Warning HYIP : Admin Việt Nam làm site fast scam members MMO

mai mốt mà có hái cam thì hái cho nhiều nhiều, 2-3 kg cam gì đấy, chứ hái đc vài lạng cam chả bỏ để trồng đâu Ngocanh96 à

Các bác nên xem xét lại ạ ! Chỉ là cảnh báo admin site HYIP fast scam chứ không phải là scam ạ ! Đã chơi hyip thì hiểu hàng rồi,cảnh báo để biết mà tránh :oops:

Các bác nên xem xét lại ạ ! Chỉ là cảnh báo admin site HYIP fast scam chứ không phải là scam ạ ! Đã chơi hyip thì hiểu hàng rồi,cảnh báo để biết mà tránh :oops:
Đúng rồi bác, trong topic cũng nói là cảnh báo admin này chuyên tạo site HYIP fast scam khiến ai dep vào cũng lỗ vốn, chứ ko topic phải report scam

Chưa kể trong nhiều topic bạn ấy còn vào cmt tự bợ đỡ, khen site của chính bạn ấy đẹp, ngon để dụ dep, các mem khác ăn cam ngập mặt
Như thế đã đủ để tố cáo SCAM chưa. đề nghị mod ban luôn đi

tránh gì, đem đuốc sang thắp sáng nhà nó lun chứ,

dm nó lần trước nó dep site kia kêu hết plan , e thì bị xóa acc thấy nó cứ kêu ngon hóa ra nó là admin à

dm nó lần trước nó dep site kia kêu hết plan , e thì bị xóa acc thấy nó cứ kêu ngon hóa ra nó là admin à
admin VN mới vào nghề còn non tay nên thích đi PR trá hình lắm, muốn theo thì lựa mấy pro ấy

@cuipap1984 Theo luật thì admin site scam cũng sẽ bị banned :D.
Hi vọng 500 ae có thể tìm đc thông tin

proof 9 xac :D

Mình thấy bác k thể trách người ta được vốn dĩ người chơi MMO là người đã xác định mất rồi, bác ấy là người mở sàn chơi và bác ấy fastscam hay gì cũng là việc của bác ấy người chơi phải chấp nhận tất cả mà
Giống sàng bạc vậy thôi chả lẽ bác chơi thua rồi lại đổ thừa cho ông chủ sàng bạc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,609
170,712
Latest member
gloverares8
Back
Top Bottom