• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer i send dollar but "nh0x9teen" did not give me account

Status
Not open for further replies.
mình tự hỏi,rất nhiều lần người nước ngoài bị scam,anh em mmo đều giúp đỡ rất nhiệt tình,thậm chí còn send tiền bù lại hay cho group,nhưng mà một khác của bề mặt chìm ,có nhiều bạn bị scam ở trong topic mình,an em chỉ nhìn vào,rồi nói ngu để bị scam,hay này nọ đủ thứ chuyện,còn chuyện này lại rất nhanh người trả lời,dù gì cũng biết là giữ thể diện,nhưng thể diện cái ngoài còn cái trong thì lại để chìm nghỉm,xin lỗi đây là vấn đề mình suy nghĩ ,chứ mình ko có ý gì khác nếu bị ai ném đá :)
ngoài anh hùng bàn phím còn có loại trẻ trâu nữa mà, trách chi những lời comment như vậy.
nhưng nói gì đi nữa đối với người nước ngoài , chúng ta nên tận tình.

I am speechless what can i say!! i think 6$ í not a big amount, i just post to know the information about this deal and to know the others about it. it was not needed to send me 7$. but anyway thanks :-|
You people here are so friendly. i am glad.

bách nhục cha mẹ cho ăn học chém tiếng anh ghê thế mà đi scam ít tiền lẻ:D

I am speechless what can i say!! i think 6$ í not a big amount, i just post to know the information about this deal and to know the others about it. it was not needed to send me 7$. but anyway thanks :-|

Good guy , but u need to be careful in the future,pl !
Scammer everywhere u know !

nói thì chắc cũng chẳng ai tin nhưng cũng phải nói. MOD thích post gì thì cứ post nhé, chưa confrim topic chưa làm gì cả, cái yh thì nhiều người sài. Bỗng dưng nó pm qua hỏi mua acc mất tiền rồi vào acc mmo pm qua ??? What the happend ? MOD thích thì ban, thích thì post thông tin

we're friends with together of this world :)
i have just said about hero persons of keyboard problems in this forum,that is all,i didn't attend saying anything about u,please understand for me ^^
wellcome you come to this forum ,there are a lot of persons and me ready help u if u need ,nice to meet u :)

Nói thẳng lun là cái thằng này pm qua 2 lần, mình đã ko trả lời lần này thì có người trả lời thật sự không biết là ai. Vì yh và nick 4rum 3 người dùng. MOD cứ việc post thông tin và ban thẳng acc này đi. Chấp nhận lần trước có đùa, có hơi quá nhưng đã refund tiền lần này không có và không lừa tiền nên thông cảm không trả. THÂN

we're friends with together of this world :)
i have just said about hero persons of keyboard problems in this forum,that is all,i didn't attend saying anything about u,please understand for me ^^
wellcome you come to this forum ,there are a lot of persons and me ready help u if u need ,nice to meet u :)
Haha, bé hư dịch tiếng anh dạng từ ra từ hả :)) hero keyboard =)) Chúc mừng năm mới nha, năm mới mạnh khỏe phát tài phát lộc :p

Nói thẳng lun là cái thằng này pm qua 2 lần, mình đã ko trả lời lần này thì có người trả lời thật sự không biết là ai. Vì yh và nick 4rum 3 người dùng. MOD cứ việc post thông tin và ban thẳng acc này đi. Chấp nhận lần trước có đùa, có hơi quá nhưng đã refund tiền lần này không có và không lừa tiền nên thông cảm không trả. THÂN

Riêng vè vấn đề 3 người dùng nick forum là đủ để ban forever rồi , còn scam thì đã có bằng chứng rõ ràng , nếu ko phải cậu thì là 2 người còn lại trên acc cậu lừa đảo, nên đừng lên đây và nói với giọng oan ức như vậy nha, dù sao năm mới đến rồi . Bị ban 1 lần rút kinh nghiệm , lập acc mới và dùng 1 mình chính chủ đi cậu à .

