SCAM iloveyouforever - bị refund $530 PP từ cậu này

Status
Not open for further replies.
Xin BQT cái info, đi đến nhà lấy 100% đi. Hắn mất khả năng chi trả, chả nhẻ nhà kg có ai đủ khả năng. Làm 1 quả ăn tết nhớ đời.

ko có văn phòng đại diện pháp luật đóng dấu, ký xác nhận, công chứng thì đòi = răng nha bạn

thuê gấu chó đòi kiểu giang hồ thôi
:p
có chữ ký 2 bên là ok mà bác
Trên giấy ko ghi lãi lủng gì là đc
Klq mà nhận thu hồi nợ>100tr toàn quốc. Cảm kết ko đòi sdc hoàn 100% số tiền con nợ :p:p

Năm 2014 các Mod bị Report nhiều vậy, qua năm 2015 đề nghị BQT xem xét kỹ lại Rule cho Mod.

Đừng nghĩ giao dịch với Mod là an toàn.
Đúng đấy bạn. Không phải thuộc thành viên BQT là giao dịch an toàn. Cứ nhìn theo bảo hiểm mà giao dịch dưới số tiền bảo hiểm là ok nhất.

vậy bạn ở đâu mình qua làm cái giấy nợ r bạn ký vào r giấy lộn nhé :)

Mình vừa hỏi luật sư online =)) . Nếu giấy tay mà có chữ ký của bạn thì tính là hợp pháp nhé

Ok, đưa mình 10 triệu mình ký vào giấy nợ bạn 10 triệu

Không ai chơi mấy cái trò này không công đâu

100 năm nữa trả (tất nhiên nếu còn sống) :p

Last edited:
@norival1992: Bác nói nhiều ghê :p Bác cũng nên tự bảo vệ mình trước 1 cái giao dịch rủi ro không bảo hiểm Bạn không tự bảo vệ mình thì không ai bảo vệ được. (Mà có bảo hiểm lỡ site bị DDoS hoặc chuyện gì thì.....khó nói lắm mình không bàn nữa)

Bạn cũng nên coi tiền nó nhận từ đâu (giảm chút rủi ro) nhưng bạn không coi, tin lời TMod tiền sạch không sao? :eek:

Nói chung tiền PP đừng nên mua, nhiều người đã hy sinh cho bạn thấy rồi nhưng bạn cứ lờ đi, nói thật vì bạn ham cái rate PP thấp chứ như mình cứ nạp tiền vào _CC_ trong PP mà thanh toán thì đỡ nhức đầu hơn.

@norival1992: Bác nói nhiều ghê :p Bác cũng nên tự bảo vệ mình trước 1 cái giao dịch rủi ro không bảo hiểm Bạn không tự bảo vệ mình thì không ai bảo vệ được. (Mà có bảo hiểm lỡ site bị DDoS hoặc chuyện gì thì.....khó nói lắm mình không bàn nữa)

Bạn cũng nên coi tiền nó nhận từ đâu (giảm chút rủi ro) nhưng bạn không coi, tin lời TMod tiền sạch không sao? :eek:

Nói chung tiền PP đừng nên mua, nhiều người đã hy sinh cho bạn thấy rồi nhưng bạn cứ lờ đi, nói thật vì bạn ham cái rate PP thấp chứ như mình cứ nạp tiền vào _CC_ trong PP mà thanh toán thì đỡ nhức đầu hơn.
Nguồn tapcash, check rất kĩ càng. nó bảo nó phải ra net để login, và k xử dụng yahoo để chat mà chat bằng teamview mà

anh chàng độc cmn thân @iloveyouforever đã được ra đảo chơi với Robinson để trải nghiệm nỗi lòng người tha hương với 11 triệu tiền tiêu tết kiếm được một cách bẩn thỉu :oops:

Buồn thật!Scam chứ!Trước vẫn có ít $ giao dịch vs Mod này mà!Giờ bán cho ai?:(

@iloveyouforever : Banned!

Topic close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,871
170,932
Latest member