì bạn mới này có nhiều thay đổi hơn

Last edited by a moderator:
Bạn fix lỗi mạng của bạn quá kém được không vì mình thấy nó làm nhiều khi kết quả không tìm được

Cảm ơn bạn hoangthien_it90 :binhsua129:

nhìn cái nick thấy khủng hoảng! :binhsua123:

---------- Post added at 06:51 PM ---------- Previous post was at 06:50 PM ----------

Bạn fix lỗi mạng của bạn quá kém được không vì mình thấy nó làm nhiều khi kết quả không tìm được

cái đó không phải lỗi bạn,là do nhiều lúc mạng chập chờn nên mới xuất hiện thông báo đó thôi bạn.

---------- Post added at 06:54 PM ---------- Previous post was at 06:51 PM ----------

nI0xDi6h6Sc95X7f26P1mhOwDf9fOlMzNfbbm5fQXPg=
cho mĩnh xin thử cái key xem sao nhé, thanks.
mail: [email protected]

key của bạn http://www.mediafire.com/?jc1vva2a611mbaa

---------- Post added at 06:55 PM ---------- Previous post was at 06:54 PM ----------

thank sự nhiệt tình của bác

không có gì bạn, đó chỉ là nhiệm vụ của mình thui.

Chủ topic cho mình hỏi sao dùng key 6/3 kích hoạt bản 8/3 bị lỗi đã kích hoạt bởi 1 máy tính khác
bạn kiểm tra lại giùm mình nhé
key của mình J49zRETMpkHMeyf/Rhik3hkfNjIDGCfIXUTwltfMQpU=

---------- Post added at 07:21 PM ---------- Previous post was at 07:01 PM ----------

up cho chủ topic giải quyết giùm mình cái nhe, ko biết mua mãi mãi có dc update miễn phí mỗi khi bạn ra bản mới ko nữa :m185:

ko biết mua mãi mãi có dc update miễn phí mỗi khi bạn ra bản mới ko nữa:binhsua144:

---------- Post added at 07:29 PM ---------- Previous post was at 07:26 PM ----------

cho mĩnh xin thử cái key xem sao nhé, thanks

Chủ topic cho mình hỏi sao dùng key 6/3 kích hoạt bản 8/3 bị lỗi đã kích hoạt bởi 1 máy tính khác
bạn kiểm tra lại giùm mình nhé
key của mình J49zRETMpkHMeyf/Rhik3hkfNjIDGCfIXUTwltfMQpU=

---------- Post added at 07:21 PM ---------- Previous post was at 07:01 PM ----------

up cho chủ topic giải quyết giùm mình cái nhe, ko biết mua mãi mãi có dc update miễn phí mỗi khi bạn ra bản mới ko nữa :m185:

key mới của bạn http://www.mediafire.com/?mgpu62b5s32bd0c. Update hoàn toàn miễn phí bạn ah, nếu có gì gấp thì cứ pm yahoo mình sẽ giải quyết nhanh cho bạn.

cha nội này rãnh đi copy dán lại à, rãnh vãi

---------- Post added at 07:43 PM ---------- Previous post was at 07:43 PM ----------

ko biết mua mãi mãi có dc update miễn phí mỗi khi bạn ra bản mới ko nữa:binhsua144:

---------- Post added at 07:29 PM ---------- Previous post was at 07:26 PM ----------

cha nội này rãnh đi copy dán lại à, rãnh vãi

bạn phải cho mình id của máy bạn mới cấp key được chứ :binhsua115:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,669
172,720
Latest member
hero1299

Most viewed of week

Most discussed of week