Riêng vè vấn đề 3 người dùng nick forum là đủ để ban forever rồi , còn scam thì đã có bằng chứng rõ ràng , nếu ko phải cậu thì là 2 người còn lại trên acc cậu lừa đảo, nên đừng lên đây và nói với giọng oan ức như vậy nha, dù sao năm mới đến rồi . Bị ban 1 lần rút kinh nghiệm , lập acc mới và dùng 1 mình chính chủ đi cậu à .
Tớ ko có dùng giọng oan ức gì cả lần này ko phải tớ và tớ ko nhận. Lần trước tớ cũng có 1 lần đùa hơi quá đến 30z, nhưng đã refund, lần này đọc thì thấy 6 7pm gì đó nhưng ko phải tớ làm nên tớ sẽ ko refund. Và xin mod ban luôn acc, còn việc post info của tớ nếu mod thấy cần thiết thì cứ post nhé, tớ chịu hết hậu quả vì acc này tớ lập và người share cũng là tớ. ok :) Năm mới không nói nhiều mod đọc và làm ngay luôn đi, tớ ko muốn kéo dài

Chưa qua 24h mà. Làm gì send gấp thế. Thấy gái following sướng quá rồi ah :D

@nh0x9teen cho cậu từ đây đến trưa mai phải refund cho @kiemtienqd vì @kiemtienqd đã chuyển cho @TypersGroup.

Còn không thì info full từ a - z của cậu sẽ được public ở forum MMO và forum của trường cậu đang học!
MOD đọc dùm mấy cmt của e, và post hết thông tin. E xin chịu hậu quả này

Brother, I trust you, so i waited for you one day and send you a message inbox. But you refuse that you use rainbow_forlove_213.
i think there is no fault of me.

Brother, I trust you, so i waited for you one day and send you a message inbox. But you refuse that you use rainbow_forlove_213.
I'm so sorry, i can't do. I'm pleading guilty because I was sharing this account for multiple users

Next time, please call for moderator or intermediary trade services of forum before start ! You can't trust anyone online ! I want to tell this to everybody !

Thông thường khi xảy ra report thì có lý do:
- Mất nick yahoo
- Dùng chung tk
Vãi cả bác Scammer

btw, Happy new year!

ủa, nick 4rum share còn nghe tạm được chứ, chưa nghe yh share bao h cả :D

Next time, please call for moderator or intermediary trade services of forum before start ! You can't trust anyone online ! I want to tell this to everybody !
Thanks for you suggestion Brother, i will keep it in mind. :)

mình tự hỏi,rất nhiều lần người nước ngoài bị scam,anh em mmo đều giúp đỡ rất nhiệt tình,thậm chí còn send tiền bù lại hay cho group,nhưng mà một khác của bề mặt chìm ,có nhiều bạn bị scam ở trong topic mình,an em chỉ nhìn vào,rồi nói ngu để bị scam,hay này nọ đủ thứ chuyện,còn chuyện này lại rất nhanh người trả lời,dù gì cũng biết là giữ thể diện,nhưng thể diện cái ngoài còn cái trong thì lại để chìm nghỉm,xin lỗi đây là vấn đề mình suy nghĩ ,chứ mình ko có ý gì khác nếu bị ai ném đá :)

thế nên người ta mới gọi là lưỡi không xương lắm đường lắt léo.

scam lẫn nhau thì người ta bảo "sao không đi lừa mấy thằng Tây đem $ về mà cùng người Việt lại cứ lừa nhau?"
tới khi lừa Tây thì lại nói "có 6$ làm xấu hình ảnh Việt Nam". trong khi còn lập hội nọ kia chích choác tùm lum

với mấy người đó 6$ quá ít, không đáng để làm xấu hình ảnh đất nước, nhưng nếu là 600 hay 6k, thậm chí 60k thì chắc chắn họ sẽ nghĩ khác, không lay động mới lạ.

thế nên người ta mới nói đáng sợ nhất là cái thứ quân tử Tàu, bỏ con tôm tép bắt con cá rô
người tốt thì đáng quý, ngưới xấu thì đáng ghét, nhưng đáng sợ nhất vẫn là cái thứ giả nhân giả nghĩa.

Vì 6$ mà offfline . xóa face ;)) bần tiện

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,952
171,022
Latest member
Calocsendac

Most discussed of week