• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM ID MMO: @acer571 , YM: acer5714 SCAM Tool Auto Click + Traffic bằng SSH

Status
Not open for further replies.
Reactions
45
MR
0.000
Đậu, tool của người khác mà đem bán dc cho nhiều người vãi ra nhỉ:eek:
Của tớ 10$ nhá rf vào Z111184734168

danhmay24h

Staff member
Moderator
Trusted 4
Reactions
3,921
MR
27.406
$782.68
Services
Call me! Call me! Chat with me via Skype
@danhmay24h @thachthao 2 mod xem qua ngày h.nay mà hắn ko rf thì có bị banned ko :D
Topic có ghi là sau 15 ngày. Mặc dù bạn ấy đã nói sẽ refund sớm hơn, nhưng theo mình thì các bạn nên cho bạn chủ topic 15 ngày như topic bạn ấy đã nói lúc đầu. quá 15 ngày không refund như những lời đã nói ở topic thì đương nhiên là banned forever rồi bạn ạ

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
ai cần dùng lại tool này thì yahoo cho mình nhé :)

Topic có ghi là sau 15 ngày. Mặc dù bạn ấy đã nói sẽ refund sớm hơn, nhưng theo mình thì các bạn nên cho bạn chủ topic 15 ngày như topic bạn ấy đã nói lúc đầu. quá 15 ngày không refund như những lời đã nói ở topic thì đương nhiên là banned forever rồi bạn ạ

sau ngay 15 chu ko phai sau 15 ngay mod a :D

tiền vào túi rồi bắt lấy ra trả lại thì... khó lắm :D 100 người thì 99 người scam rồi :)

Có điều là scam hay ko thì cũng nên có lòng tự trọng, muốn scam thì nói thẳng 1 câu như 1 thằng đàn ông : TAO SCAM , thế là xong. Việc gì phải hứa lên hứa xuống như đàn bà rồi cuối cùng vẫn vén váy ra đi :)

tiền vào túi rồi bắt lấy ra trả lại thì... khó lắm :D 100 người thì 99 người scam rồi :)

Có điều là scam hay ko thì cũng nên có lòng tự trọng, muốn scam thì nói thẳng 1 câu như 1 thằng đàn ông : TAO SCAM , thế là xong. Việc gì phải hứa lên hứa xuống như đàn bà rồi cuối cùng vẫn vén váy ra đi :)
Còn chưa đầy 1h nữa là nó ra đảo rồi. Thiệt hại nhều ko mà bức xúc thía thím?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,895
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week