Help Inetjunkie - Kiếm tiền với Mạng Xã Hội

kinh>>>> $0.1 .... thế này thì có mà chết mất

mấy cái này làm mệt mà không được bao nhiêu hết! Nói chân tình...đang chơi cái likebiz gì gì của nga nữa! bảo mỗi ngày được 1$ mà cả ngày không có cái page nào để like hết! :binhsua33:

mấy bạn tìm được thanh toán rồi hãy chơi nhà chứ mình là mình không tìm thấy rồi đó =))
Cậu phán như thánh sống.
Vâng. Thánh vui lòng lên google search dùm coi có ko.

Mình đã 90k Coins rùi. 100k Coins sẽ đủ minpay. Nhưng nó yêu cầu phải có 150 Ref active (đã trên 10 Coins).
***c bạn cheat cũng được. Miễn là làm ref. Mình sẽ bonus mỗi user active 0.1$.

- - - Updated - - -

mấy bạn tìm được thanh toán rồi hãy chơi nhà chứ mình là mình không tìm thấy rồi đó =))
Cậu phán như thánh sống.
Vâng. Thánh vui lòng lên google search dùm coi có ko.

Mình đã 90k Coins rùi. 100k Coins sẽ đủ minpay. Nhưng nó yêu cầu phải có 150 Ref active (đã trên 10 Coins).
***c bạn cheat cũng được. Miễn là làm ref. Mình sẽ bonus mỗi user active 0.1$.

4/. Thanh toán qua Paypal với Minpay 15$.

Proof của người nước ngoài :

Sau khi đăng ký, để lại Username + LR ( WMZ, Paypal ) để mình Bonus khi có proof nhá.
Đậu phộng t chủ topic láo cá lạy :
1. Móa xạo ke tìm 2h mà chã thấy chỗ nào cash out(làm biếng hk đọc kỷ bị lừa tình mọa rồi)
2. Đọc mòn cả site mà chã thấy chỗ nào cho cash hết thế mà dám bảo đủ 150ref sẽ cash được proof (lại còn paid: pp, Lr --->> hk thấy cash mà bít lun)
------->> Lại còn lừa tình AE minpay 15$ mà lấy cái proof nào ở đâu ra mà cash có 12$ mới ghê chứ ----->> đúng là ngu hết chỗ chê (AE xem lại cho kỷ đừng rè bậy bạ)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,841
172,922
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back