Waiting for Answer i send dollar but "nh0x9teen" did not give me account

Status
Not open for further replies.
Nói thẳng lun là cái thằng này pm qua 2 lần, mình đã ko trả lời lần này thì có người trả lời thật sự không biết là ai. Vì yh và nick 4rum 3 người dùng. MOD cứ việc post thông tin và ban thẳng acc này đi. Chấp nhận lần trước có đùa, có hơi quá nhưng đã refund tiền lần này không có và không lừa tiền nên thông cảm không trả. THÂN

Đúng là trẻ trâu và kiểu miệng lưỡi Scam. Không cần biết có lừa tiền hay không nhưng nick và yahoo của mình mà lại share cho người khác, vậy thì khi có gì xảy ra thì bản thân cũng phải có 1 phần trách nhiệm trong đó chứ. Nói năng như kiểu thất học, vô trách nhiệm, không uy tín thì sau này ai thèm làm ăn. Hỏi sao VN bị nước ngoài nó coi thường về độ uy tín.

:) đầu năm đã scam rùi. 6$ cần thì hú cái ae cho , nhục mặt .

nh0x9teen BANNED!

@khoailang làm gì làm đi :D

hix, năm mới mà bác chơi khó nhau quá, lại phải up lần nữa. vote banned @legialoc

p/s: ae lấy cmt+hóa đơn của scam đi ver pm nhé làm vài chục acc pm chơi, tầm khoảng 8-10h là pm nó duyệt, pm nó cho nhiều acc chung 1 info. còn bác nào thích đâm cái j thì đâm nhé, gia chủ đã đồng ý :D

hix, năm mới mà bác chơi khó nhau quá, lại phải up lần nữa. vote banned @legialoc

p/s: ae lấy cmt+hóa đơn của scam đi ver pm nhé làm vài chục acc pm chơi, tầm khoảng 8-10h là pm nó duyệt, pm nó cho nhiều acc chung 1 info. còn bác nào thích đâm cái j thì đâm nhé, gia chủ đã đồng ý :D

thôi rồi =))

Nói thẳng lun là cái thằng này pm qua 2 lần, mình đã ko trả lời lần này thì có người trả lời thật sự không biết là ai. Vì yh và nick 4rum 3 người dùng. MOD cứ việc post thông tin và ban thẳng acc này đi. Chấp nhận lần trước có đùa, có hơi quá nhưng đã refund tiền lần này không có và không lừa tiền nên thông cảm không trả. THÂN
bạn nói chuyện hài vãi, nick 4rum xài chung thì nghe còn đc, kể cả YM cũng xài chung ak. biết chơi MMO, biết scam người ta mà ko biết tạo 1 ac riêng ak
cứ cho là dùng chung đi, chẳn lẽ bạn ko biết những người dùng chung ac sao mà trả lời là "lần này thì có người trả lời thật sự không biết là ai",

Last edited:

anh cho chú cái bill VPS cỡ hơn 2k để thanh toán nhé. :X info tốt. Bao giờ có thư gửi về nhà thì nhớ thanh toán không nó bắt bò tù đáy

các bác tha cho em nó một con đường sống để còn đi scam tiếp chứ :D

Thôi xong. RIP :))

Lừa người khác quả thật là không đúng.
Nhưng Việc public thông tin người lừa đảo(SCAM) thì cũng nên suy xét lại. Public thông tin là để những người khác biết thông tin về SCAM để mà tránh. Họ xấu, họ cũng nên chịu trách nhiệm nhưng cũng phải dựa vào mức độ nặng nhẹ mà suy xét.
Có khi những người xấu, họ lợi dụng thông tin này, để chuộc lợi riêng cho họ, vậy thì lại càng đáng nói hơn.

Đừng so sánh việc người nước ngoài bị scam hay người Việt bị scam. Vì 2 chuyện đó là tương đối khác nhau.
Thông thường muốn làm người khác có thiện cảm với mình thì rất khó, nhưng làm người khác mất thiện cảm với mình thì lại rất dễ...

Giả sử bạn chưa bik về đất nước A. Và tôi nói bạn, đất nước A xấu lắm, và trong suy nghĩ bạn ắc hẳn là sẽ không có suy nghĩ tốt về đất nước đó. Và bạn cũng sẽ nói với nhiều người khác như thế.....

Còn trong nước: thì đã quá hiểu rồi....

nhìn mặt dâm vl. :p

6$ :) ,giá trị của 1 con người vn , info thế này thì xong , đi ver , ship cho chết nó :)
bậy nào...thằng này là tàu khựa :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,694
171,783
Latest member
veronapressdc
Back
Top Bottom