Suggest Infinite SSH Traffice Booter v1.0 - Boot traffic website bằng SSH, có hỗ trợ auto click theo tọa độ

Status
Not open for further replies.
:3 tools ngon , giá rẻ . Mà cũng có người kêu crack :3 ủng hộ tác giả đi
Ợ, nguy hiểm quá vậy :(
Tool lefttime giá rẻ như bèo rồi mà, bác nào có crack thì xài một mình thôi, đừng có share tràn lan ra nha :D

:3 tools này xài dotNET_Reactor 4.8 mà cái này newbiew cũng crack dc mà :3

Chịu thôi cậu, làm ăn mà, mong các bro đừng phá là được rồi :p

Cập nhật phiên bản 1.4, có gì hot :p
  • Hỗ trợ click 2 lần, Load web 1 => Click lần 1 để load web 2 => click lần 2 để load web 3, chuyên trị mấy trang click ảnh mà bắt click 2 lần mới tới được ảnh :D
  • Hỗ trợ chế độ tắt firefox kiểu mới, các phiên bản trước khi click một số trường hợp có nhảy lên popup thì phần mềm không tắt popup được, dẫn tới đơ tool, bản này close sạch sẽ.
  • Tự động config firefox sao cho firefox chạy theo bitvise, không phải vào config firefox bằng tay nữa.
  • Một số lỗi linh tinh
  • ...

Cập nhật phiên bản 1.4, có gì hot :p
  • Hỗ trợ click 2 lần, Load web 1 => Click lần 1 để load web 2 => click lần 2 để load web 3, chuyên trị mấy trang click ảnh mà bắt click 2 lần mới tới được ảnh :D
  • Hỗ trợ chế độ tắt firefox kiểu mới, các phiên bản trước khi click một số trường hợp có nhảy lên popup thì phần mềm không tắt popup được, dẫn tới đơ tool, bản này close sạch sẽ.
  • Tự động config firefox sao cho firefox chạy theo bitvise, không phải vào config firefox bằng tay nữa.
  • Một số lỗi linh tinh
  • ...
Giá vẫn như cũ à b ??

cái này choi dc mấy site suf cpm không thơt. nếu chới đc. thì cho mình xin test thử 1 ngày coi thế nào ok mình sẽ ủng hộ bạn . có gì inbox link downsof nhé

ONline chưa chủ topic, cho xin cái link update cái nào

Đã gởi cho cậu qua Skype :)
cái này choi dc mấy site suf cpm không thơt. nếu chới đc. thì cho mình xin test thử 1 ngày coi thế nào ok mình sẽ ủng hộ bạn . có gì inbox link downsof nhé

Chơi được cậu, tạm thời đã đóng tést rồi.
đã nhận bản 1.4 để tést cái đã :cool:

Đã lên 1.5 fix lỗi hồi sáng rồi nhé cậu

Cập nhật phiên bản v1.5, có gì hot :p
  • Sửa lỗi không mở firefox ở một số trường hợp
  • Random link để mở cực chuẩn :D
Các bác đã mua, click vào link trên status yahoo tớ để download bản mới nhất nhé.

Đã lên v1.6, tool dần đi vào ổn định :D
  • Fix lỗi Firefox không tắt khi không load được web :)

Đang tính thêm HMA, Socks và Proxy vào, không biết có ai quan tâm không :p

Đang tính thêm HMA, Socks và Proxy vào, không biết có ai quan tâm không :p
có tui quan tâm đây, thêm vào đi
images

Mình bất lực không chạy được trên vps rồi. Bạn xem cách khắc phục đi, mua gần tuần mới chạy được 1 lần trên máy thật thôi

Mình bất lực không chạy được trên vps rồi. Bạn xem cách khắc phục đi, mua gần tuần mới chạy được 1 lần trên máy thật thôi

Nó tự fake bằng 1 acc HMA luôn à

Do con VPS cậu mà @@, ai cũng xài VPS được hết, nói cậu hỏi mấy bác bán VPS cậu hỏi chưa ?
Uhm HMA thì đơn giản hơn SSH :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week