Tutorial HYIP- Người trong cuộc.

Status
Not open for further replies.
Đăng ký làm gì đâu.Làm ref cho nó rồi lấy rcb thôi
đăng ký thành viên, liệu có được bonus thêm đồng nào không nhỉ? :D kiểu như hyipbiz ấy

còn nhiều chuyện vui lắm
sao chap lần này, không thấy tiền bối like vậy :( buồn quá :(, hồi bên bankcardvn.com từng được tiền bối trả lời cho nhiều thắc mắc.

keke, ngày xưa từng là cây văn của lớp mà lị, nhưng tới lúc thi toàn điểm thấp :(

Hello,
Mong cậu không có những comment đại loại kiểu như "tuyển đệ, share tút" nữa nhé. Việc "tuyển đệ, share tút" có quá nhiều bất cập, và mảng tối trong đó. Nếu cậu muốn biết tại sao, thì mình có thể viết 1 cháp, ngửa bài ra cho cậu thấy.
Cảm ơn cậu đã ủng hộ bài viết. :D
Chuẩn là những góc tối trong hyip nó có nhiều,chờ 1 bài viết thú vị về vấn đề này :D

Cũng gần 6 tháng rùi k hoạt động cái mmo này và cũng chưa bao giờ chơi cái HYIP này luôn, thế mà giờ phải đăng nhập và like cho cái ông chủ thớt này về cái vụ tinh thần cộng động quá cao :eek: . :D

khó nhằn , ngày xưa vừa vào cái site scam, chạy lun tới giờ...hôm nay mới vô tình vô lại box này, thấy bài viết này...nhớ ngày xưa quá

Hay quá, đã like ủng hộ :D

xem temp , xem FAQ, check script có lậu hay ko ? cách xem ra sao nhỉ
xem temp thì trong bài viết mình có nói rồi
xem FAQ thì chỉ cần chú ý tới mấy chỗ cho multi account hay không. Phương thức thanh toán là instant hay manual là được. Chứ FAQ tụi nó coppy paste lại không mà :D
check script thì bên topic của bác duck có nói rồi mà

xem temp thì trong bài viết mình có nói rồi
xem FAQ thì chỉ cần chú ý tới mấy chỗ cho multi account hay không. Phương thức thanh toán là instant hay manual là được. Chứ FAQ tụi nó coppy paste lại không mà :D
check script thì bên topic của bác duck có nói rồi mà
đọc bài temp của cậu mình ko rõ lắm , FAQ là phương thức thanh toán đúng ko ( mình thấy có trang nó chỉ trả 1 số chắc trang đó scam rồi như grand-fx.biz ) , script mình đọc bến đó nhưng ko có 2/3 loại cậu nêu ra trong bài - custom thì mình chơi probux nên cũng hiểu còn 2 loại kia thì ko rõ

đọc bài temp của cậu mình ko rõ lắm , FAQ là phương thức thanh toán đúng ko ( mình thấy có trang nó chỉ trả 1 số chắc trang đó scam rồi như grand-fx.biz ) , script mình đọc bến đó nhưng ko có 2/3 loại cậu nêu ra trong bài - custom thì mình chơi probux nên cũng hiểu còn 2 loại kia thì ko rõ
FAQ là Frequently Asked Questions = Các câu hỏi thường gặp.
Script Goldcoder với cả H script mình cũng chả hiểu nó code thế nào :( Chỉ biết là khi reg acc và đăng nhập vào nhìn cái kiểu của nó thì nhận ra thôi
Cách check temp 2nd là vào
http://invest-ranger.com/
(hướng dẫn sử dụng trang này cậu tự tìm hiểu vì giao diện nó rất đơn giản. dễ dùng)

Nó chỉ trả 1 số. thường thì nó chỉ trả monitor để họ post proof payment đó cậu. Và may mắn thì pay selective vài người.

FAQ là Frequently Asked Questions = Các câu hỏi thường gặp.
Script Goldcoder với cả H script mình cũng chả hiểu nó code thế nào :( Chỉ biết là khi reg acc và đăng nhập vào nhìn cái kiểu của nó thì nhận ra thôi
Cách check temp 2nd là vào
http://invest-ranger.com/
(hướng dẫn sử dụng trang này cậu tự tìm hiểu vì giao diện nó rất đơn giản. dễ dùng)

Nó chỉ trả 1 số. thường thì nó chỉ trả monitor để họ post proof payment đó cậu. Và may mắn thì pay selective vài người.
Chap Hay quá, đã like ủng hộ :D

thành thật khuyên cậu đừng chơi HYIP nhé, ko lại sạch túi đó :oops:

đa phần A E VN đều là cheater RCB. cheat xong nghỉ lấy đâu site trâu nổi
(P/s: sorry vì e cũng cheat ) :p

đa phần A E VN đều là cheater RCB. cheat xong nghỉ lấy đâu site trâu nổi
(P/s: sorry vì e cũng cheat ) :p
chịu thôi , ko phải monitor. Ai bảo site 7-10 ngày scam rồi thì làm sao có lãi lỗ thì có .

bài viết cảm động quớ :confused::confused::confused:

Khi nao moi co Chap 4 day :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy