HYIP Hyip hội và cổ đông (6/9/2011)

Status
Not open for further replies.
Tại em thấy anh ấy lớn tuổi, với lại hỗ trợ nhiệt tình. Thông tin post cũng đầy đủ.
Em ngĩ anh ấy ko đến nổi vậy đâu, chắc có chuyện j đó thôi:((

Mấy anh làm ơn tìm dùm em cái địa chỉ đó đi........mem trong forum quận 9 nhìu mà......

SAo anh ấy không public địa chỉ của anh ấy trong cái proof tk ngân hàng lên, lớn tuổi không scam đc à? hihi

Search ra dc...........

chả biết cái cty này có thật luôn hok nữa :m025:
Ủa. Anh ở quận 9 mà ko biết công ty này hả??? Anh tìm hiểu giúp em với...:(

---------- Post added at 06:42 PM ---------- Previous post was at 06:39 PM ----------

SAo anh ấy không public địa chỉ của anh ấy trong cái proof tk ngân hàng lên, lớn tuổi không scam đc à? hihi
Nhưng cách suy ngĩ, cách làm của người lớn tuổi, có học thức nó khác. Ko bôn chen như bọn trẻ con mình dc. Anh em Sài Gòn cố gắng tìm thêm thông tin giúp với!!!

oh my Idol, up cho anh nè @@!

thông báo , số tìn mình dep cho ảnh là 7$ , ảnh bonus cho mình 3$ ( tiền up bài ), tiền ăn event hằng tuần 1 + tiền lời mỗi tuần là 1$, như vậy mình bị scam hết 3$.............. Tính già hoá non mà :)

có cách tìm đc thông tin của vuamoney ,nếu ai thực sự mún biết địa chỉ và đòi tiền thì pm ,t sẽ bảo cách tìm

up lên cho mọi người xem nào

Payment Mode Account
Date 12/05/2011 13:13
Batch 78239858
From U5234636 (animax1991)
To U0545966 (vuamoney)
Amount $7.00
Memo plan 2
Payment Purpose Other

Anh ưi, gửi 7$ lun nhé, đừng trả gốc cho em, tới tuần thì trả em lãi đc rùi, khi nào em cần tiền thì em request gốc nhé. Thanks anh vì khoản bonus hậu hĩnh @@!
lần sau đúng plan chứ cậu , 19->22h đêm 12/12/2011 paid
https://www.libertyreserve.com/en/services/search << search deposit and withaw của LR

Ngày mai sẽ nhân đc tiền lãi + gốc :)

Payment Mode Account
Date 12/05/2011 13:13
Batch 78239858
From U5234636 (animax1991)
To U0545966 (vuamoney)
Amount $7.00
Memo plan 2
Payment Purpose Other

Anh ưi, gửi 7$ lun nhé, đừng trả gốc cho em, tới tuần thì trả em lãi đc rùi, khi nào em cần tiền thì em request gốc nhé. Thanks anh vì khoản bonus hậu hĩnh @@!
lần sau đúng plan chứ cậu , 19->22h đêm 12/12/2011 paid
https://www.libertyreserve.com/en/services/search << search deposit and withaw của LR

Ngày mai sẽ nhân đc tiền lãi + gốc :)
c ny ko đọc tn của mọi người hay sao ý ,đang nghi bán cam vẫn đầu tư

Mất mỗi 1$ :">... mà từ khi thấy ổng ra sức viết mấy thứ củng cố uy tín + plan profit cao quá đã thấy nghi nghi... :|
Nói chung cái topic này chả khác gì 1 site HYIP cả... khỏi bỏ $ đầu tư host, domain, code, tem,... mà vẫn ăn lời... hài.. :|

Up lên cho moi người bít đi, dám scam 3$ nhỏ nhoi của em ....

Mà thôi dù sao cũng cám ơn anh vuamoney đã scam em ít tìn để em sống sót qua ngày. @@! Đang nghèo

bác có cách thì up lên luôn đi, sao phải pm nữa, haiz
ko pblic len đc ,nêu up lên thì sẽ biết cách đó .tùy các c ,nếu ko pm thì thui .t ko đầu tư ,chẳng qua muốn giúp thui

hwa vuamoney show gruop pro lắm mà,có lẽ tính dụ mình dep rồi scam lun chăng
căng cho AE wá,cty của vuamoney làm thì tìm ko khó chỉ sợ ko cho đúng địa chỉ
mình thì ko chơi Hyip nữa nên ko dep,mình nghĩ Hyip chỉ có monitor chơi thì dc>investor thì chỉ có con đường chết-

mình thì ko chơi Hyip nữa nên ko dep,mình nghĩ Hyip chỉ có monitor chơi thì dc>investor thì chỉ có con đường chết-
Nếu bác ở quận 9 thì nhờ bác tìm giúp cái thông tin. Mọi người đang đợi........thanks bác^^:(

moniter la gi vậy bác

hóng tý xem tình hình thế nào. cam chăng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,871
170,928
Latest member
sodo66inet