SCAM iloveyouforever - bị refund $530 PP từ cậu này

Status
Not open for further replies.
tết tết tết tết đến rồi

góp ý nên đổi TIT lại là watting for trả lời :D thì hay hơn , chưa chứng minh được là Scam

gây dưng lòng tin bằng sell pp, làm quả cũng thơm bơ

Hủm mới ếch chane với ông này, thấy cũng êm lắm mà

PP ra quán nét GD sợ limit =)) bó tay

xong thêm 1 mod ra đi :)) bị hack :))

càng về cuối năm càng nhiều vụ hóng:rolleyes:

hóng :D

Cũng đang hóng cậu TMod này paid mấy acc amazon. Giao hàng từ thứ 5 thứ 6, bảo thứ 2 paid mà giờ pm ko thấy rep.

Hóng coi vụ này giải quyết sao đây !
Anh em đọc kỹ lại nhé:

1. Với giao dịch có xác nhận của 2 bên tại Forum:
    • Khi vụ việc SCAM ACBD xảy ra. Ai là người xác nhận giao dịch cuối cùng mà không kiểm tra rõ ràng sẽ phải chịu trách nhiệm 100%

hóng vui thôi. Bạn của bạn bạn thân mình là công an đó có gì mình nhờ nó giải quyết cho

Đầu tiên mình xin nói. Lúc trước vụ của Shess mình cũng có nói qua. Mình xin nhắc lại lần nữa. Bây giờ lòng người khó đoán. Cho dù là Trial Mod hay Mod hay Super Mod gì cũng vậy. Có bảo hiểm là chắc ăn nhất. Nên sử dụng câu : "Chậm mà chắc " nhé. Đừng nên giao dịch hơn số tiền bảo hiểm. Không thì giao dịch trung gian nếu cả 2 đều không bảo hiểm. Còn nếu số tiền bảo hiểm lớn hơn thì nên giao dịch 1/2 số tiền. Sau đó nhờ trung gian giữ 1/2 số tiền còn lại. Như vậy thì OK rồi. Cũng tránh được phần nào bị Scam. Chứ các bạn cứ hở ra là thấy làm TMod hay Mod hay SMod gì đều giao dịch tùm lum hết trong khi đó không có bảo hiểm thì chức vụ gì cũng vậy thôi ạ. Các bạn nên cân nhắc kỹ trước khi giao dịch với 1 ai đó. Xin cảm ơn các bạn đã đọc!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week