HYIP Hyip hội và cổ đông (6/9/2011)

Status
Not open for further replies.

vuamoney

Banned
Reactions
301
MR
0.000
hôm nay 6/9/2011 . Hội chính thức thành lập
Mục đích:

-cần 20->80 cổ đông có ý đinh invest lâu dài với hyip
-chiến những site dài hạn chậm mà chắc
-chính sách tốt cho cổ đông
-sẽ cập nhật cổ đông sau mỗi 7-10-14 ngày

Lãi theo % mà các cổ đông khi deposit sẽ nhận

+ Đối với tất cả các plan các bạn có thể yêu cầu rút bất cứ lúc nào , nhưng sẽ ko có lãi nếu chưa đủ ngày. VÀ fee LR khi paid tôi sẽ chịu khi paid gốc+lãi cho all plan
+có thể để gốc và lãi rút 1 lần hoặc theo ngày tùy sự lựa chọn của các bạn

Chính sách tốt cho cổ đông chưa deposit và Điều kiện tham gia
-Những member nick reg được 2 tháng mình coi như các bạn đã invest 1$ và mình sẽ trả lãi cho các cậu sau 5 ngày (các cậu ko cần phải invest để dc lãi) . Sau 5 ngày nếu ko làm cổ đông sẽ không được paid bonus nữa
-Những member nick reg được được 4 tháng (member uy tín)mình coi như các bạn đã invest 5$ và mình sẽ trả lãi cho các cậu sau 5 ngày (các cậu ko cần phải invest để dc lãi) . Sau 5 ngày nếu ko làm cổ đông sẽ không được paid bonus nữa
-Những member nick reg được được 8 tháng (member rất uy tín)mình coi như các bạn đã invest 10$ và mình sẽ trả lãi cho các cậu sau 5 ngày (các cậu ko cần phải invest để dc lãi) . Sau 5 ngày nếu ko làm cổ đông sẽ không được paid bonus nữa

Ghi chú
+Luôn đảm bảo khả năng tài chính, lợi nhuận ổn định đừng hỏi tại sao và như thế nào .Miễn sao paid đầy đủ đúng kì hạn ai chơi thì đã biết . ĐÃ chơi thì phải tin tưởng còn không tin tưởng thì khỏi invest .
+Làm ăn đàng hoàng minh bạch ko chui rúc
+Hiện đang invet hội nc ngoài thu nhập ko nhiều nhưng đủ sống .
+Ko support hỏi kinh nghiệm và cách kiếm tiền .Tiếp xúc với nhau thời gian dài thì tự sẽ hiểu nhau
+Đọc kỹ topic trước khi hỏi .

Nếu ai tham gia
+Deposit LR vào U0545966 (vuamoney)
+ghi chú plan và ngày deposit
+Báo danh tại topic
. Mình sẽ cập nhật sau cho các cậu

Thông tin hội
tên: nguyễn hoàng công danh tuổi 27
Công việc
- quản lý hệ thống OHSAS, EMS
Được tuyển dụng và hiện làm tại
-Địa chỉ: Công ty Nidec Viet Nam Lô I1 Khu Công Nghệ Cao , Quận 9, TP.HCM

yahoo: vuamoney
Mail: [email protected]
Chỉ online từ 19->22h đêm hàng ngày .
chú ý: Mọi yahoo hay mail khác đều là giả mạo

WebSite hyip-hoi.com || hyip-hoi.net | hyip-hoi.org

proof

lâu ko post proof , pót thêm cái

thêm cái nữa

to day

https://www.libertyreserve.com/en/services/search << search deposit and withaw của LR (dùng để kiểm tra proof)

Đây là cách kiếm $ bấy lâu nay , cách kiếm này 90% là lời chỉ lỗ khi mem ko invest và có sự canh tranh từ những monitor khác mở site hyip .kiếm dc gần 400$ tiền lời mỗi tuần , nhưng tháng 12 này thì hơn nguyên nhân tự hiểu .Hiện chưa cho biết name monitor của mình sau vái tháng sẽ public cho những ai theo hiện hội có 3 người biết,vì sợ ném đá sau lưng ai theo mình đủ lâu se biết .

+khi invest ngoài hiện là plan 120% thì các cậu yên tam khả năng scam nhỏ đảm bảo 80->90% reback lại 70% nếu scam yên tâm đây ko phải site hội mình , mình not scam mem vn .

+còn những plan lâu dài hiện nay là đang invest mở site hyip nên cũng yên tâm , ban đầu nói chơi hyip là để các bạn yên tâm ,nhưng nay chả có gì mà giấu .

+Hỗ trợ làm site hyip , monitor từ a->z nếu tham gia hội monitor . Từ căn bản đến chuyên nghiệp cung cấp nới bán domain+hosting +tamplate hyip ... .

+sau đây là 1 số tamplate rẻ tiến =>admin nghèo các bạn ko nên chơi ,chỉ có admin vn mới dùng .Vì hiện tại site hyip nc ngoài muốn làm ăn thì vốn trên 3k$

http://hyipdiz.com
http://pro.surftemplates.com/

tài chính
+account LR

+vietcombank xin lỗi ko để dc cái address+số seri vì sợ làm phiền ko cần thiết

+acb bank

trên đây đã public gần như toàn bộ .

list mem
+alexanderdai
+AntimonySub
+DragonI
+thongcr
+quysyk53hp
+keyis123
+ leemon
+phampvh
+quangnam52335
+lounhatnam
+croketo
+mangut
+markervina
+prosperlong
+danhdungcam
+markervina

Cảm ơn đã quan tâm.

Last edited by a moderator:
=)) ối dời ba ** ơi, nick con reg gần năm nay mà còn chả có tí uy tín nào =)) dẹp đi nhờ cái =))
chú ý: Mọi yahoo hay mail khác đều là giả mạo
đọc câu này cười tí ngửa ra đằng sau =))

Sau 5 ngày ko tham gia là sao ko hiểu :)..đã bảo xem như DEP $ mà :))

vuamoney gặp moneypro :binhsua46::sick cái này đã dễ cam mà chủ thớt lại có hình giống trái cam :binhsua10:

cam bữa nay bán rẻ quá :m187:

yêu cầu mod post proof scam . Cậu là mod mà ăn nói vậy sao !!

---------- Post added at 06:02 PM ---------- Previous post was at 05:59 PM ----------

hehe minh ref nick được hơpn 4 tháng rùi coi như có 5$ thank chủ thớet nhé!

5 ngày nữa sẽ pay % lãi.

---------- Post added at 06:04 PM ---------- Previous post was at 06:02 PM ----------

Sau 5 ngày ko tham gia là sao ko hiểu :)..đã bảo xem như DEP $ mà :))

xem như dep khi cậu bắt đầu báo danh , sau khi nhận được paid mà ko làm cổ đông sẽ ko còn là thành viên hội.

---------- Post added at 06:05 PM ---------- Previous post was at 06:04 PM ----------

ke nhi cung ref nick lau phet roi, tham gia nhi :)

5 ngày sau paid % lãi .

yêu cầu mod post proof scam . Cậu là mod mà ăn nói vậy sao !!

---------- Post added at 06:02 PM ---------- Previous post was at 05:59 PM ----------

5 ngày nữa sẽ pay % lãi.

---------- Post added at 06:04 PM ---------- Previous post was at 06:02 PM ----------

xem như dep khi cậu bắt đầu báo danh , sau khi nhận được paid mà ko làm cổ đông sẽ ko còn là thành viên hội.

---------- Post added at 06:05 PM ---------- Previous post was at 06:04 PM ----------

5 ngày sau piad % lãi .
xin lỗi nhé bạn có biết đọc tiếng việt ko ? mình bảo cam bán rẻ mình có nói bạn scam ko ? @@

xin lỗi nhé bạn có biết đọc tiếng việt ko ? mình bảo cam bán rẻ mình có nói bạn scam ko ? @@

uh mình nhầm xin lỗi nhé bạn .

---------- Post added at 06:16 PM ---------- Previous post was at 06:14 PM ----------

thuyvuong88 và saophaidangky để lại acc LR 11/9/2011 paid lãi

Giờ có việc off nếu tham gia xin để lại acc LR để paid. thank you

đăng ký thử xem nào

LR : chữ ký

có nhận dep pp ko bạn?
LR hết tiền rồi, còn PP giờ chả biết làm gì với nó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,925
Latest member
yeutuvi

Most viewed of week

Most discussed of week