iExchanger Vào nhận hàng

Cho MOD teamview xem log chat đê :binhsua146:

thằng pm exchanger là seller_xxxx gì đó mà, Mod nào vào teamviewer xem thử phải thiệt không. Dự là ABC nhưng có điều B có thể là exchanger luôn :binhsua146:

iExchanger

Thanks
5

Nick mới đóng BH nhiều hen :binhsua139:

nick lâu năm còn bị bắt gà kiểu ABC .

giờ kêu bạn sell wmz up proof nhận eab để so vs proof send eab của thớt là đc mà

thôi xong kết hợp cái này và log chat proof có vẻ scammer đã ẵm cả 1920k và 90PM rồi

iExchanger phải nhận tiền bank xong mới chuyển chứ, khóe scam là iExchanger luôn @@

Cần làm rõ mấy cái sau :
+Chủ topic chủ động add nick iExchanger hay là nick fake kia nhảy vào add ?
+Có confirm trên topic mua bán thì iExchanger cần post log chat với yahoo : seller_xxxxx lên để làm rõ
+Theo như More info của chủ thớt thì yahoo ko phải là seller_xxxx như trên topic confirm
=> 99 % là bị scam ABC chứ thằng Scam ko nuốt đc cả 2 đầu vì iEx mà ko nhận đc tiền thì cũng ko chuyển PM cho bên kia

Đây là proof của mình khi chat với nick kia. Ở topic confirm mình đã viết rất rõ ràng "Xác nhận đang giao dịch với cậu Y!M cậu là seller_xxxxxxxx"

Mình để xxxxxx vì không muốn lộ nick thật của cậu khi cậu chưa cho phép :)

Thằng scammer nó giao dịch cùng lúc với 2 ngừoi để scam. Để đề phòng tớ đã confirm lại ngay là đang giao dịch với Y!M đó rồi nhưng cậu không chịu xem kỹ topic để nó lừa :)

mấy bạn cm mà hông chịu suy nghĩ hay sao á, thì tên scam đứng giữa , fake cả 2 nick scam chứ có gì đâu!
vậy còn mình xác nhận trên topic thì tính sao đây

Có cái chiêu này xài hoài scam vẫn ăn được ...............:binhsua146:

- - - Updated - - -

Có cái chiêu này xài hoài scam vẫn ăn được ...............:binhsua146:

Tiền thì tất nhiên mình đã nhận nên mới chuyển PM cho thằng kia. Khi giao dịch mình đã đề phòng post hẳn 1 phần nick nó lên rồi. Mình không chủ động add nick ai trước nhé :)

Thanks

vậy còn mình xác nhận trên topic thì tính sao đây
bạn không để ý kìa. exchanger ghi đang gd vs ym: seller... mà bạn k để ý bó tay

Bó luôn tay với ông chủ thớt, nói chuyện thì nói chuyện với nick fake,người ta bảo đang gd với nick seller_xxxxxx thì cũng không nhìn . Toàn lo la làng "tôi bị scam rồi làng xóm ơi" @@

Last edited by a moderator:
Tiền thì tất nhiên mình đã nhận nên mới chuyển PM cho thằng kia. Khi giao dịch mình đã đề phòng post hẳn 1 phần nick nó lên rồi. Mình không chủ động add nick ai trước nhé :)

Thanks

vậy EAb bạn là Nguyễn Thị Ngọc phải ko

tóm lại nick kia chủ động pm hay chủ top pm ?

Đồ má mấy thằng scam, cả nhà chúng may rồi cũng bị scam hết. Hôm trước có thằng scam lợi dụng nick mình scam của một bạn hcm 3 củ gì đó.
Vậy làm PM đã bị chuyển sang cho scam, còn VNĐ thì vẫn của người mua chuyển cho người bán.

Bó luôn tay với ông chủ thớt, nói chuyện thì nói chuyện với nick fake,người ta bảo đang gd với nick seller_xxxxxx thì cũng không nhìn . Toàn lo la làng "tôi bị scam rồi làng xóm ơi" @@

Nghe mấy bác phán nghe mắc tức. Chủ thớt chủ động pm iexchange thì chắc chắn anh này phải đang nói chuyện GD với chủ thớt khi chủ thớt gửi tiền xong không lẽ IEXchang khùng gửi tiền cho thằng nick khác hả? Chuyện đơn giản vậy mà cứ cải ầm lên. Nếu có bị ABC thì IEXchang phải hoàn toàn chịu trách nhiệm do anh quá khùng. Còn không là do anh ta scam.
Còn cái vụ rep với nick gì đó IEXchang có nói là tui đã xác nhận GD ko? Nếu có nói thì f5 mới thấy chws làm gì tự nhiên mà thấy.

Nghe mấy bác phán nghe mắc tức. Chủ thớt chủ động pm iexchange thì chắc chắn anh này phải đang nói chuyện GD với chủ thớt khi chủ thớt gửi tiền xong không lẽ IEXchang khùng gửi tiền cho thằng nick khác hả? Chuyện đơn giản vậy mà cứ cải ầm lên. Nếu có bị ABC thì IEXchang phải hoàn toàn chịu trách nhiệm do anh quá khùng. Còn không là do anh ta scam.
Còn cái vụ rep với nick gì đó IEXchang có nói là tui đã xác nhận GD ko? Nếu có nói thì f5 mới thấy chws làm gì tự nhiên mà thấy.
Cái màu đỏ sao bạn biết vậy @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week