ImgEarner - kiếm 6$/ngày bằng cách chia sẻ ảnh

:( nghịch ngu sao đăng ký rồi thớt share free với
:D

Kiếm tiền bằng cách chia sẻ ảnh với host ảnh là 1 cách kiếm tiền khá đơn giản và hiệu quả.
Công việc cũng khá đơn giản, bạn chỉ cần up ảnh lên và chia sẻ link ảnh đó cho mọi người xem (với các ảnh nội dung 18+ thì lượt xem của bạn khá cao, các bạn chưa đủ 18 tuổi thì đừng nên tham gia nhé ^^), các bạn tham gia mình không chịu trách nhiệm với hình ảnh các bạn post

Cách kiếm tiền với ImgEarner

Nếu IP người xem ảnh của bạn ở các nước trong nhóm sau thì tiền bạn thu được cũng tương ứng

Do đó để kiếm được nhiều tiền thì lượng ảnh của bạn phải nằm ở nhóm 1, 6$ cho 1000 view
Đừng lo mình sẽ share 200 forum người lớn ở USA cho các bạn tha hồ chiến nhóm này, Minpay = 5$

Đăng ký tài khoản và kiếm tiền:

Các bạn click vào đây ủng hộ mình nhé: ĐĂNG KÝ
Đăng ký xong vào mail của bạn để kích hoạt.
Những bạn đã reg qua link của mình thì gửi tài khoản đã reg vào mail: [email protected] để mình share 200 forum ở USA cho nhé ^^! (cảm ơn các bạn nhiều)
Sau khi kích hoạt xong các bạn đăng nhập và up ảnh để kiếm tiền.
Ở đây có 3 lựa chọn:
+ Single: up từng ảnh một
+ Multi: up nhiều ảnh
+ Remote: up ảnh thông qua link
Sau khi up ảnh xong sẽ có 3 link hiện ra bên dưới
link 1: post lên forum
link 2: mã HTML cho web
link 3: link xem trực tiếp
Thanh toán qua Paypal hoặc Payza

Bạn nên cài phần mềm Roboform để đăng ký 200 forum, các bạn có thể search trên mạng cách cài đặt.
Bạn nên kiếm phần mềm post 1 lúc nhiều forum như Forum Poster hoặc tương tự

Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền với hình thức này.
Thân !

Update proof của 1 bạn:

Update stat: các bạn vào mục Earning -> View Stat (trước đó các bạn phải click vào tab Aff trong My Account để kết nối tài khoản với máy chủ mới xem dc Stat nhé)

Các bạn up ảnh người lớn thì cẩn thận nhé. Có nhiều người bị sờ gáy vì tội tuyên truyền văn hóa phẩm đồi trụy rồi đấy. Ở các nước khác, bạn có thể up ảnh 18+ lên các forum thoải mái nhưng nước ta thì cấm, thỉnh thoảng lại có đợt truy quét, những người bị gọi lên thì đều ấp úng và nói "Em vô tội vì em chưa biết luật". Luật quy định rồi, nhẹ thì nộp phạt, số tiền bị phạt không hề nhỏ đâu, còn nặng thì có thể ngồi tù. Mình không dọa đâu.

Miếng mồi 6$ đễ câu user nhưng thật ra chỉ 0.3$ 0.4$ /1k dù lượt view là us uk các bạn đễ ý 1 site thật sự ptu ko bao h qc yllix xuấ hieenk nhiu tren trang chu của nó

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,922
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back