Warning InfiniteWarez - ăn cấp ssh trong tool TrafficBooster

Status
Not open for further replies.
Đã ngoại tình mà bị phát hiện thì xác định là ly hôn thôi
Vote một phiết baned forever cho cho chủ tool

vụ việc vỡ lở thì dis tất cả tool của khách hàng để gây áp lực lên 4rum ko ban him đc
vl chin su, vụ này khó xử

Các bạn bảo ban nói hay nhỉ chuyện chưa đâu vào đâu ban cái pep, bọn tôi bỏ tiền ra mua bị thế này đã rất ức chế rồi còn gặp thêm các bạn, mất tiền là bọn tôi chứ ko phải các bạn nhé, cái cần là câu trả lời chứ ko phải ở đó hô hào ban khi chúng tôi vẫn chưa thấy câu trả lời.
@InfiniteWarez Giải quyết vụ này nhanh giùm cái, tool ko mở dc đang bực đây =.=

au shit sao ko mã hoá code mà để ngta decode ra vậy bác :D

au shit sao ko mã hoá code mà để ngta decode ra vậy bác :D
Mã hóa thì mấy trình báo có virus cũng bị lên báo, không mã hóa thì bị decode ==> :p:p:p

Các bạn bảo ban nói hay nhỉ chuyện chưa đâu vào đâu ban cái pep, bọn tôi bỏ tiền ra mua bị thế này đã rất ức chế rồi còn gặp thêm các bạn, mất tiền là bọn tôi chứ ko phải các bạn nhé, cái cần là câu trả lời chứ ko phải ở đó hô hào ban khi chúng tôi vẫn chưa thấy câu trả lời.
@InfiniteWarez Giải quyết vụ này nhanh giùm cái, tool ko mở dc đang bực đây =.=
thím yên tâm đi, có ng decode được thì lo gì khoá tool

baned đi chứ còn chờ đợi j nữa .. ăn tiền mua tool rồi còn lấy luôn cả ssh của người ta vậy?cái này là lừa đảo chiếm dụng tài nguyên trực tuyến của người khác theo điều 9 bộ luật hình sự thì xữ phạt hành chính 2-20tr tùy theo tài nguyên đã nhận dc từ việc lừa đảo. yêu cầu xem xét lại và truy tố tội phạm công nghệ cao :)
lạy bố scan SSH lại đoài đi kiện làm sao kiện

Các bạn đã mua tool cứ yên tâm, mình tạm thời khóa server để khỏi lộ thông tin. Mình sẽ mở lại trong chiều nay.
Còn vấn đề làm sao chủ topic lấy được file chưa mã hóa thì mình đã biết.
Tool mình cho xài không giới hạn mọi mặt nên mình có cách quản lý riêng, mình ko có dùng hay share, resell gì hàng của ai cả.

nguy hiểm quá @@

Các bạn đã mua tool cứ yên tâm, mình tạm thời khóa server để khỏi lộ thông tin. Mình sẽ mở lại trong chiều nay.
Tool mình cho xài không giới hạn mọi mặt nên mình có cách quản lý riêng, mình ko có dùng hay share, resell gì hàng của ai cả.
cái quan trọng đồ ng ta bác lấy về làm j, đơn giản ng ta bỏ tiền mua bạn nên tôn trọng ng ta 1 tí, bỏ tiền ra mua mà còn bị bác lấy thế dù bác ko có ý đồ gì cũng ko nên, mình thấy bạn quá nhìu tai tiếng rồi, mà tai tiếng nào bạn cũng đổi thừa lý do này lý do nọ, mặc dù chuyện đó k nên sảy ra, giờ ai cũng muốn cho cậu ra đi cả, chỉ những ng lở mua tool họ sợ thôi

- Ý kiến của em, 1 gà coder: việc lấy username của máy, hdd để check license thì không thành vấn đề gì vì nó quá bình thường. Nhưng trong tool đã "vô tình" lấy luôn cả ssh của người dùng tool, đây là dữ liệu riêng của họ, có thể liệt vào dạng "xin không hỏi", cái này thì không thể chấp nhận được. Còn lại tùy anh em đánh giá.
- Về ý kiến phản bác của bạn đó lấy ssh để check tool share hay không thì quá vớ vẩn, muốn check lic có share hay không thì limit ip xử dụng hoặc limit link là được, không nhất thiết phải lấy cả ssh, lấy ssh làm gì ?
- Ý kiến bản thân: đề nghị mod ban nick vĩnh viễn + cấm mọi hoạt động buôn bán từ bạn này để làm gương, nếu ko xử lý dứt điểm sẽ thành tiền lệ xấu, giờ ăn cắp ssh, mai mốt ăn cắp link rồi mò ra site, lỡ người ta chơi site private coi như xong.
@InfiniteWarez
Mình thấy mod ko xử lý thật sự là bị áp lực từ những ng mua tool của bạn thôi .

Last edited:
Vậy cậu cậu show proof scan SSH xem hoặc mua SSH ở đâu xem

Mình thấy mod ko xử lý thật sự là bị áp lực từ những ng mua tool của bạn thôi .
Mua của bạn kia chứ sao mua của mình :D Mình nghỉ buôn bán tool cả nửa năm nay vì bận việc rồi, comment kỹ không người ta hiểu lầm thím ơi :D

cái quan trọng đồ ng ta bác lấy về làm j, đơn giản ng ta bỏ tiền mua bạn nên tôn trọng ng ta 1 tí, bỏ tiền ra mua mà còn bị bác lấy thế dù bác ko có ý đồ gì cũng ko nên, mình thấy bạn quá nhìu tai tiếng rồi, mà tai tiếng nào bạn cũng đổi thừa lý do này lý do nọ, mặc dù chuyện đó k nên sảy ra, giờ ai cũng muốn cho cậu ra đi cả, chỉ những ng lở mua tool họ sợ thôi
Lấy để dùng chứ lấy làm gì :D , giờ ai mua tool thì cứ xài thôi mà xài thì cứ xác định là mất SSH. Cũng nên yêu cầu những DV như vậy đóng Bảo Hiểm

Mua của bạn kia chứ sao mua của mình :D Mình nghỉ buôn bán tool cả nửa năm nay vì bận việc rồi, comment kỹ không người ta hiểu lầm thím ơi :D
mình nói bạn kia mà vote cái cmt bạn thui :D

mình nghĩ từ sau vụ này 4rum nên thắc chặc việc mua bán tool tại 4rum, tiền bỏ ra mua tool mà còn bị ng ta kiểm soát tất cả, cả tool lẫn những gì làm ra thì bó tay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,840
Latest member
tiendung38m

Most viewed of week

Most viewed of week

Back