hyvong19822009 Scam 200k

Status
Not open for further replies.
tui đây!
tui scam à? kinh khủng
bạn phải phân biệt, hyvong19822009 là acc của tui trên mmo4me.com
còn nick yM của tui là nicolas021112
nếu ai đã nói chuyện với tui thì biết
bạn đừng có nói lung tung

ừa :binhsua144:

tui đây!
tui scam à? kinh khủng
bạn phải phân biệt, hyvong19822009 là acc của tui trên mmo4me.com
còn nick yM của tui là nicolas021112
nếu ai đã nói chuyện với tui thì biết
bạn đừng có nói lung tung

sao bạn nhìu nick yahoo thế , mình mới chat nick anenka19822009 giờ thành nick nicolas021112

sáng nay tí nữa em cũng dính trưởng nếu không xem kỹ nick của trung gian
trong khi đó kêu bác đấy kêu trung gian colevay2011 thì bác đấy không chịu
mà cái ông trung gian kia tên đăng nhập vietcombankdongaacd chứ không phải là vietcombankdongaacb
anenka19822009 (hyvong19822009) em cũng sợ bác quá, đã thế còn chê người ta it pót không tin tưởng nữa chứ

Thôi nói nhiều làm gì? kết cục cuối cùng là bị banned nick lập cái nick mới và cậu bị scam mất 200k tiền fee vì quá tin người. Done

sáng nay tí nữa em cũng dính trưởng nếu không xem kỹ nick của trung gian
trong khi đó kêu bác đấy kêu trung gian colevay2011 thì bác đấy không chịu
mà cái ông trung gian kia tên đăng nhập vietcombankdongaacd chứ không phải là vietcombankdongaacb
anenka19822009 (hyvong19822009) em cũng sợ bác quá, đã thế còn chê người ta it pót không tin tưởng nữa chứ

Thế mới bực chứ bác ,chẳng lẽ nó nghĩ nick nó chỉ đáng giá 200k
Nên em nhờ Mod bannd nick này đừng đi scam người ta nữa
hết bao nhiêu thì hết làm sao cho nick thằng này bannd em bực xúc lắm :((

bạn đừng đổ tội cho người khác. căn cứ đâu khẳng định tôi là hyvong19822009?
hình như dùng nhầm nick comment rồi kìa Bro ơi

hyvong19822009

Thanks
24
Thanked 18 Times in 15 PostsBlog Entries
1

:))

Giờ mà có cái events "Người clone nhiều nhất" thì chắc cái thằng hyvong này nó ẵm tất cả các giải từ giải cá nhân đến giải đồng đội luôn.
Xem nói chuyện mà chết cười. Nhìn vào cái info lại là dân Thanh Hóa nữa chứ.
Vụ này cần gì xem xét gì. Cứ bảo Admin vào admincp search ip rồi cho đi cả cụm clone luôn.
Chia buồn cùng chủ theard!

Xếp hình với cái capcha mmo mệt bà cố luôn!

hình như dùng nhầm nick comment rồi kìa Bro ơi

View attachment 26194View attachment 26194View attachment 26194View attachment 26194View attachment 26194

hyvong19822009

Thanks
24
Thanked 18 Times in 15 PostsBlog Entries
1

View attachment 26194View attachment 26194View attachment 26194View attachment 26194View attachment 26194

Vẫn còn hỏi căn cứ vào đâu :m146:

bạn đừng đổ tội cho người khác. căn cứ đâu khẳng định tôi là hyvong19822009?
trước khi giao dịch với bác em đã xem tất cả ,nick yahoo đang giao dịch, và yahoo trong topic của bác em thấy đúng
thì mới hỏi cách gaio dịch
còn trung gian thì em cũng check như thế, nhưng em thấy có vấn đề nên hỏi bác có thấy khác gì không
và em kêu giao dịch trung gian khác nhưng bác không chịu lại còn đòi giao acc trước, rồi cả trung gian và bác off mất tích
đúng thế không

Lạy luôn! Hôm qua thấy "hy vọng" tội tội nên up dùm mấy cái ảnh, hôm nay thấy "thất vọng" quá :(
Bó tay!

đòi gd trung gian mà ko chịu, nghe có mùi rùi.
thiết nghĩ mọi người nên gd tất cả qua trung gian, chứ cứ ai nhiều post hơn thì nhận trước thì cam ăn quanh năm. lập 5 cái nick clone, spam tăng post thì cũng dễ thui, mỗi tháng scam vài vụ đỡ phải gõ cap :)
của thiên trước sau gì cũng phải trả địa thui.

cần gì phải tìm lịch sử hả bạn cụt :)) nhìn vào cái cmt là đủ rùi mà
Ah tìm để xem có thông tin gì thú vị hay không đó mà.....

trước khi giao dịch với bác em đã xem tất cả ,nick yahoo đang giao dịch, và yahoo trong topic của bác em thấy đúng
thì mới hỏi cách gaio dịch
còn trung gian thì em cũng check như thế, nhưng em thấy có vấn đề nên hỏi bác có thấy khác gì không
và em kêu giao dịch trung gian khác nhưng bác không chịu lại còn đòi giao acc trước, rồi cả trung gian và bác off mất tích
đúng thế không

Ý bác ấy là trong thời gian bác ấy đăng topic mua giao dịch paypal với yahoo scam ấy, là lúc bác ấy đã off, và có thằng khác dùng nick 4rum của bác ấy. Ku cậu đang minh oan bên topic kia kìa. Ôi hyvong19822009 , vãi cả đạn =)) :binhsua121:

Ôi đệt clone yahoo tùm lum ăn vụng mà éo chùi mép hay là anh ấy sẽ nói là mình bị hack nick đây..........................:binhsua113:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,421
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week

Most discussed of week