Warning HYIP : Admin Việt Nam làm site fast scam members MMO

nếu những j thạch thảo nói là đúng thì có làm sao hả ngọc anh?

bạn vẫn chơi đúng luật ngầm của HYIP thì chả ai nói j bạn cả, HYIP không phải là kiếm ra tiền mà là lấy tiền của nhau, hoặc của người nước ngoài, nước trong, nước tiểu j j đó thôi =))

nhưng nếu thạch thảo nói đúng mà bạn vẫn chối thì ko đẹp rồi!

cái số U đó bán rồi thì cho cái proof bán là ok thôi mà. Còn tự dưng trùng hợp clear hết history, log chat rồi thì.... :rolleyes::rolleyes:

Thôi ko cmt nữa! Thích thì cứ warning mình ở forum này cũng chả làm hại ai! Mod thích band thì band! Ghét nhất ai vu khống khi mình ko làm thì mình cãi cho bằng dc thì thôi ! Ai nghĩ j thì nghĩ!! Nhưng giờ t đi làm ko quan tâm!...............

nếu những j thạch thảo nói là đúng thì có làm sao hả ngọc anh?

bạn vẫn chơi đúng luật ngầm của HYIP thì chả ai nói j bạn cả, HYIP không phải là kiếm ra tiền mà là lấy tiền của nhau, hoặc của người nước ngoài, nước trong, nước tiểu j j đó thôi =))

nhưng nếu thạch thảo nói đúng mà bạn vẫn chối thì ko đẹp rồi!

Như trên thôi! Ko đúng thì cãi cho bằng dc!

Như trên thôi! Ko đúng thì cãi cho bằng dc!
cãi làm quái j, có chứng minh được cái khỉ khô j đâu,

à mà nếu sống cần phụ thuộc vào người khác trên này thì cũng có ảnh hưởng chớ nhỉ

nhưng nếu sống độc lập, khôgn phụ thuộc ai, coi đây chỉ là thế giới ảo thôi thì cãi mất thời gian, vài tháng nữa, chả ai nhớ ba cái vụ này

còn mình rảnh nên mới vào còm men mấy cái đồ quỷ này =))

Cãi gì nổi nữa mà cãi, số U thì thấy mấy post hồi tháng 5 vẫn dùng kìa lại còn vào mấy site có số U cũ để khen ngon trong khi nói đã bán rồi

cãi làm quái j, có chứng minh được cái khỉ khô j đâu,

à mà nếu sống cần phụ thuộc vào người khác trên này thì cũng có ảnh hưởng chớ nhỉ

nhưng nếu sống độc lập, khôgn phụ thuộc ai, coi đây chỉ là thế giới ảo thôi thì cãi mất thời gian, vài tháng nữa, chả ai nhớ ba cái vụ này

còn mình rảnh nên mới vào còm men mấy cái đồ quỷ này =))
bác phán chuẩn v~ :D site ra cứ gửi mail cho mấy bác hay chơi hourly , đầy người post :D thay PM cái là xong :D vẫn ăn tiền đều :D

có khi nào đệ tử @xetang không, thấy cũng list site :eek:

bác @cuipap1984 sướng nha, lại có việc để làm rồi, :D

nếu thằng @Ngocanh96 lập site lừa bọn tây thì chẳng nói làm gì, đằng này toàn dân Việt, quá khốn nạn

Lập hội 500ae truy tìm info qua thông nát ass thằng admin bẩn bựa đi :mad:

có khi nào đệ tử @xetang không, thấy cũng list site :eek:

bác @cuipap1984 sướng nha, lại có việc để làm rồi, :D

nếu thằng @Ngocanh96 lập site lừa bọn tây thì chẳng nói làm gì, đằng này toàn dân Việt, quá khốn nạn

Lập hội 500ae truy tìm info qua thông nát ass thằng admin bẩn bựa đi :mad:

Phải mời cao thủ tìm info @NguyenTuanMinh vào thì chắc sẽ nhanh ra

ba cái site cùi nhủi này mà cũng lăn vào chơi thì bị scam cũng đáng mà :D

Hay quá bác @thachthao ơi!...vừa đi học về đã có film hay để xem :D ngưỡng mộ bác vãi ra!!!

Em ý là hotgirl xinh như hoa, ko phải đực rựa đâu .
Ngưỡng mộ là đúng, mình luôn ngưỡng mộ cái đẹp :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,557
170,647
Latest member
Topmanhua
Back
Top Bottom