Suggest Infinite SSH Traffice Booter v1.0 - Boot traffic website bằng SSH, có hỗ trợ auto click theo tọa độ

Status
Not open for further replies.
Hôm nay chủ nhật họ không làm việc

Do con VPS cậu thôi, chứ cậu login SSH bằng tay trên Bitvise còn không được mà :D
Mua VPS của mấy bác trong MMO này nè, mua ngoài chi cho rườm rà.

Ai share cho mình cái phần mềm của bác thớt với, xin bác ấy mà bác ấy ko cho link tải . lấy về xem thử cái. :D:D

Ai share cho mình cái phần mềm của bác thớt với, xin bác ấy mà bác ấy ko cho link tải . lấy về xem thử cái. :D:D

Mua xài đi bác

Đã cập nhật lên version v1.7, có gì hot :p
  • Tự động xóa cookie khi tắt firefox
  • Không bị firefox hỏi khi tắt nhiều tabs
  • Không hiện cái bảng thông báo default browser
  • Fix lỗi chỉ add được vài chục User Agent hay Referer, giờ bạn có thể add thoải mái.
  • Đổi tên thành Infinite Traffic Booter, để chuẩn bị thêm HMA, Socks và Proxy vào :D
  • Linh tinh .....

Last edited:
Mình thì mình chỉ biết code thôi chứ mình không biết bảo mật đâu, tool mình code không có bảo mật gì cả, chống lại newbie và dân làm ăn thôi chứ không thể chống lại các bro dược, đừng share tràn lan vì công sức đêm ngày của mình :p

Mua xài đi bác

Đã cập nhật lên version v1.7, có gì hot :p
  • Tự động xóa cookie khi tắt firefox
  • Không bị firefox hỏi khi tắt nhiều tabs
  • Không hiện cái bảng thông báo default browser
  • Fix lỗi chỉ add được vài chục User Agent hay Referer, giờ bạn có thể add thoải mái.
  • Đổi tên thành Infinite Traffic Booter, để chuẩn bị thêm HMA, Socks và Proxy vào :D
  • Linh tinh .....

Mình đâu có xin crack đâu, mà mình cũng đâu có xin để sài đâu, chỉ xin xem coi nó như thế nào thôi. bác vui thì cho em xin cái link tải về chơi cái :D:D:D

Mình đâu có xin crack đâu, mà mình cũng đâu có xin để sài đâu, chỉ xin xem coi nó như thế nào thôi. bác vui thì cho em xin cái link tải về chơi cái :D:D:D
Vậy bác coi cái gì :p

Phần mềm có vài $ mà mấy thánh cũng crack thì im im mà dùng đi...Lên đây đi rao bán lại ko biết nhục :)
up cho chủ thớt support tốt

Phần mềm có vài $ mà mấy thánh cũng crack thì im im mà dùng đi...Lên đây đi rao bán lại ko biết nhục :)
up cho chủ thớt support tốt

Thank bác đã ủng hộ :D
chém nó đi , chủ thớt bảo mật cao lên nhé (confuser 1.9 chẳng hạn)

Trước giờ học code chứ không có nghiên cứu bảo mật nhiều, quan trọng fix cho nó chạy ngon ngon mượt mượt xíu là được rồi bác, bảo mật thì có nhiều bro lắm, chắc ko qua nổi :p
Đánh dấu. Mấy hôm nữa pm thớt :D
Uhm cậu, chuẩn bị thêm nhiều cái hay ho hơn , mua nhanh không tăng giá :D

Một phát hiện vô cùng thú vị :D
Nếu bạn treo tool trên máy chính bạn đang xài thì khi tool thực hiện lệnh click sẽ chiếm con trỏ chuột của bạn, nhưng bạn bỏ tool lên vps và remote trên máy chính của bạn thì khi tool thực hiện lệnh click sẽ không chiếm con trỏ chuột, do đó, khi treo tool trên vps bạn có thể làm bất cứ việc gì khác mà ko bị ảnh hưởng gì :)

Một vấn đề khác nữa đó là bạn có thể thu nhỏ cửa sổ vps hết mức có thể (tất nhiên là không phải hạ cửa sổ vps xuống thanh taskbar), vị tri cần click ko nhất thiết là phải thấy được trong cửa sổ vps, cho dù không thấy được thì tool vẫn click được :D

Ví dụ bạn thu cửa sổ vps nhỏ xíu lại như hình dưới

rồi kéo nó để ở đâu đó trên màn hình, không được thu nhỏ nó xuống taskbar là bảo đảm tool chạy được :D

Đã fix xong cái lỗi tắt firefox không hoàn toàn, hy vọng là không còn lỗi nào nữa.

up 1.8 :) thêm HMA , ai mua soure ko
Buôn bán thì lập hẳn ra một topic bên box buy sell nhé bạn, chỗ nào không có được phép thảo luận mua bán, ở đây chỉ được giới thiệu phần mềm.
Nếu giỏi thì đi crack mấy soft như themaposter, xrummer ... về cho anh em xài kìa. Chứng tỏ mình bro chi vậy ? Sao không dùng nick thật mà clone nick giả vào comment.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week