ImgEarner - kiếm 6$/ngày bằng cách chia sẻ ảnh

Update stat :))

thớt ơi sao lượt view trong hình tăng mà nó ko tính cho mình vậy!!!!!!!! mình ko vào gần 1 tuần nay rồi thấy nó bị sao sao đó !!!! có thời gian hướng dẫn lại cái nha !!! thank !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ngon vậy. Hiển thj ảnh là có 6$/1kview, nkư zậy up 10 ảnh lên blog, load 1lần hjển thj 10ảnk là đk 10view luôn hả. Ko cần click vào ảnh? Có Scam ko zay

đã gửi hết cho các bạn rùi nhé
khi chèn ảnh vào blog, website hay bất cứ đâu, Viewer phải click vào ảnh đó và click vào "Click for continue" thì mới có tiền, tức là click 2 lần

Đã ref cho bạn
User: javhome. bạn share giúp mình list forum nhé ^^! lâu lắm chưa quay lại chơi ptu

:mad: 2 toppic cơ à mà ko có proof
À topic trước mình lập nhưng mà chưa có proof nên mình đợi luyện khi nào có proof mới đăng lại -_- tuy nhiên chơi thấy bị nhiễm virus của mấy site người lớn nhiều quá, đã phải mua diệt virus lại còn phải cài lại windows lỗ cmn vốn rồi nên thôi @@ !!!!!! Bạn @lequy240193 chiến site thành công thì up proof cho anh em vững tin chiến nhé còn tớ thì đầu hàng rồi :D Chúc cậu may mắn + kiếm được nhiều tiền cậu nhé :D Có khi sau này ổn định ref lại cậu =)) ( đổi ip )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,732
172,798
Latest member
ctynammo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week