Hyip hội và cổ đông đã SCAM! Vuamoney không xứng đáng là con người!

Status
Not open for further replies.
cái proof ngân hàng ko có tên chủ tài khoản !! có khi lại là info giả , nếu info đúng mình sẽ đi giúp mọi người 1 chuyến
có mấy ông anh giang hồ cũng máu chiến lắm ;))
từ vụ dại gái tới giờ cạnh ko dám chơi HYIP nữa

phiền bác một chuyến vậy ,thanks !

Bac đouyvuong bi scam nhiu đó?

các bác mod đã đúng khi ko bảo hiểm loại này thử hỏi nếu nó đóng dc bảo hiểm thì số tiền mọi người bị lừa sẽ lớn hơn 5000s chứ ko ít hơn:binhsua35:

cái proof ngân hàng ko có tên chủ tài khoản !! có khi lại là info giả , nếu info đúng mình sẽ đi giúp mọi người 1 chuyến
có mấy ông anh giang hồ cũng máu chiến lắm )
từ vụ dại gái tới giờ cạnh ko dám chơi HYIP nữa

Đc thì anh em trả ơn pác hậu hĩnh ....

hjc ,rủa thằng này xong forex dính ngay 2 lệnh stop loss ,bực nhất là chạm sl rùi nó đảo chiều

anh em chửi 1 đoàn thể nào
mình nguyền rủa thằng *** Vuamoney đó
cần tiền đó về lo thắp hương cho ba mẹ mày nhé thằng Vuamoney
cần tiền đó về mua quan tài sớm cho mày nhé
mong Vuamoney đi ra ngoài đường bị cán chết nhé...vvvv.v

thật chẳng bik nói j lun
con người giờ đã đánh mất đi 2 chữ "nhân cách"

vẫn mong nó trả lại một ít để có tiền tiêu tết :binhsua46:

Admin với mod sau này nên đánh phí bảo hiểm nếu mở HYIP đầu tư trên forum mmo4vn là 1000$.

Admin với mod sau này nên đánh phí bảo hiểm nếu mở HYIP đầu tư trên forum mmo4vn là 1000$.

1000$ đóng tìn HYIP lấy lời từ admin ah :)). lấy 1000$ đó chơi HYIP ko sướng hay sao mà còn phải đóng phí tuyển cổ đông nữa =)).

Mấy bạn bị mất tiền đừng buồn và tíc nữa, % lấy lại rất thấp hoặc có thể nói là không thể. Các bạn coi như đây là cái giá cho 1 bài học đi, và tiếp tục lao vào kiếm tiền để trả thù đời :).

Mình nghĩ là nên close topic, quá nhàm rồi.

1000$ đóng tìn HYIP lấy lời từ admin ah :)). lấy 1000$ đó chơi HYIP ko sướng hay sao mà còn phải đóng phí tuyển cổ đông nữa =)).

Mấy bạn bị mất tiền đừng buồn và tíc nữa, % lấy lại rất thấp hoặc có thể nói là không thể. Các bạn coi như đây là cái giá cho 1 bài học đi, và tiếp tục lao vào kiếm tiền để trả thù đời :).

Mình nghĩ là nên close topic, quá nhàm rồi.
bài học hơi đắt với chủ thớt và bác doduyvuong2010 đó :(

Nói đi nói lại, scammer vẫn còn đó nhiều chiêu dụ nữa, các bác cứ yên tâm mà chờ đợi :) có ngày scam hơn 170$/ người là chuyện bình thường ví dụ như các chiêu dụ dỗ là mượn tiền của đạigai, rồi đến HYIP hội, rồi và rồi còn nhiều cạm bẫy khác nữa, nếu mỗi khi anh em nghi ngờ thì nên thông báo cho tất cả đều cùng dừng cuộc chơi nhé, những anh em đã nghi ngờ mà không công khai trên 4rum cho anh em biết để mà tránh thì lương tâm anh em đó cắn rứt lắm ví dụ như vụ scam hyip 6000$LR vừa rồi.

vụ này vẫn còn nhiều việc để bàn nhỉ

mình cũng đc bn 0.5$ từ bác này đấy nhưng sau đó k dep hehe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien