iExchanger Vào nhận hàng

hatga0vp

Hero
Verified
Reactions
477
MR
0.108
Facebook
Follow me on Facebook
Last edited by a moderator:
Mua nhiu đó thớt up proof lên xem ...........:binhsua144:

nhiều $ ko? đóng bảo hiểm thì lo gì?

update proof đi chủ top :D

ặc....sao dính nhanh vậy, mới đóng bảo hiểm mà đi scam rồi hả......:binhsua113:

chắc là bạn ý bị đứt mạng hoặc mất điện thôi. 10trieu bảo hiểm lo gì

Cho cái proof nha......Mod close cái top kia và có thể tạm banned níckk chờ proof đi chứ nhiều người ko biết sẽ dính thêm.

thằng đó nó có pub phone nó lên đâu mà gọi :))

Cho cái proof nha......Mod close cái top kia và có thể tạm banned níckk chờ proof đi chứ nhiều người ko biết sẽ dính thêm.

sao band nick và close vô lý thế
trong khi chủ topic chưa up proof bị scam
vậy thì cứ sau này cứ clone vào lập topic ko cần bằng chứng là mod cứ band nick với close topic trc đã à :))

Èo 10 củ phang 1 phát 20 củ ko được sao tiền chỉ tượng trưng thôi quan trong là uy tín.............................

Chuyển cũng closed topic đi. Vi phạm rules small exchange vì không ghi số lượng rõ ràng.

mình mới up proof nên rồi mọi ng vào xem giúp mình với thấy nó đáng BH nên mí vợi vàng k nghĩ gì ai ze chuyển $ xg mất hút

sao band nick và close vô lý thế
trong khi chủ topic chưa up proof bị scam
vậy thì cứ sau này cứ clone vào lập topic ko cần bằng chứng là mod cứ band nick với close topic trc đã à
Thử đi roài biết cái tội không.... vu sắc nó ntn. Còn chuyện mình nói nhằm tránh thêm nhiều người bị biết không?....:)) Mới có vụ bảo hiểm scam hơn số $ đã đóng đó thấy chưa.

Tôi ko hiểu cậu post cái bài này với mục đích gì. Giao dịch của cậu tôi hoàn tất trong 3p. Đã chuyển tiền cho cậu và cậu đã xác nhận được. Vậy mà vào đây cậu lại clone mấy cái topic này để hạ uy tín của tôi?

Transaction of 90.00 USD to account U5415447 was successfully completed.

Transaction batch#: 23902487

Timestamp: 06.06.2013, 08:19

Khi nào thay chữ đ bằng $ thì tôi sẽ scam cậu. Còn số tiền này chưa đáng để tôi scam đâu

Thanks

mình mới up proof nên rồi mọi ng vào xem giúp mình với thấy nó đáng BH nên mí vợi vàng k nghĩ gì ai ze chuyển $ xg mất hút

:binhsua24:hơn 10 củ rồi chắng......... :binhsua24:

Proof thì thấy bạn chat với nick fake: wmzexchanqer..... hóng thôi. Đoán là ABC roài.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,513
170,612
Latest member
LinhKhac

Most viewed of week

Most viewed of week

Back