Tutorial HYIP- Người trong cuộc.

Status
Not open for further replies.
^^ Vào cùng thời với ổng, lúc ấy có zeek với gì nữa quên rồi... Thời ấy HYIP cũng có ăn lắm. Hic, giờ mỗi người 1 ngả

^^ Vào cùng thời với ổng, lúc ấy có zeek với gì nữa quên rồi... Thời ấy HYIP cũng có ăn lắm. Hic, giờ mỗi người 1 ngả
thời ông ấy cũng qua zeek 1 thời gian rồi nhưng vẫn còn nhiều site ngon :)

thời ông ấy cũng qua zeek 1 thời gian rồi nhưng vẫn còn nhiều site ngon :)
Đâu, khi ấy zeek vẫn còn đang ngon nha bạn. Sau 1 time zeek mới tàn nhé. Thời ấy mình cũng chơi mà :D

Đâu, khi ấy zeek vẫn còn đang ngon nha bạn. Sau 1 time zeek mới tàn nhé. Thời ấy mình cũng chơi mà :D
khi ông ấy vào thì vẫn còn zeek nhưng ông ấy ko chiến zeek nhiều mà chiến mấy site đầu tư plan khác :) Rồi sau khi zeek die ông ấy vẫn chiến 1 thời gian nữa, từ lúc khủng hoảng toàn cầu, các site thi nhau ra đi thì bác ấy cũng đi theo luôn :D

ăn cả ngã về ko :D

thật sự là quá nản với HYIP, mình dành dụm vốn 50$ để chơi HYIP dần dần, sau 1 tháng thì lời đâu ko thấy, giờ chỉ còn 20$, ko biết có nên tiếp tục với trò này nữa hay ko

Mình nghĩ cái HYIP nên không nên phổ biến chi vì bản chất nó là lừa đảo mà thôi. Không mang lại gì giá trị cho ai, chỉ có người trước ăn của người sau (còn admin thì ăn cả). Nếu bạn đang thu tiền mà chả mang lại giá trị gì cho ai thì việc bị lừa là xứng đáng. Ý kiến cá nhân.

đã từng lời khá nhiều và scam cũng ko nhiều lắm , làm moniter ăn cũng gần 1k xong nghĩ vì giới thiệu site cho tụi admin xong chư gì nó đã scam bùn lắm , tốt nhất nên né hyip ra nhé , muốn chơi thì chợn site nào tâm 7% 1 ngày và check chuẩn hết thì chơi còn ko thì khuyên ko nên

lắm thủ thuật thế ạ

mình đúng theo kiểu làm 5 ngày lãi đến ngày thứ 6 scam coi như ko công :3

Cho e hỏi làm sao biết admin quen hay lạ. Lấy nick admin ở đâu. Hì

Rủi ro có vẻ còn nhiều hơn cả forex nhỉ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,621
170,729
Latest member
inhopgiaymem
Back
Top Bottom